ด่วนคะ !!! กะทู้ของเราโดนขโมยรูปไปแอบอ้างขายของของตัวเองโดย IG: Daisyshops นะคะ มันกลับมาอีกแล้วค่า ระวังภัยจากการซื้อของ โดยไม่มีของอยู่ในมือจิงกันด้วยคะ -_-
โดย nanna
nanna
CENTER]

[SIZE=7]

ประกาศด่วนคะ
ร้านในIG : Daisyshops
ได้ทำการขโมยรูปของเราในกระทู้นี้
ไปแอบอ้างการขายในไอจีของตัวเองนะคะ
โดยนำรูปเราไปตัดป้ายsbnออกค่ะ !!!!!
เราขอแจ้งว่าไอจีร้านนี้ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ
กับเราทั้งสิ้นนะคะ
ไอจีนี้ไม่ได้มีสินค้าของเรา
ในกระทู้นี้อยู่ในมือจิงนะคะ!!!!
โปรดใช้วิจารณญานก่อนการซื้อทุกครั้งนะคะ

อย่าคิดว่าทำอะไรไม่มีคนรู้
ไม่มีคนเห็นนะคะ
ต่างคนต่างอยู่นะคะ!!!!!
เพลีย!!!!!!!!!!

ถึงคุณจะรู้ตัวแล้วรีบลบรูปออกจากร้านของคุณ
ก็ไม่ได้หมายความว่า
คุณจะพ้นผิดสิ่งที่คุณทำนะคะ
นี่คือหลักฐานค่ะ!!!!!!!!!

ชั้นไม่เคยฝากร้านคุณขาย!!!!
ไม่เคยส่งต่อให้คุณ!!!!
สินค้าทุกชิ้นเป็นของส่วนตัวของดิฉัน!!;
ซึ่งตอนนี้มันก็ยังอยู่กับชั้นนะคะ!!!!
คุณตั้งใจจับเสือมือเปล่า
เอาไปหลอกขายแพงก่า
โดยลูกค้าจะไม่ได้รู้เลยว่าถูกหลอก!!!!!!!!

โลกมันแคบนะคะ
ทำอะไรอย่าคิดว่าคนอื่นไม่รู้นะคะ!?!!;

และนี่คือกระทู้ขายของของเราคะ

[SIZE="7"]

Bichalai set
Used like new size s
ป้าย9พันก่าคะขาย4,000

[SIZE="7"]
Milin crop&pant
แบบเจนนี่ ขายเซทแบบเจนนี่เลยค่ะ
new without tag
Size us0
ป้ายทั้งเซท9พันก่าาคะ
ขาย 2,000

[SIZE="7"]MILIN
Fast lane crop and Seat skirt size us0 new with tag
ขอขายเป็นเซทเท่านั้นคะ แบบคุณอั้ม
ไซส์นี้หมดก่อนเซลล์นะคะ
ป้าย9,100 ขายถูกกเซท 5,000ค่ะ

[SIZE=7]คุณก้อปปี้แม้กระทั่งคำพูดของชั้นนะคะ
ไหวป่ะ!!!!!!!!!

ฝากส่งต่อเตือนภัยให้กับเพื่อนๆ
ที่ชอบช้อปในไอจีด้วยคะ
เรามีเพื่อนพี่น้องขายของอยู่ในไอจีเยอะ
โลกแคบนะคุณณณณ

PPPLE
โพสลงพันทิปด้วยนะคะ คนจะได้เหนมากขึ้นค่ะ
KuRoMiDy
ลอง Search User นี้ใน IG เหมือนจะไม่มีแล้วนะคะ หรือเราพิมพ์ผิดก็ไม่รู้ -*-
B.caramel
เห็นใจเจ้าของกระทู้มากๆคะ ... โลกเราทุกวันนี้อยู่ยากจัง
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3