TM : แจ้งย้าย ID จาก wenli เป็น laceidea ค่ะ
โดย laceidea
laceidea
ชี้แจงเรื่องย้ายชื่อ ID จาก wenli เป็น laceidea ค่ะ

เนื่องจาก การสมัครเป็น TM ต้องใช้เลขที่บัตรประชาชนกับเลขที่บัญชีคนเดียวกัน

จึงต้องทำการสมัคร ID ใหม่เพราะ ID เดิมสมัครใช้เลขที่บัตรประชาชนของพี่สาว

แต่เลขที่บัญชีเป็นของน้องชายซึ่งเป็นเลขที่บัญชีที่ใช้กับร้านมานานแล้ว

ทำให้ไม่สะดวกในการเปิดบัญชีใหม่ จึงได้ทำการสมัคร ID ใหม่เป็น ID ชื่อ laceidea

และขอยกเลิกการใช้ ID wenli มา ณ ที่นี้ด้วย

ขอบคุณค่ะ

ปล.เว็บมาสเตอร์ใจดีมากๆ ค่ะ ตอบคำถามวุ่นวายได้รวดเร็วทันใจมากๆ ฮิฮิ :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3