TM ::: LONGCHAMP NEW:::::ราคาพิเศษมากๆๆ
โดย deewib
deewib
[SIZE="5"] sale sale

[SIZE="5"]{LE PLANETES สีดำ หูสั้น ,--LE PLIGE BAG --SIZE M สี BLACK หูยาว,

SIZE M สี หูสั้น Mediterranien,
SIZE S สี NAVY หูสั้น}

:p[SIZE="5"]กติกาจ้า

CF แล้วกรุณาอย่า CC เพราะเสียสิทธิท่านอื่นค่ะไม่รับเปลี่ยนหรือคืน

รับรองเป็นของใหม่ งดต่อรองนะคะ เพราะอยู่ต่างจังหวัดนะค่ะ

สะดวกส่งทางไปรณีย์อย่างเดียว ฟรี ems จ้า

นะคะ ถ้าไม่รับเดี๋ยวโทรกลับจ้า 0897446171

[SIZE="5"]--LE PLANETES ----พับไม่ได้นะคะ----

แกะออกจากถุงเพื่อถ่ายรูปนะคะ

สีดำ หูสั้น ขนาด 10x10x6¾ inch ขาย3850บาท SALE 3700จ้า

;);););););););););););););););););););););););););););););););)

[SIZE="5"]
SIZE M --LE PLIGE BAG --
สี BLACK หูยาว
MADE IN CHINA ขาย 3800 SALE 3700 บาท

:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

[SIZE="5"]

SIZE S --LE PLIGE BAG --

สี NAVY หูสั้น

MADE IN FRANCE ขาย 2800 SALE 2650บาท

:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

[SIZE="5"]

ใบนี้เพื่อนฝากขายค่ะ

SIZE M --LE PLIGE BAG --

สี หูสั้นMediterranien Made in China

MADE IN CHINA ขาย 2900 SALE 2800บาท

:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

[SIZE="6"]
---used --

[SIZE="5"] LE PLANETES ----พับไม่ได้นะคะ----
ขนาด หูยาว 12¼x12x7½ inch

ขาย 3500 บาท รอยที่เห็นเกิดจากการเก็บจ้า

เพราะไม่ค่อยได้ใช้

[SIZE="5"]:pขอบคุณที่เข้ามาชมจ้า:p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3