^ ^! รบกวนเพื่อนๆ ช่วยคิดหน่อยค่ะ (Longchamp) ^ ^!
โดย deer
deer
อยากได้ LC แบบรุ่นนี้อ่ะค่ะ (เค้าเรียกอะไรนะแบบนี้เนี่ย กวางล่ะเรียกม่ายถูก) ถามเพื่อนมา มันบอกประมาณเดือนนึง จ๊ากกกกกกก รอจนเบื่อไปเลยหรือเปล่าเนี่ย ถ้าใครซื้อให้กวางได้พีเอ็มมาบอกโด๊ย...เด้อ...555

อ่ะ...นอกเรื่องและ เด๋วโดนย้าย คริ คริ...คือเลือกมากไปหน่อยค่ะ ทำไปทำมา...เง้อ...หลายสีไปไม๊เนี่ย

เรื่องมีอยู่ว่าอยากได้ LC หูยาวสีเทา แต่สีตอนนี้มันม่ายมี...ก็เลยเข้าไปดูแบบนี้ (ให้เลือกสีได้อ่ะค่ะ)

กวางเรียกว่า รุ่น DIY (555ตลกและฉันเนี่ย :lol: )

เพื่อนๆ ว่าสีไหนสวยค่ะ วันนี้ก็ฟุ้งซ่านไป...จนบ่ายคล้อย งานยังไม่ถึงไหน...แต่อยากได้กระเป๋ามากกว่าค่ะ :oops:

จริงๆ กวางชอบทุกสีเลย แต่ราคาไม่สมควรที่จะซื้อหลายใบค่ะ ทำลายกระเป๋าสตางค์เป็นอย่่างมาก .... อันตราย!!!! เด็ก และ สตรีมีครรภ์ ควรพิจารณา 8O

ดูไปดูมา กิเลสพุ่งอีกและ....เฮ้อ...(จะเก็บตังค์ซื้อน้อง cabby จะไม่ได้ซักทีล่ะคราวนี้)

เพื่อนๆ รบกวนช่วยเลือกให้ผู้หญิงหลายใจด้วยนะคะ :D :lol:
KwaNn
ชอบสีแดงน้ามตาล (ใบที่ 4) อะค้าบบ

จะบอกว่าตะกี้ก็เข้าไปดูมา กะลังจะ pm ไปบอกว่า

ใบที่เป็นลายเส้นๆๆๆอ่า สวยดี

เด๋วทำรูปก่อง
KwaNn

^
^^
เอาเข้าไป มาชวนกันเสียเงินอยู่นั่นแหละ
deer
^
^
^

8O 8O จะดีเหรอตะเอง...เอามาหนุกหนานกันแบบนี้...สีส้ม น้ำตาล เส้นๆ สวยเนอะ...ว่ามะ....แง่มๆๆๆ สีเขียวเทา ก็โอนะ กวางว่าสีฟ้ามันดูเทอร์คอยส์ดีอ่ะ...

แต่อ่ะนะ กวางว่าลิสต์มันชักจาเยอะ....อืม...ตกลงสงสัย กวางต้องไปเข้าคอร์สบำบัดแล้วล่ะ
บำบัดอาการอยากด้ายยยยยยยย กร๊าสสสสสสสสสสซซซซซซซ :lol: :lol:
pomme
longchamp ที่เป็นสองสืตามรูปไม่มีขายทั่วไป นอกจากจะต้องสั่งพิเศษนะค่ะ สามารถเลือกสีได้ ลองเข้าไปดูเวป www.longchamp.com จะมีรายละเอียดให้ค่ะ :D ถ้าใช้สั่งคงต้องรอเป็นเดือนอย่างที่เพื่อนคุณบอกนะค่ะ
deer

ขอบคุณค่ะ..คุ้มกับการรอไม๊น้อ....เฮ้อ...ลองซักทีดีก่า...หุ หุ :)
KwaNn
ลองซักทีดีก่า...หุ หุ

พอได้ลองแล้วจะติดใจ 5555555
ilovesome1wholoveanother1
สีชมพูเข้มกะน้ำตาลใบข้างล่างใบขาวดำอ่าคะ สีสวยดี
deer

ซะงั้นนะคุณขวัญ ระวังนะจะถอนตัวไม่ขึ้น 5555 :lol:

ilovesome1wholoveanother1
ตอบ: Sun May 25, 2008 6:32 pm

สีชมพูเข้มกะน้ำตาลใบข้างล่างใบขาวดำอ่าคะ สีสวยดี

อย่านะคะ อย่า....อู๊ย....สสสส......

สองใบเนี่ย....จะดีเหรอ...คริ คริ :D อยากได้ค่ะ อยากได้

สีชมพูเข้มกับน้ำตาล มาวิน...น่าลอง น่าลอง...โทรไปคุยกะเพื่อนดีก่า.... 8O :lol:
kunmuay
ถ้ามันผสมสีได้ก็ลองผสมเองเลยจิ

เพราะมันเป็นการเลือกได้นะ ก็ลองเอาสีคล้ายๆกันมาผสมอ่า..

เช่น โทนน้ำเงิน --- น้ำเงินแก่+น้ำเงินอ่อน
โทนฟ้า ---- ฟ้า+ขาว
โทนเขียว ----- เขียวเข้ม+เขียวอ่อน
โทนน้ำตาล ---- อันนี้เล่นได้เยอะเลย

แต่ว่าตอนนี้คิดว่าโทนม่วงก็น่าจะงามน๊า มีหลายเฉดด้วยอะ
deer
pen_guin
อยากได้เหมือนกัน แต่กัวเป็นเหมือนเจ้าของกระทู้ คือเลือกไม่ถูกอ่ะ เพราะมันเลือกสีเองได้ คิดแล้วก็ปวดหัว กัวได้หลายใบ เลยหยุดไว้ก่อน ถ้าได้มาแล้วอย่าลืมเอามาอวดที่ห้องอาหารตาด้วยนะคะ
deer
[quote="pen_guin"]อยากได้เหมือนกัน แต่กัวเป็นเหมือนเจ้าของกระทู้ คือเลือกไม่ถูกอ่ะ เพราะมันเลือกสีเองได้ คิดแล้วก็ปวดหัว กัวได้หลายใบ เลยหยุดไว้ก่อน ถ้าได้มาแล้วอย่าลืมเอามาอวดที่ห้องอาหารตาด้วยนะคะ

555555 เข้าใจค่ะ เข้าใจ :lol: :lol:

ไว้ให้ได้ของก่อนเถอะค่ะ กว่าจะได้กวางอาจจะลืมไปเลยนะเนี่ย.... :P
KwaNn
^
^^
มารอดูด้วยคน
nitchisa
เคยสั่งLC DIYที่เมกา เร็วมากประมาณ2วัน ของก็มาส่งแล้ว(ส่งที่เมกานะคะ) ไม่อยากเชื่อเหมือนกันว่าจะเณ้วขนาดนี้ :lol: :lol:

ส่วนตัวชอบสีที่4ค่า น่ารักดี :P
pen_guin
คุณ nitchisa ชักช้าอยู่ใย เอามาอวดให้ดูมั่งสิจ้ะ
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3