อัพเดตของเข้าใหม่ เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>แก๊งLv neverfull mm /Chanel zippy caviar/มีLvหลายรุ่น /balenciag/Lv zippy /Lv alma/Gucci kid/Lv pallas clutch/Lv favorite mm /chanel classic /croisette damier
โดย Jay512
Jay512
สวัสดีค่ะ รบกวนอ่านก่อนนะคะ
กติกา
- สินค้าเป็นของแท้100% ยินดีให้นำรูปเข้าห้องตรวจสอบโดยไม่ต้องขอค่ะ
- สามารถขอรูปเพิ่มเติมจนกว่าจะพอใจ lineได้ตลอด24ชม.
- cf no cc
- ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
- กทม.มีแมสวิ่งคิดตามระยะทาง
หรือส่งems100ค่ะ

แม่ค้าใจดีสนใจใบไหนสอบถามขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
Line/Tel. 095-456-2569 คุณเมย์

Line:
http://line.me/ti/p/Bo7QFDggQO

New Gucci kid ดาว
>>>เท 18,900<<< ของใหม่
New Gucci kid ผีเสื้อ >>>เท 20,900<<< ของใหม่
อุปกร ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด

New Lv Croisette damier >>>51,900<<<ของใหม่

New Lv felicie Gm damier >>>31,900<<<ของใหม่

New Lv Belt damier Size 90/36 ปี2019 สำหรับเอว33-37
อปก.กล่อง ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ
ราคา
>>>16,990<<<
[IMG] [/IMG]

New Lv sling bag
ราคา>>>44,990<<<

New Lv Multiple ราคา
>>>16,990<<<อุปกรณ์ครบกล่อง

New Lv clemence damier
ราคา>>>16,990<<<

หายยากมาก

Used chanel woc caviar ghw holo26
ราคา>>>59,990<<<
สภาพสวย หนังคาเวียสวย อะไหล่ทองเงางาม ขอบมุมดี ภายในสะอาด หนังป่องสวยงาม มีรอยการใช้งานทั่วไปตามประสาusedค่ะ
มือ1ขาย8หมื่นแล้วจ้า
อุปกรณ์: กล่อง ถุงผ้า การ์ด แคร์บุ๊ค ดอกคามิเลีย ค่ะ

Used Like new chanel woc caviar ghw holo27
ราคา>>>65,990<<<

สภาพ98% ใหม่สวยมากกกกก หนังคาเวียแข็ง อะไหล่ทองเงางาม ไม่ซีด ขอบมุมไม่ถลอก ใช้น้อยค่ะ ภายในสะอาด หนังป่องสวยงามค่ะ มือ1ขาย8หมื่นแล้วจ้า
อุปกรณ์: กล่อง ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด แคร์บุ๊ค ดอกคามิเลีย ริบบิ้น ค่ะ

Used chanel woc caviar shw holo21
ราคา>>>55,900<<<
สภาพ95% สภาพสวยหนังคาเวียแข็ง อะไหล่เงินเงางาม ไม่ซีด ขอบมุมดี ภายในสะอาด หนังป่องสวยงามค่ะ มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
มือ1ขาย8หมื่นแล้วจ้า
อุปกรณ์: กล่อง ถุงผ้า การ์ด แคร์การ์ด ค่ะ

Used Chanel jumbo lamb skin holo14 สีดำ 2ฝา

ราคา>>>89,990<<< ถูกกว่าของใหม่เป็นแสนค่ะ
สภาพสวยมาก ใช้น้อย ขอบมุมไม่ถลอก ภายในสะอาด หนังสวยป่องทุกช่อง มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์.แคร์การ์ด การ์ดholo

Used Like new Chanel 6”holo19 หนังแก้วสีดำ
เท>>>45,990<<<
สภาพสวยมากค่ะ ใช้น้อย ขอบมุมไม่ถลอก หนังแก้วเงาสวยไม่ถลอก ภายในสะอาดค่ะ
อุปกรณ์. กล่อง การ์ดholo

Like new Chanel caviar holo22
ราคา>>>49,990<<<
สภาพสวยมาก คาเวียป่องทุกช่อง หนังไม่ถลอก อะไหล่ทองสวย ไม่มีตำหนิค่ะ

อุปกรณ์.กล่อง การ์ด สาย ถุงผ้า บุ๊ค
New Chanel classic shw holo29 full set.
Used Like new Balenciaga zippy
ราคา
>>>เท 12,900<<< สีแดงรับทรัพย์

สภาพสวยมาก ภายในสะอาด อะไหล่ทองเงางาม ขอบมุมสวย ใช้น้อย ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์.กล่อง การ์ด ถุงผ้า

Used Lv clemence mono dcปี2018
ราคา>>>13,990<<<
สภาพสวย แคนวาสัด ขอบมุมสวย ช่องภายในสะอาดไม่ลอก มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์.กล่อง ใบเสร็จ ถุงผ้า สลิปใบเสร็จ

Used Lv pochette mono ปี2004
ราคา>>>18,990<<<
สภาพสวย ภายในสะอาด ขอบมุมสวย สายไม่แตก ไม่แห้ง อะไหล่ทองมีดร็อปลง มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้าเหลือง การ์ด

Used Lv Eva damier ปี1012

ราคา>>>21,990<<<
สภาพพร้อมใช้งานคะ แคนวาสชัดสวย มีรอยใช้งานบ้างขอบมุมเป็นปกติ ภายในสะอาด อะไหล่ยังทอง สายแข็งแรง สามารถถอดไปใช้กับรุ่นอื่นได้อีกคะ ครอสบอดี้เกร๋ๆ ถือเป็นครัชก็ชิล ใส่กระเป๋าตังค์ใบยาว iPhone max ได้สบาย ไม่มีตำหนิหนัก มีรอยใช้งานทั่วไป
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ สายยาว

Used Lv clutch mono
ราคา>>>8,990<<<
สภาพสวย แคนวาสัด อะไหล่ทองสวย ภายในสะอาด
*เปลี่ยนซับในมาใหม่สวยค่ะ

Used Like new Lv pallas bb dcปี2014
ราคา>>>45,900<<<

ภาพ95% สภาพสวยมากๆค่ะ ใช้น้อย ความไฮด์ขาว ภายในสะอาด ขอบมุมสวย แคนวาสชัด อะไหล่ทองวิ้ง ทรงเป๊ะ ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์. ถุงผ้า ถุงกระดาษ สาย การ์ด

Used Like new Lv spd30 damier ปี2016

ราคา>>>25,990<<<
รุ่นใหม่หูกระเป๋านูน ช่องเล็กมีซิป สภาพสวยมาก ภายในสะอาด แคนวาสชัด ใบไม้ตึง ขอบมุมสวย หูกระเป๋าไม่ถลอก มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ชุดกุญแจ

Used Lv spd30 damier ปี12

ราคา>>>20,990฿<<<
สภาพสวยมาก ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมสวย หูกระเป๋าไม่ถลอก ทรงไม่ย้วยค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า ชุดกุญแจ การ์ด ค่ะ

Used Lv spd25 mono ปี2003
ราคา >>>13,990<<<
สภาพสวย แคนวาสชัด ภายในสะอาด ขอบมุมดี ช่องเล็กไม่ลอก แคนวาวชไม่ปริไม่แตก *เปลี่ยนใบไม้มาใหม่ค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ดค่ะ

Used Lv spd30ban mono dcปี2012
ภาพสวย ช่องเล็กไม่ลอก มีรอยการใช้งานทั่วไป ขอบมุมไม่ปริไม่แตก สายแข็งแรง ภายในสะอาด แคนวาสชัดค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า สาย ชุดกุญแจ ค่ะ

Used Lv menilmontant pm mono dcปี2014
ราคา>>>17,990<<<
สภาพสวย คาวไฮด์สีน้ำผึ้ง ภายในสะอาด มีรอยกาวนิดนึงค่ะ แคนวาสชัด ขอบมุมดี สายแข็งแรงดี ไม่มีรอยปริแตกค่ะ

อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด

Used Like new Lv nvf mm damier ปี2014

ราคา >>>23,990 net<<<<
สภาพ98% มี hot stamp สภาพใหม่สวยมากค่ะ หูกระเป๋าตั้งได้เอง ใช้น้อย ทรงแข็งโป๊ก ขอบเรียบตึง มุมสวย หูกระเป๋าแข็งมาก ไม่เฟด ไม่ถลอก แคนวาสลายชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง ทรงเป๊ะ มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ดlv
Used Like new Lv nvf mm damier ปี2013
ราคา >>>26,990<<<<
สภาพ98% สภาพใหม่สวยมากค่ะ หูกระเป๋าตั้งได้เอง ใช้น้อย ทรงแข็งโป๊ก ขอบเรียบตึง มุมสวย หูกระเป๋าแข็งมาก ไม่เฟด ไม่ถลอก แคนวาสลายชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง ทรงเป๊ะ มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ดlv การ์ดรุ่น ถุงกระดาษ

Used Like new Lv nvf mm damier ปี2011

ราคา >>>24,990<<<<
สภาพ98% สภาพใหม่สวยมากค่ะ หูกระเป๋าตั้งได้เอง ใช้น้อย ทรงแข็งโป๊ก ขอบเรียบตึง มุมสวย หูกระเป๋าแข็งมาก ไม่เฟด ไม่ถลอก แคนวาสลายชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง ทรงเป๊ะ มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ดlv ใบเสร็จ

Used Lv pallas clutch mono cerise dcปี2016
ราคา>>>28,990<<<<
สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ขอบมุมดี ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง ห่วงทองไม่ซีด สายคาวไฮด์ขาวสีเสมอกัน ใช้น้อย
มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า กล่อง การ์ด สาย ใบเสร็จ

Used Lv twin pm mono ปี2000

ราคา>>>14,990<<<
ขนาด7.5”x4”ใส่ไอโฟนmaxได้ค่ะ
คอสบอดี้ คาดอก คาดเอว ได้หมดเลยค่ะ
สภาพสวยมาก ใช้น้อย คาวไฮด์สีสวยสีเสมอกัน ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมสวย ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด สาย

Used Lv geronimos damier ปี2004 รุ่น2ซิป
ราคา>>>17,990฿<<<
สภาพสวยมาก ภายในสีแดงสะอาด แคนวาสชัด ไม่ลอก ไม่เหนียว ขอบมุมสวย อะไหล่ทองสวย ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
Used Lv geronimos damier ปี11 รุ่นใหม่ซิปเดียว ใบละ>>>22,990<<<
สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองสวย ขอบมุมสวย ไม่เฟดค่ะ
อุปกร ถุงผ้า การ์ด

Used Lv geronimos damier ปี16 รุ่นใหม่ซิปเดียว
ราคา>>>23,990<<<
สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองสวย ขอบมุมสวย ไม่เฟดค่ะ

Used Lv papilon damier 28cm.ปี2006
ราคา>>>14,900<<<
สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองสวย ขอบมุมดี ค่ะ

Used Lv district pm damier ปี2013
ขนาด9.8”x8.7”x3.1”
สภาพสวย ภายในสะอาด ขอบมุมดี สายแข็งแรง อะไหล่ด้านในมีพลาสติกสีฟ้ายังไม่แกะ สภาพสวยตามรูป มีรอยการใช้งานบ้าง ตามประสาusedค่ะ

Used Lv sarah wallet mono ปี07
ราคา>>>6,990<<<
สภาพใช้งานทั่วไป ช่องใส่10การ์ด ลายยังชัด มีดรอปลงบางจุด ใช้ได้อีกนานค่ะ
อุปกรณ์.-

Used balenciaga mini city ปี2013
ราคา>>>19,990฿<<<
สภาพสวย ภายในสะอาด สายแข็งแรง มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด กระจก สาย ตัวอย่างหนังค่ะ

Used Chanel calf skin holo15

ราคา>>>39,990฿<<<
ขนาด14”x10”x5.5”
สภาพสวย ภายในสะอาด ขอบมุมไม่ถลอก ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ
อุปกรณ์.-

Used Chanel calf skin holo9

ราคา>>>29,990฿<<<
ขนาด10”x9.3”x4.5”
สภาพสวย โฮโลติดแน่น ภายในสะอาด ขอบมุมมีรอยการใช้งานทั่วไป ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ
อุปกรณ์.-

ซื้อ1ได้2
❗️❗️❗️
Used Like new Chanel woc boy lamb skin ghw holo21
ราคา>>>62,990฿<<<
สภาพสวยมาก ใช้น้อย ภายในสะอาด ขอบมุมไม่ถลอก ไม่มีตำหนิค่ะ
อุปกรณ์.การ์ด กล่อง ถุงผ้า ใบลูก

Used Lv alma bb dcปี2015
ราคา>>>ราคา30,990<<<
สภาพสวยมาก ใช้น้อย แคนวาสชัด ภายในสะอาด มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

Used Lv district pm mono ปี2014
ราคา>>>23,990<<<
สภาพสวยมาก ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมดี สายแข็งแรงค่ะ

Like new Lady dior 9"ปี14
ราคา>>>69,000<<<
สภาพสวยมาก ไม่มีตำหนิค่ะ ออกshopพารากอนมา170,000

Used Like new Balenciaga ปี2018 ออกshop emquarlierมา34,400฿
ราคา>>>22,990<<<
สภาพ98%ใหม่สวยมาก ไม่มีตำหนิ ภายในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ถลอก สีแดงสวย จุของได้เยอะ ไม่มีตำหนิค่ะ
อุปกรณ์.การ์ด ใบเสร็จ

Used Like new Lv brooklyn bum bag dcปี2012
ราคา>>>27,900<<<
สภาพสวยมากค่ะ ใช้น้อย อะไหล่ทองสวย ภายในสะอาดมากค่ะ ขอบมุมสวย แคนวาสชัด สายแข็งแรงดี ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์. การ์ด

Used Like new Gucci cossbody รุ่นใหม่ไม่ใช่วินเทจค่ะ
ราคา>>>17,990<<<
สภาพสวยค่ะ ขอบมุมดี แคนวาสชัด ภายในสะอาด สายสะพายแข็ง ใช้น้อย ไม่มีตำหนิค่ะ
อุปกรณ์. การ์ด

Used Lv Palm springs pm Dcปี2016
ราคา>>>เท 45,990<<<
ขนาดประมาณ8”x11”x4”ค่ะ
สภาพ 90% สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ทรงเป๊ะ ภายในสะอาด ขอบมุมสวย มีรอยปริตรงขอบซิปนิดนึงค่ะ
อุปกรณ์.การ์ด ถุงผ้า ค่ะ

Used Lv croisette damier ปี2017
ราคา>>>38,990<<<
สภาพสวยมาก ใช้น้อย ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมไม่เฟด ไม่ปริไม่แตก สายแข็งแรงดี หูกระเป๋าไม่ถลอก มีรอยการใช้งานทั่วไปตามประสาused ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ด สาย พู่ห้อย ค่ะ

Used Like new Lv clutch dc ปี2019
>>>ราคา15,990<<<
สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ขอบมุมไม่ปริ ไม่แตก ภายในสะอาดค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ดlv การ์ดรุ่น ค่ะ

Used Like new Pr-a-da saffiano 30 ปี2013
ราคา>>>22,900<<<
สภาพสวยมาก ใช้น้อย ขอบมุมสวย อะไหล่ทองเงางาม ทรงเป๊ะ สายแข็งแรง กระดุมไม่แตก ไม่มีตำหนิค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด สายค่ะ

Used Lv mono wallet ปี07
ราคา>>>6,990<<<
สภาพสวย แคนวาสชัด ขอบมุมดี มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

Used Lv belt damier ปี2009 size 95/38
ราคา>>>9,990<<<
สภาพ85%สภาพใช้งาน แคนวาสชัด สายมีรอยย่น รูมีรอยการใช้งาน ใช้ได้อีกนานค่ะ

Used Lv epi pm เป้ สีน้ำเงิน(น้ำเงิน)
ราคา>>>14,990<<<
สภาพสวยมากค่ะ ลายไม้สีน้ำเงิน ขอบมุมดี ภายในสะอาด ลายไม้ชัด ช่องเล็กลอกเหนียวแล้ว พร้อมใช้ค่ะ มีรอยการใช้งานทั่วไปตามประสาusedค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า

Used like new Lv emilie damier ปี2013
ราคา>>>10,990<<<
สภาพสวยมากค่ะ ลายชัด ช่องด้านในไม่ลอก ไม่ปริ ไม่แตก ไม่มีตำหนิค่ะ

หายยากสุดๆ เหมาะแก่การสะสม
Used Like new Chanel zippy limited holo208
ราคา>>>32,990<<<ของใหม่6หมื่นกว่า
สภาพ98% ใช้น้อย สภาพใหม่เลยค่ะ

อุปกรณ์.ครบกล่องค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3