รบกวนผู้รู้ตรวจสอบ Chanle Classic 10' ด้วยค่ะ
โดย pig_oods
pig_oods
สวัสีด่ะ อยากรบกวนให้ช่วยตรวจสอบกระเป๋าใบนี้ให้หน่อยค่ะ พี่สาวไม่อยู่ เราก็ดูไม่ค่อยเก่ง
โดยรวมสวยค่ะ คิดว่าแท้ แต่ก็อยากจะขอผู้รู้ช่วยตรวยสอบให้หน่อยค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ขอบคุณ SBN ด้วยเช่นกันค่ะ

Uploaded with ImageShack.us
nucha
11261240 >> Authentic na kaa
pig_oods
thanks ka!! :-)
natpapat313
>> 11261240 เเท้นะคะ (^.^)
Pirates
แท้ครับ..........
IamGung
แท้ค่ะ.....................:D
blackcoffee1911
แท้ครับ………
Gina101
ราศีชาแนลของแท้ แบบเต็มๆตา แท้ค่ะ
pig_oods
ขอบคุณทุกท่านค่าที่มาช่วยดูให้ ::D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3