รบกวนเพื่อนๆ ช่วยตรวจสอบChanel classic medium beige ghwหน่อยให้นะคะ
โดย am_rabbitt
am_rabbitt
รบกวนเพื่อนๆ ช่วยตรวจสอบChanel classic medium beige ghwหน่อยให้นะคะ เพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่ายค่ะ
ขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านล่วงหน้าเลยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขอขอบคุณทีมSBNทุกท่านสำหรับพื้นที่ดีๆ ค่ะ
plathong109
ไม่มี sticker ให้ดู แต่เท่าที่ดูก็แท้ค่ะ
natpapat313
>> เพื่อความชัดเจนรบกวนเพิ่มรูป Hologram Sticker อีกนิดนึุงนะคะ

เบื้องต้นจากรูปโดยรวมเห็นด้วยตามนี้เช่นกันค่ะ (^.^)

Originally Posted by plathong109
ไม่มี sticker ให้ดู แต่เท่าที่ดูก็แท้ค่ะ
am_rabbitt
รูปhologramค่ะ

natpapat313
>> 18143390 เเท้นะคะ (^.^)
IamGung
แท้นะคะ.........:D
blackcoffee1911
แท้ครับ………
am_rabbitt
Originally Posted by natpapat313
>> 18143390 เเท้นะคะ (^.^)

Originally Posted by IamGung
แท้นะคะ.........:D

Originally Posted by blackcoffee1911
แท้ครับ………

ขอขอบคุณทุกท่านมากนะคะ ที่มาช่วยดูให้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3