ช่วยประมินราคาคร่าว ๆ cartier tank มือสองรุ่นนี้ให้หน่อยจ้า
โดย Greera
Greera
ผู้รู้ ช่วยประมินราคาคร่าว ๆ cartier tank มือสองรุ่นนี้ให้หน่อยจ้า อยากทราบราคาคร่าว ๆ ค่ะ ว่าราคามือสองเค้าซื้อกันอยู่เท่าไหร่อ่ะ cartier tank francaise automatic stainless-steel men's size มีวันที่ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณก๊าบบบ :D

panuritc
ผมเข้าใจว่า อยู่ที่ประมาณ 70,000 - 85,000 ครับ
ทั้งนี้ ก็ขึ้นอยู่กับสภาพ กล่อง ใบ ข้อสำรอง และความพอใจ ครับ
Greera
ขอบคุณค่ะ

พอดีเป็นของพี่เพื่อนค่ะ มีแต่กล่องกับข้อคะ ไม่มีใบ เค้าขายให้ 100,000 บาท สภาพก้อถือว่าโอเค่ เลยไม่แน่ใจว่าซื้อแพงไปรึเปล่า

ต้องขอขอบคุณมากนะค่ะ
panuritc
ไม่มีปัญหาครับ รุ่นนี้ น่าเล่นที่สุดในบรรดา Tank ครับ
100,000 บาท แพงไปเยอะเลยครับ
อย่างไร ลองเช็คราคามือสองดีๆ ก่อนนะครับ
ขอให้โชคดีครับ
Greera
คิดว่าจะขอต่อเค้าซัก 90,000 บาทอ่ะค่ะ เพราะถ้าน้อยกว่านี้เค้าคงไม่ให้แน่เลยอ่ะ ถ้า 90,000 นี่ยังถือว่าแพงมากอยู่มั๊ยค่ะ

ขอบคุณมากเลยค่า
panuritc
ผมว่าแพงอยู่ครับ เพราะไม่มีกล่องและใบรับประกันดัวยครับ
75000-80000 กำลังดีครับ เวลาขายต่อจะได้ไม่เจ็บตัวมากครับ
Mew
คิดว่าราคารุ่นนี้อยู่ที่ประมาณ 80,000 บาทนะคะ
หนึ่งแสนแพงเกินไปค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3