ช่วยเลือกหน่อยค่ะ monogram bucket vs monogram trouville
โดย ppoo
ppoo
พอดีเห็นมีคนมาขายใหม่กิ๊งทั้งสองใบ เลือกไม่ถูกเลยค่ะ อยากได้ทั้งสอง แต่ถ้าจำเป็นต้องเลือกแค่หนึ่งเอาไรดีคะ aaaaaaaaaaaaaaaaa หรือว่าเอาทั้งสองใบเลยดี เครียดค่ะ
wann
ชอบ bucket คะ ใช้งานสบาย อยากได้ แต่ไม่ค่อยทันใบที่ใหม่ ๆ

หรือว่าจะเอา สอง ใบเลย ใช้ bucket แปปหนึ่ง แล้วค่อยเอามาขาย อิอิ
wannit
ชอบสะพายไหล่ หรือว่าหิ้วอ่ะจ๊ะ

ถ้าสะพายไหล่ เวลา shopping ก็จะสบายดีอ่ะค่ะ ไม่เป็นอุปสรรคต่อการหิ้วของมากนัก

:P
-bow-
ลาย mono ชอบ trouville มากกว่า bucket ค่ะ
barumbum
monogram trouville :D
nOonz
trouville โลกเจ้าคร่า เคยใช้ bucket ม่ายชอบเลยยยยย
bandalee
2 ใบ คำตอบง่ายมาก trouville รับรองว่าได้ไป คุ้มค่า
ppoo
ขอบคุณทุกคนมากนะคะ ถามต่อ ถามต่อ แล้ว saumur เป็นไงคะ
yainong
พี่สาวใช้ trouville ค่ะ ใช้ดี เป็นทรงดีมาก ใช้ได้หลายโอกาส จุด้วยค่ะ
momhero
มาเชียร์ trouville อีกคนค่ะ :lol: :lol:
veetamintC
เข้ามาช่วยเลือกด้วยค่ะ ขอเป็น trouville ดีก่าใส่ของจุดี ใช้ทนด้วย
HoneyB
trouville โลดจ้า :P
trouville ด้วยคนค่ะ :lol:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3