ช่วยเลือกหน่อยน้า Batignolles Vertical VS. Vavin GM
โดย mnlily
mnlily
พอดีเห็นขนาดพอๆกัน แต่ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ คิดว่าใบไหนน่าใช้มากกว่ากันคะ ช่วยเลือกหน่อยจ้า

Batignolles Vertical มันน่ารักดี แต่มันจะนิ่มๆ ไม่ค่อยเป็นทรงหรือป่าว และแอบมี cowhide เยอะกว่า (ต้องระวังกว่า)

ส่วนVavin GM ดูไม่น่ารักเท่า แต่ดูเป็นทรงมากกว่า แต่มันจะบุบๆเมื่อใช้ไปเรื่อยรึป่าวคะ (แอบดูแคบๆด้วย)

ช่วยตัดสินใจหน่อยน้า

ขอบคุณมากค่ะ

Batignolles Vertical

Vavin GM
TUBTIM
BV โดยไม่ต้องสงสัยเลยค่า
momhero
Batignolles Vertical อีกคนค่ะ เพราะสวยกว่าเยอะเลย อีกอย่างเราก็ใช้รุ่นนี้เหมือนกัน :lol: :lol:
kunmuay
BV ค่ะ มันจุด้วยนะคะแล้วดูไม่แข็งทือจนเกินไปค่ะ
yainong
BV ค่า ให้ตัวกว่านะคะเวลาสะพาย
barumbum
BV ค่า แต่ต้องระวังนิดนึงคาวไฮมันเยอะเหลือเกิน
barumbum
BV ค่า แต่ต้องระวังนิดนึงคาวไฮมันเยอะเหลือเกิน
-bow-
BV จ้า :o
zidezu
Batignolles Vertical อีกเสียงคร่าของจริงสวยน๊า
veetamintC
Batignolles Vertical ด้วยคนจ้ารุ่นนี้ชอบมาก :D
honeyp
BV อีกเสียงค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3