Style Reference: The Classique/ The First <รบกวนลงรูปทุก post นะคะ>
โดย cocoa
cocoa
เรามารวมรูปแบบใน tpf กันดีกว่าค่ะ
จะรูปกระเป๋าเดี่ยวๆ หรือมีคนด้วยก็ได้ค่ะ

แต่ขอแจ้งรายละเอียดระหัสกระเป๋าด้วยน้า
จะได้เป็นทำเนียบไว้อ้างอิงได้
เป็นรูป bBag ที่เคยมีก็ได้นะคะ
แต่ขอว่ามีรายละเอียดด้วยน้า

แล้วก็ขอความกรุณาลงรูปทุก post นะคะ
ถ้าคุยเฉยๆ ตั้งกระทู้ใหม่คุยกันน้า

จะได้เป็น style reference อ่ะค่ะ

the "Classique" หรือ ปัจจุบันนี้ชื่อ the "First" ค่ะ

Year: 2006
Color: Rouge Vif (RV)
Hardware: RH

Tag: Silver
Year Code: W
Style Code: 103208
Back Code: 1669

กระทู้รีวิว http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=21080
amm
ร่วมด้วยช่วยกันค่ะ ^^

Year: 2008

Color: Charbon

Year Code: S
Back Code: 3222

Year: 2007
Color: Violet

Year Code: U
Back Code: 3552

Kesara
ของน้องโก้สวยจังเลย
ของคุณแอ้มก็เหมือนกัน ชอบสีม่วงมากๆ
makeberry
Originally Posted by amm
ร่วมด้วยช่วยกันค่ะ ^^

Year: 2008
Color: Charbon

Year Code: S
Back Code: 3222

Year: 2007
Color: Violet

Year Code: U
Back Code: 3552

อ๊าก คุณแอ้ม สีนี้สวยละลายใจเลยค่ะ
อยากได้จัง เบื่อแล้วบอกมั่งนะค๊า อิอิ :D
mkp
Originally Posted by cocoa
เรามารวมรูปแบบใน tpf กันดีกว่าค่ะ
จะรูปกระเป๋าเดี่ยวๆ หรือมีคนด้วยก็ได้ค่ะ

แต่ขอแจ้งรายละเอียดระหัสกระเป๋าด้วยน้า
จะได้เป็นทำเนียบไว้อ้างอิงได้
เป็นรูป bBag ที่เคยมีก็ได้นะคะ
แต่ขอว่ามีรายละเอียดด้วยน้า

แล้วก็ขอความกรุณาลงรูปทุก post นะคะ
ถ้าคุยเฉยๆ ตั้งกระทู้ใหม่คุยกันน้า

จะได้เป็น style reference อ่ะค่ะ

the "Classique" หรือ ปัจจุบันนี้ชื่อ the "First" ค่ะ

Year: 2006
Color: Rouge Vif (RV)

Year Code: W
Back Code: 1669

กระทู้รีวิว http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=21080

สีสวยจังค่ะ
เอ๋ ภาพ background ห้องคุ้นมากเลยนะเนี่ย ใช่ Hotel 1929 รึเปล่าคะ ; )
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3