TM*** 6ปีแล้วค่ะ ไม่หนี ไม่หาย วันนี้มีของใหม่มาเสนอ new LV men wallet หนัง taiga, new-LV purse damier
โดย love-brandname
love-brandname
ของปลอมไม่ขายนะค่ะ เกิดมาไม่เคยใช้ และไม่คิดจะใช้ค่ะ เพราะอายและไม่กล้าถือด้วย สบายใจได้:razz:

สินค้าทุกชิ้น เป็นของใช้ส่วนตัวค่ะ ไม่ได้ซื้อมาขายต่อ ไม่มีหน้าร้าน ที่ขายเพราะต้องการเงินไปซื้อของใหม่ หรือ ซื้อมาแล้วเก็บ และคิดว่าคงจะไม่ใช้ เลยเอามาส่งต่อคนที่ต้องการ สินค้าที่ลงขาย ไม่ได้นำกลับมาใช้อีกแล้วนะค่ะ รอเจ้าของใหม่เลย และต่อราคาแรงๆก็รับไม่ได้เหมือนกันนะค่ะ

[SIZE=7]** สินค้าซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน เพราะไม่ใช่ของปลอม ขอดูรูปเพิ่มจนกว่าจะพอใจก่อนโอนเงินนะค่ะ **

สนใจสินค้า
PM หรือ [SIZE=7]091-8258225

ไม่สะดวกนัดรับสินค้า เพราะอยู่ต่างจังหวัดค่ะ

มีบัญชีกสิกรไทย ในกรุงเทพ ไม่ต้องกังวลค่าโอน หรือ

บัญชีไทยพาณิชย์ แต่เป็นสาขาต่างจังหวัดนะค่ะ

อยากได้รูปเพิ่ม แจ้งได้

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืน ในทุกกรณี พิจารณาก่อนตัดสินใจซื้อค่ะ

ขออนุญาตไม่วางป้ายชื่อทุกรูปนะค่ะ เพื่อสะดวกในการชม แต่มีของอยู่จริง ไม่ต้องกังวลค่ะ ป้ายชื่ออาจมีหลายแบบนะ บางครั้งมันหายค่ะ เลยต้องทำใหม่

[SIZE=7]ส่ง ems และซื้อประกันของหายให้ด้วยค่ะ

[SIZE=7]NEW-Lv wallet ของผู้ชายนะคะ ถ้าชอบความต่าง ใช้หนัง taiga ดูดีไปอีกแบบ เพราะผู้ชายบางคนก็ไม่ชอบกระเป๋าแบบมีลาย อุปกรณ์เป็นกล่องรุ่นเก่าค่ะ ซื้อมาก่อนจะเปลี่ยนกล่องไม่ถึง 1เดือน datecode sp0136 ถ้าไม่ซีเรียสกับอุปกรณ์มากนัก ใบนี้ไดเ้ไปคุ้มค่ะ ราคา [SIZE=7]11800 [SIZE=7]บาท ราคานี้ได้ของใหม่ หายากนะคะ ปกติกระเป๋าเงินใบสั้นของผู้ชาย ก็ไม่ต่ำกว่า 13xxx ของใหม่ กลิ่นหนังยังอยู่ ราคานี้ หาลำบากจริงๆนะ สีออกน้ำเงินกรมท่า มีปั้มชื่อไว้ด้วยค่ะ ถ้าชื่อตรงก็ดีเลย แต่ถ้าไม่ตรง ไม่ซีเรียสก็ใช้ได้ค่ะ งดต่อรองนะคะ เช็คจากกระทู้อื่นก่อนได้คะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ จนกว่าจะพอใจ

[SIZE=7]

[SIZE=7]NEW-LV damier ใช้แทนกระเป๋างเินได้นะ มีสายโซ่คล้องมือเล็กๆด้วยค่ะ ชิ้นอุปกรณ์ครบ กล่องรุ่นใหม่แล้วด้วย datecode sp 4136 ราคา [SIZE=7]8800[SIZE=7] บาท ย้ำของใหม่ค่ะ ไม่ต้องกังวล งดต่อรองนะคะ เช็คจากกระทู้อื่นก่อนได้คะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ จนกว่าจะพอใจ

[SIZE=7]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3