ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เป๋าตัง LV
โดย pen_guin
pen_guin
พอดีตอนนี้มีเพื่อนไปฝรั่งเศสอยู่ จะฝากซื้อ แต่เลือกไม่ถูกค่ะ จิงๆชอบใส่ของเยอะ แต่ถ้าเป็นแบบยาว กัวใส่เป๋า chanel 10 นิ้วแล้วใส่อย่างอื่นไม่ได้เลย (รึเปล่า) เซียนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอแบบ mono นะคะ
-bow-
ส่วนตัวชอบรุ่น pochette wallet มากที่สุด
แต่ถ้าจะหาเพื่อใส่น้องแนล 10 นิ้ว แนะนำเป็นรุ่น alex ดีมั้ยคะ? ชอบมั้ยเอ่ย?
HoneyB
เชียร์ Alexandra ค่ะ น่ารักดีค่ะ ใส่การ์ดได้เยอะ ขนาดก็กำลังดีค่ะ
ยาว 6 นิ้วค่ะ คิดว่าใส่น้องแนลได้สบายๆนะคะ :lol:
pen_guin
สนใจ Alex เหมือนกันค่ะ แต่ราคาพอๆกะ Speedy เลยอ่ะ 8O
pen_guin
ขอบคุณที่ช่วยเลือกนะค้า มีอีกรุ่นที่กะลังเลือกอยู่
ใครเคยใช้รุ่น Brazza มั่ง รีวิวให้ฟังหน่อยจิ มี link ให้ด้วยจ่ะ

http://www.louisvuitton.com/web/flash/index.jsp;jsessionid=O02W5QWS2TRA4CRBXUFFAGIKEG4RAUPU?buy=1&langue=fr_FR&direct1=home_entry_fr
bandalee
alex สวย ๆๆ เริศ เชิด

บราซ่า ใส่บัตรได้เยอะ เงินก็เยอะดี แต่บันฯไม่ชอบ เพราะเวลาใส่บัตรจะต้องใส่แนวตั้ง เป็นคนชอบใส่บัตรแนวนอนมากกว่าจ๊ะ
pen_guin
ตกลงว่าเลือกที่ functional ดีกว่า สรุปว่าซื้อ Pochette จ้า เพราะคิดว่าเป๋าตังไม่ได้เปลี่ยนบ่อย เอาอันที่ใส่ของได้เยอะดีกว่า สำหรับเป๋าใส่ chanel เด๋วค่อยว่ากันอีกทีจ้า ( ไปตายเอาดาบหน้าอ่ะ ...จิงๆ หาเรื่องเอาอีกใบ ... :twisted: )

Alex ก็งามจิงๆค่ะ แต่ไปลองถือของเพื่อนแล้วมันอวบไปนิดส์สสสส แถมถ้าเจอสมบัติบ้าของเรา อาจเสียศูนย์กว่าเดิมจ่ะ

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3