อยากได้เวปชาแนล
โดย Mew
Mew
อยากได้เวปกระเป๋าชาแนล ไม่แน่ใจว่าต้องเข้าไปดูที่เวปอะไรค่ะ
ที่เป็นเวปแม่ของเค้าเลยอ่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
KAT
ไม่รู้เข้าใจถูกหรือป่าวนะคะ หมายถึงคุณมิว อยากซื้อกระเป๋าชาแนล ใช่ไม๊คะ

ให้ search ใน google ว่า กระเป๋า chanel มันก็จะขึ้นลิ้งค์ร้านค้าและเว็บที่เกี่ยวข้องมาเพียบเลยอ่ะค่ะ

ทีนี้ก็ค่อยๆ ดู ค่อยๆ เลือก ว่าเว็บไหนน่าเชื่อถือหรือไม่ แคทเคยเจอเว็บที่ขายของปลอม
แต่เค้าเอารูปของจริงมาลงทั้งหมด ทุกรุ่นเลย น่ากลัวมากนะคะ จะซื้อก็ระวังให้มากๆ :)
Jellyfish
เวปของเค้าก็ www.chanel.com ไงคะ จะมีให้เลือก accessory เลือก กระเป๋า มีหลายอย่างให้ดูในนั้น :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3