สวัสดีวันปีใหม่ค่ะ รบกวนพี่ๆน้องๆชาว SBN ช่วยตรวจสอบกระเป๋า Givenchy Pandora Medium ใบนี้ให้หน่อยค่ะ
โดย LINGNAO
LINGNAO
รบกวนช่วยตรวจสอบ Givenchy Pandora Large ใบนี้ให้ด้วยนะคะ
เผอินตัดสินใจซื้อไปแล้วค่ะ แต่อยากได้ความชัวร์ แม่ค้าบอกว่าได้มาจากมือสองในญี่ปุ่น
รบกวนพี่ๆน้องๆชาว SBN ช่วยเราตรวจสอบหน่อยนะคะ ตอนนี้ของยังไม่ถึงมือเราค่ะ
หากอยากได้มุมไหนเพิ่มเติมแจ้งไว้ได้เลยนะคะ ถ้าของถึงมือแล้วจะมาถ่ายเพิ่มเติมให้ค่ะ

ส่วนตัวได้ของที่มือมาแล้วมีจุดไม่เหมือนตามในเว็บอยู่หลายจุด เลยยิ่งไม่แน่ใจ รบกวนพี่ๆกูรูช่วยดูด้วยนะคะ
1.ตรงท้ายซิปมันมีช่องว่างเหลือ ลองเปิดดูในเว็บอื่นๆแทบทุกใบไม่มีช่องวางเหลือเลยอันนี้ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับหนังมันเริ่มเก่าแล้วด้วยไหม เลยนิ่มทำให้ซิปอ้า เพราะหนังใบนี้ค่อนข้างนิ่มมาก
2.Logo Givenchy ที่ปั๊มด้านใน Font แปลกๆไม่เหมือนใบอื่นๆตามเว็บเลยค่ะ นั่งดูมาเกือบ 20 ใบตามเว็บเมืองนอก
3.น้ำหนักกระเป๋าเบาและบางกว่าปกติ ส่วนตัวมีรุ่นMedium สีดำรุ่นใหม่อยู่ คือใบนี้เบากว่าใบนั้นเยอะทั้งๆที่ใบนี้ขนาด Large

ขอบคุณมากๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3