รบกวนหน่อยค่ะกระเป๋าเงิน Lv ลอกมีร้านไหนเปลี่ยนให้ได้บ้างไม๊คะ
โดย trtsteel
trtsteel
อยากทราบว่า มีร้านที่ไหนเปลี่ยน ทำใหม่ได้บ้างไม๊คะ ฝีมือดีๆ ราคาไม่แพงมากน่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ:p:p
greenery2548
เคยถามทาง shop เค้าบอกว่าทำไม่ได้ค่ะ ต้องทำใจ แต่ลองไปดูที bag-fix นะคะ ตามห้าง เช่น futurepark rangsit อาจรับค่ะ
trtsteel
Originally Posted by greenery2548
เคยถามทาง shop เค้าบอกว่าทำไม่ได้ค่ะ ต้องทำใจ แต่ลองไปดูที bag-fix นะคะ ตามห้าง เช่น futurepark rangsit อาจรับค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ที่ให้ข้อมูลค่ะ:D:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3