ช่วยออกความเห็นหน่อยค่ะ บาลอง สีม่วง
โดย Bee
Bee

คือจะสั่ง บาลอง สีม่วงค่ะ แต่กำลังตัดสินใจว่า จะสั่งหมุดใหญ่เงิน, หรือหมุดธรรมดาดีค่ะ

รุ่นถ้าสั่งหมุดเงิน คงเป็น ซิตี้

แต่หมุดธรรมดา กำลังคิดวาเป็น Brief or city or step ค่ะ

แล้วเพื่อนๆๆ พอจะมีรุป Brief หมุดธรรมดาไหมค่ะ อยากเห็นค่า
kunmuay
เคยเห็นม่วงหมุดเงินสวยมากมายเลยอะคะ... ลองเข้าดูที่ห้องโชว์ดูนะคะ มีหลายใบเลย แบบหมุดเล็กหมุดใหญ่มีให้เลือกดูเยอะเลยค่ะ มีทั้งในกะทุ้บาลองและที่มีคนมารีวิวแยกๆไว้ด้วยค่ะ
mayja
กำลังสนใจด้วยอีก1คน มารอฟังคำแนะนำจากเพื่อนๆๆจ้า

แต่ที่เราเล็งๆๆไว้คงเปง สีsapphire SGHหมุดเงิน
แต่จะระหว่าง part time VS city จะเลือกอย่างไหนดี
เพื่อนๆๆจ๋ามารอฟังด้วยคนจ้า :lol:
May22
Sapphire City GSH is stunning
DenMark
เลือกไม่ถูกเรย เหอๆๆๆ เอาที่ชอบอ่ะคับ เพราะมันก็น่าจะสวยทุกทรงนะคับที่ถามๆ มา

ดูจาก violet 07 ในห้องอาหารตาก็สวยงามทุกทรง
jeannie
เหมือนจะเคยมีคนถามเหมือนกันคะ ไม่ก้อเราเคยถามอะคะ ส่วนใหญ่กระทู้นั้นคนเชียร์ rh คะ เพราะแต่งตัวง่ายกว่า จะใส่โทนเงินหรือทองก้อได้ แต่ถ้าเลือก gsh หรือ ggh ก้อใส่ได้แค่โทนของมันเอง และก้อหนักด้วยค่า จิงๆชอบหมุดเงินคะ แต่สั่ง rh ไปคะ :D
-bow-
อาจจะเป็นเพราะความหนักของตัวหมุดด้วยนะคะ เพื่อนๆถึงเชียร์เป็นหมุดธรรมดามากกว่า

ตัวเลือกที่ให้มาเนี่ย เลือกยากทั้งนั้น เพราะสีม่วงดูดีแทบทุกรุ่นเลยค่ะ.....ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อล่ะ.....

ส่วนหมุดที่เข้ากัน น่าจะเป็นหมุดเงินมากกว่าค่ะ
mayja
rh คืออะไรอ่ะค่ะ ไม่ค่อยเข้าใจตัวย่อของมันเลยอ่ะ รอเพื่อนๆๆมาไขความกระจ่างให้หน่อยจ้า
momhero
ส่วนเราว่า หมุดธรรมดาสวยกว่าค่ะ เพราะเราใช้หมุดธรรมดาค่ะ :lol: :lol:
Palm
ช่วยตอบให้จ้า... :D
RH = Regular hardware (หมุดธรรมดา)
GGH = Giant gold hardware (หมุดทอง)
GSH = Giant silver hardware (หมุดเงิน)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3