รบกวน เซียน Goyard St.louis หน่อยคับ
โดย EDDE
EDDE
pattycutty
Originally Posted by EDDE
รบกวน เซียน Goyard St.louis หน่อยคับ กังวลใจมากๆซื้อมาจากในนี้ พอจะขาย มีคนสนใจบอกว่ากระเป๋าแปลกๆ

เลยอยากได้ความกระจ่างหนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

ปล.อยากได้มุมไหนเพิ่มแจ้งได้ครับ

ขอบพระคุณอีกครับครับ

ดูจาก ดอท แล้ว ม่ะน่าจริงน่ะ
EDDE
ตรวจสอบกับทาง My Poupette แล้วครับ

ทาง My Poupette แจ้งว่า กระเป๋า "แท้" ครับ
artcheer32
Originally Posted by pattycutty
ดูจาก ดอท แล้ว ม่ะน่าจริงน่ะ

ดูจาก DOT ดูยังไงเหรอครับ???

จากความเห็นส่วนตัว กระเป๋า Paint มือ ถ่ายรูปออกมายังไงก็เพี้ยนครับ แนะำนำทุกท่านที่อยากได้ GOYARD ว่า ไปดูให้เห็นตัวเป็นๆดีกว่า

จากรูป ผมไม่ดูจาก Dot นะครับ ผมดูจากหนัง งานเย็บ และก็หมุดต่างๆ รวมทั้ง STAMP คร่าวๆผม ยืนยัน อีกเสียงว่าแท้ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3