ขอความเห็นด่วนๆ จ้า Red Chanel
โดย penne
penne
เพื่อนๆจ๋า ช่วยเลือกหน่อยซี เอาใบไหนดี ? แบบเอาใบเดียวนะจ้า แบบสวยสองใบไม่่เอาเน้อ บ่มีตังค์ อิอิอิ

Red Perforated East/West Flap SS07 ใบนี้เป็นหนังแกะคะ

Red East West Jersey SS08 ใบนี้เป็นผ้า jersey คะ

ขอบคุณกับความเห็้นทุกท่านมากๆๆๆ อีกครั้งนะจ้า :D
brand-connaiseur
คุณหนุ่ย เมเอาใบบนอ่ะ ผ้า Jerseyใบล่าง มันชอบเกี่ยวนนู่นี่เเล้ว ขาดง่ายง่ะ
HoneyB
เลือกหนังแกะใบแรกเหมือนคุณเมค่ะ ใบล่างก็น่ารักค่ะแต่แอบกลัวว่าจะเลอะง่ายอ่ะค่ะ
สรุปเลือกหนังแกะใบแรกจ้า :P
barumbum
ใบบนด้วยคนค่า :D
nOonz
ใบแรกเจ้าคร่า :P
watermel30
ใบแรกสวยกว่าค่ะ
momhero
มาเชียร์ ใบที่ 1 อีกคนค่ะ สวยกว่าเยอะเลย แล้วก็มันน่าจะใช้ได้นานกว่านะค่ะ :lol: :lol:
srichardson
เลือกหนังแกะ ค่ะน้องหนุ่ย :wink:
jachamai
คุณหนุ่ย ไม่ช่วยเลือกแต่มาบังคับให้เอาใบบนน๊า...55555555555555
penne
OK jaaa so the perfo. win all the votes here :) hehehe

thanks for ur votes ka everyone :D

k. may and p nina ------ how r u doing ka? long time no see
k. ja ----------------- hehehehe i know that u will push me to get the leather flap ka :)

p.s. sorry for using the english today na ka... cant set the Thai version today ka
pui
มาช้าไปหน่อย แต่เชียร์ใบ perforated ด้วยจ้า สวย มากๆ :lol:
Meesook
เชียร์หนังแกะมากกว่าค่ะ สวยกว่า และน่าจะทนกว่าด้วยค่ะ
JanzA
พี่แจนเชียร์ใบบนจ้า
yainong
ยกมือให้ใบบนอีกเสียงค่ะ
bandalee
เจ๊เชียร์ให้หนุ่ย ซื้อทั้ง 2 ใบ
มาฟังเหตุผลของเจ๊นะ

- ใบแรกเหมาะกับนู๋มาก สมควรซื้อ
- ใบที่สอง เหมาะกับเจ๊มาก เพราะงั้นนู๋ก็ควรซื้อให้เจ๊

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

นี่แหละ เหตุและผล ของเจ๊ เป็นไง คิกคิก เผ่น..............
pare
haha ดีใจด้วยหาได้แล้ว 8)
-bow-
ใบแรกเหมาะกับคุณหนุ่ยมากกว่า
penne
โห ถ้าเลือกตั้งครั้งนี้ ได้พรรคร่วมรัฐบาลพรรคเดียวแน่ คะแนนเสียงท่วมท้น เป็นเอกฉันท์ที่สุดตั้งแต่ vote มา :D

พี่บัน ----- หนุ่ยก้ออยากได้สองใบเหมือนกันละคะพี่บัน แต่ไม่สามารรถ เอางี้ไหม
1 หนุ่ยซื้อใบบน
2 พี่บันซื้อใบล่าง
3 พี่บันเบื่อใบล่าง แล้วเอามาให้หนุ่ยช่วยใช้ :D :D :D

คุณnada ----- ขอบคุณจ้า เพื่อนร่วมอุดมการณ์สีแดงของหนุ่ยอีกคน :D :D
คุณ bow -------- จิงๆหนุ่ยอยากลุคเปรี้ยวบ้างอ่า แต่สงสัยเข็นไม่ขึ้น

ขอบคุณทุกๆๆ คนเลยนะคะ ที่เข้ามาช่วยตัดสินใจ
bandalee
ฮาไม่ออกเลยคะคุณน้อง 8O อิอิ
penne
พี่บันจ๋า เค้าล้อเล่นอะค้า แต่อะนะอยากได้ทั้งคู่จิงๆคะ แต่งบจำกัด เลยแบบรอพี่บันคนสวยจะมาช่วยดับความอยาก อิอิอิ แต่ใบล่างก้อสวยจิงๆน้า สีแดงสดจริงๆ จ้า
:D :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3