เตือนภัยมีแม่ค้าเอารูปสินค้าใน sbn ไปประมูลขาย
โดย yu-i
yu-i
เพื่อนที่ซื้อของในเฟส Crazy Brandname ฝากบอกมาว่ามีรูปของแม่ค้าใน sbn ถูกตัดแต่งรูปใหม่นำของไปประมูลขายรูปนี้

ด้านซ้ายเป็นของแม่ค้าใน sbn ด้านขวาเป็นมิจฉาชีพค่ะ
Gzpiyanee
ใช่คะ!!! ภาพกระเป๋าใบที่โดนตัดต่อเป็นภาพกระเป๋าของเราเองคะ

ซื้อขายกระเป๋าแบรนด์เนม ระวังหน่อยนะคะ
คนชั่วคนโกงเยอะคะ อย่าให้พวกมันเห็นว่าเรามีจุดอ่อนในการซื้อขายของคะ
อย่าเห็นแก่ของถูกหน้ามืดตามัวโอนเงิน CF รีบๆเอา อย่าคะ !!!
ของถูกและดีไม่มีในโลกคะ ถ้าเห็นว่าราคาถูก ให้สันนิษฐานไว้ก่อนเลยคะ
ไม่โกงก้เน่า ซื้อขายของมีสติเยอะๆนะคะ ราคาอาจจะสูงหน่อยแต่สมราคา
ไม่โกง ไม่หนี ไม่หายคนซื้อก้สบายใจ คนขายก็มีกำลังใจขายต่อ
รักและเป็นห่วงจ้าาา **กิฟท์**
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3