♥♥ CHIC STYLE ITEMS ♥♥♥ Comme Ca Ism ✦ Marie Claire ✦ Ralph Lauren Sport ✦ UNIQLO ✦ EAST BOY ✦ MICHEL KLEIN ✦ MUJI ✦ MNG ✦ Jouetie ✦ G.U. (brand ในเครือของ Uniqlo ที่ญี่ปุ่น) ✦ GRANIPH DESIGN T-SHIRT ✦ COMME DES GARCONS ✦ BCBG ✦ GREYHOUND ♥♥
โดย jane_f
jane_f
✦✦✦✦✦ Comme Ca Ism ✦ Marie Claire ✦ Ralph Lauren Sport ✦ UNIQLO ✦ EAST BOY ✦ MICHEL KLEIN ✦ MUJI ✦ MNG ✦ Jouetie ✦ G.U. (brand ในเครือของ Uniqlo ที่ญี่ปุ่น) ✦ GRANIPH DESIGN T-SHIRT ✦ COMME DES GARCONS ✦ BCBG ✦ GREYHOUND ✦✦✦✦✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

[SIZE="4"]
[SIZE="5"]✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ
ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาใน pm ลดให้ได้ค่ะ
หรือ E-mail มาที่ [email]janefjapan@gmail.com[/email] ก็ได้ค่า ✦

[SIZE="4"]-ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ
-CCได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้
-แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะCFแล้ว ไม่CCนะคะ ถ้าCFแล้วหายแจ้งblacklistค่ะ
-CF แล้วโอนภายในสองวันนะคะ หรือต้องแจ้งวันโอนให้ชัดเจน
-โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ถ้าไม่ติดวันอาทิตย์วันเดียวคะ
-ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาทกรุงเทพฯ และจังหวัดต่างๆทั่วประเทศไทยค่ะ
-โอนเงินแล้ว ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ

[SIZE="5"]สนใจตัวไหนถาม size มาได้นะคะ ขอเป็นทาง pm นะคะ ขอบคุณมากค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW CHIC ITEMS FROM JAPAN !!!!
*ที่ญี่ปุ่นไม่มีระบบการต่อรองสินค้าเหมือนเมืองไทยหรือที่อื่น แม่ค้าซื้อราคาเต็มตามป้ายหมดค่ะ
เพราะฉะนั้นจึงขึ้นราคาเต็มให้ดูและราคาลดที่ถูกมาก ของใหม่รับประกันคุณภาพค่ะ

JPB96 'Comme Ca Ism' White Women Chic Top เสื้อเชิ๊ตสุดชิคสีขาวนวลสวย ผ้าดีมากๆเลยค่ะ ตัวนี้เรียบเก๋ คัตติ้งดีมากๆ คอปกสุดชิค ใส่กับอะไรก็ง่าย สภาพดีเริ่ดมาก ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 2100 >>> พิเศษสุดเพียง 550 บาท เท่านั้นค่ะ recommend เลยค่ะ สำหรับคนที่ชอบไอเทม เรียบเก๋

mix & match ให้เก๋ chic ง่ายสไตล์นี้เลยค่ะ เท่มากๆ

JPB95 'Marie Claire' Special Pattern Top เสื้อยืดแขนยาว ผ้านิ่มพริ้วใส่สบาย ลื่นๆนิดๆ สุดน่ารักจาก มารีแคล ปารีส ลายสลับฟันปลาพิมพ์ลายอย่างดี cutting ก็ดีมากๆค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ทั้งตัว ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 1400 >>> พิเศษสุดเพียง 400 เท่านั้นค่ะ recommend
size: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 39 นิ้ว ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว แขน 22 นิ้ว

JPB94 'Ralph Lauren Sport' White Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาวนวลสวยสุดชิคจาก ราล์ฟ รอลว์เรน สปอร์ต ของแท้ ผ้าดีมากๆค่ะ สภาพดีมาก รุ่น SLIM FIT ไซส์ผู้หญิงค่ะ ใส่สบาย ไม่รัดรูปมาก ผ้าระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 3X00 >>> 1500 >>> พิเศษสุดเพียง 550 เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ ของแท้แน่นอน

JPB92 'UNIQLO' Light Green Short Sleeves Shirt เชิ๊ตแขนสั้นสีเขียวอ่อนแบรนด์ฮิต ผ้าดีใส่สบาย เหมาะกับอากาศที่เมืองไทย สภาพดีเหมือนใหม่เลยค่ะตัวนี้ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 9XX >>> พิเศษที่สุด 350 บาทเท่านั้นค่ะ
size L : ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว

JPB91 'EAST BOY' Long Sleeves T-Shirt เสื้อยืดสีเทาลายทาง แบรนด์ญี่ปุ่น น่ารักมากค่ะ ใส่แทน sweater ในห้องแอร์ก็ได้ เหมาะกับวัยรุ่น ;D ตัวนี้มีตำหนินิดหน่อย คือ คอเสื้อย้วยนิดๆ แต่ดูดี ไม่น่าเกลียดค่ะ + แถบสีขาวกลางตัวมีรอยขีดเปื้อนสีเหลืองจางๆ ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ คิดว่าซักออกแน่นอน เพราะตั้งแต่ซื้อที่ญี่ปุ่น ยังไม่ได้ซักเลย มาสภาพนี้ โดยรวมถือว่าโอเค คุ้มแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 2XXX >>> 900 >>> พิเศษที่สุด 450 บาทเท่านั้นค่ะ
size : ไหล่ 19 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้ถึง 42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว แขนยาว 20.5 นิ้ว

JPB90 'MICHEL KLEIN' Orange Floral Shirt ตัวนี้แบรนด์ของฝรั่งเศส แต่แม่ค้าสอยมาจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้านิ่มยืด ใส่แล้วเย็นสบาย สภาพดีเลย สไตล์ฝรั่งเศสเก๋ไก๋ค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 2590 >>> 1200 >>> พิเศษเพียง 600 บาท
size : ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้ถึง 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

JPB89 'UNIQLO' Orange Check Shirt เชิ๊ตแขนสั้นลายสก๊อตส้ม สภาพเยี่ยม!!! เหมือนใหม่ น่ารักสดใส ใส่กับยีนส์เก๋ๆค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 800 >>> เอาไปเลย 300 บาท คุ้มค่ะ size L: ไหล่ 16.5 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนสั้น 8 นิ้ว

JPB87 'MUJI' White & Light Grey Check Cotton Shirt เชิ๊ตมูจิลายสก๊อตสีขาวเทา ผ้าฝ้ายญี่ปุ่นนิ่มมาก ใส่สบายค่ะ สภาพดี เรียบแต่เก๋ mix&match ง่าย ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 2XXX >>> พิเศษ 650 บาทเท่านั้นค่ะ
size S: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

JPB86 'GAP' Skinny Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตคอปกบาง ผ้าคอตตอนบางอย่างดี ใส่สบายมากๆ ดีไซน์เรียบเก๋และคุณภาพดีสไตล์ GAP แท้ ตัวนี้แขนสั้น แต่ไม่ใช่แขนกุดค่ะ ใส่สบายมากๆ ทรงตรงเอวบานออก อำพรางรูปร่างได้ค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ดมากๆ ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ

JPB85 'Comme Ca Ism' White Special Top เสื้อเบราส์สีขาวคอระบายตกแต่งอย่างน่ารัก สีเรียบง่ายสีขาวทั้งตัว กระดุมสีเงินกลมๆน่ารักค่ะ จากแบรนด์ญี่ปุ่นจากช๊อปของแท้ ทรงทันสมัยมีช่วงเอวบาน เอาไว้พรางสัดส่วนได้ค่ะ ใส่กับกระโปรงพวก bodycon สวยมากๆเลยค่ะ ไปทำงานก็ง่าย ไม่ร้อนค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย สภาพดี ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 1400 >>> พิเศษ 450 บาทเท่านั้นค่ะ

JPB84 'MUJI' soft leather brown lady shoes รองเท้า MUJI ไซส์ 24.5 หนังสีน้ำตาลอ่อนสภาพใหม่มากๆ เพราะใช้น้อยมากๆค่ะ แม้แต่ด้านหลังพื้นรองเท้าก็ไม่ค่อยเปื้อนเลยค่ะ ตัดเย็บดีมาก ดีไซน์สวยสไตล์มูจิใส่สบายมากๆ คู่นี้ไม่ค่อยได้ใส่จึงนำมาส่งต่อค่ะ สภาพ 90% UP แน่นอนค่ะ หนังนิ่มมาก คุณภาพดีมากๆค่ะ ราคาเต็มประมาณ 1500 บาทค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ รุ่นนี้ขายหมดแล้วที่ญี่ปุ่น ไม่มีอีกแล้วค่ะ recommend ค่ะ
SIZE: 24.5 ตามป้ายมาตรฐานของ MUJI ค่ะ (ดูรายละเอียดด้านล่าง)

JPB83 'MNG' Beige Organic Jumpsuit ชุดจั๊มสูทคุณหมีผ้าออแกนิคสีเบจ จาก Mango ค่ะ สภาพดีเริ่ดมากๆ ผ้ามีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่ตัวเดียวได้เลยค่ะ ผ้าสามารถพับแขนขาได้ตามต้องการ ถ้าหลวมเอวสามารถรัดได้เองค่ะ ทรงพริ้วๆใส่สบายๆ ดูเท่ เก๋ ชิค ที่สำคัญ สีเบจเข้ากับไอเทมเก๋ๆได้ง่ายแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 3X00 >>> 1600 >>> พิเศษ 750 บาทเท่านั้นค่ะ recommend ค่ะ

ใส่สไตล์นี้ค่ะ เก๋ๆกับเข็ดขัดซักเส้น หรือใส่เดี่ยวๆก็ chic ง่ายๆเลยค่ะ ทรงจั๊มสูทโดดเด่นแน่นอน

JPB82 'GAP' Silver Metallic Chic Flat รองเท้าพื้นเตี้ยใส่สบายจาก Gap แท้จากช๊อปที่ญี่ปุ่นค่ะ ซื้อมาใส่น้อยมาก สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ ป้ายราคายังเก็บไว้อยู่ค่ะ ประมาณ 2300 บาท แต่เป็นป้ายจาก shop ญี่ปุ่นค่ะ ไซส์ 38-39 ค่ะ ใส่สบายมากๆ หนังเทียมสีเงินยืดหดได้ไม่กัดเท้าเลยค่ะ รุ่นนี้ไม่มีผลิตแล้วแน่นอนค่ะ มีตราปั๊มรุ่นที่ส่วนส้นรองเท้า ยังสภาพดีมากๆ ใส่นับครั้งได้ค่ะ สภาพโดยรวมประมาณ 90-95% ค่ะ เก๋ Chic มากๆ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ คุ้มสุดๆเหมือนได้ของใหม่แน่นอนค่ะ

ดีเทลหนังเทียม ราคาเต็ม 6900 เยน หรือ 2300 บาท(ซ้าย) และด้านหลังพื้นรองเท้า ยังใหม่อยู่เลยค่ะ(ขวา)

JPB81 'Jouetie' Chic Sea Bag จากแบรนด์ Jouetie แบรนด์ hi-street ญี่ปุ่นจาก shop HARAJUKU รุ่นนี้เป็น limited จากงาน event เปิด shop ค่ะ มีเฉพาะ Harajuku ที่เดียวเท่านั้นค่ะ มาจากญี่ปุ่นแท้แน่นอน เป็นถุงผ้าสุดฮิต ที่วัยรุ่นใช้ ตัวปากถูกรูดได้เป็นทรงกระสอบค่ะ เมื่อรูดแล้ว ทำเป็นคล้ายๆเป้สะพายหลังได้ด้วย คุณภาพดีมากๆ ใช้น้อยมาก สภาพ 90% ค่ะ เอาไปรีดเรียบแล้วจะเหมือนใหม่เลยค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] XX00 >>> พิเศษ 500 บาทถ้วน เท่านั้นค่ะ เก๋ Chic เข้ากับเสื้อผ้าสไตล์ไหนก็ง่ายค่ะ

Shop ของ Jouetie เป็นแบรนด์ที่มีคอนเส็บ Street Chic ค่ะ

JPB80 'American Apparel' Raincoat Mini Dress มินิเดรสเสื้อกันฝนลายทางสวยจาก AA ของแท้ค่ะ ราคาเต็ม 9200 เยน สภาพดีเริ่ดค่ะ ผ้าเป็นผ้าร่มที่ระบายออากาศดีคุณภาพดีมากสไตล์ AA อยู่แล้วค่ะ คัตติ้งและดีเทลสวยเก๋ คุณภาพดี ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ไม่มีในเมืองไทยค่ะ เหมาะกับอากาศหน้าฝนช่วงนี้มากๆ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ Recommend ถูกแบบนี้ไม่มีที่ไหนอีกแล้วแน่นอนค่ะ

JPB79 'American Apparel' Golden Zipper Baseball Jacket เสื้อเบสบอลแจ็คเกตสุดคูลสีทองของแท้จาก AA ค่ะ ตัวนี้เป็น unisex ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย คุณภาพดีมากๆ คัตติ้งเนี้ยบ ดีไซน์เรียบเก๋สไตล์ AA ค่ะ ตัวนี้ไซส์ M มาตรฐาน ใส่ได้ทั้งชายหญิงแน่นอนค่ะ สีนี้หายาก ในเว็บญี่ปุ่นไม่มีขายแล้วค่ะ สภาพประมาณ 80 เปอร์เซ็น โดยรวมสภาพดีอยู่มากๆ อาจมีขุยตรงส่วนผ้ายืดเล็กน้อยค่ะ ตัวนี้มีความยาวใส่ได้เท่ามินิเดรสเลยค่ะ ใส่กับเลกกิ้งตัวเดียวก็เอาอยู่ค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ AA ของแท้ ถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ ไม่มีค่าหิ้วใดๆ หายาก recommend

JPB78 'UNIQLO' Creamy Cute Collar mini Dress มินิเดรส uniqlo รุ่นนี้ไม่มีแล้วแน่นอนค่ะ คอบัว จั๊มเอวเล็กน้อย กระโปรงบานพอง ผ้าชีฟองอย่างดี คุณภาพดีมากๆค่ะ แขนสามส่วนจั๊มเล็กน้อย ดีไซน์เรียบทั้งตัวสไตล์ยูนิคุโระ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 1300 >>> 950 >>> 550 บาทเท่านั้นค่ะ

JPB77 'Ahcahcum Muchacha' mini cat bag กระเป๋า Muchacha (あちゃちゅむ←→ムチャチャ) แบรนด์ญี่ปุ่นที่เน้นทำเสื้อผ้า เครื่องประดับ ทุกอย่างเกี่ยวกับแมว สุดน่ารักค่ะ กระเป๋ามินิใบนี้มาจาก collection 2012 AUTUMN&WINTER ซึ่งจะขายเป็นคู่กับกระเป๋าใหญ่ไม่มีแยกค่ะ รุ่นนี้ไม่ผลิตแล้วค่ะ หาที่ไหนไม่ได้ ไม่มีอีกแน่นอนค่ะ แม่ค้าแยกแค่ใบเล็กใบเดียว เหมาะเป็นของสะสมของคนที่รักแมว เอาไว้ใส่เครื่องสำอางค์ หรือของจุกจิก ติดไปกับกระเป๋าใบสวยของคุณได้ค่ะ ของแท้แน่นอนค่ะ จะมีป้ายซ่อนแบบรูปล่างค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ น่ารักมากๆ

JPB76 'Lowrys FARM' Lady Baseball Jacket (Beige) เสื้อคลุมทรงเบสบอลแจ็คเกตผ้าลื่น (นิ่มมากๆ) ใส่สบาย สีนู้ดเบจสวยเนี้ยบมากๆค่ะ สภาพประมาณ 80% ค่ะ ตัวนี้ใส่เป็นไอเทมเสริมเก๋ๆ กับอะไรก็ง่ายค่ะ ไม่ว่าจะเชิ๊ตหรือจะเสื้อยืด สไตล์ไหน เข้าได้หมดเลยค่ะ สีสุภาพ มีกระเป๋าจริงๆ ส่วนกลางลำตัวเป็นซิบ คุณภาพดี ซับในลื่นทั้งตัวเลยค่ะ ทรงสวยมากๆ ขอบเป็นผ้ายืดสีเดียวกันค่ะ recommend เลยค่ะ ตำหนิคืออาจจะมีขุยเล็กน้อยตามสภาพค่ะ แต่โดยรวมยังดีมากๆ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ
size: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอกเมื่อรูดซิป 37 ความยาวตัว 19 นิ้ว แขนยาว 16.5 นิ้ว

Back in STOCK JPB39 G.U. Lace Chic Skirt กระโปรงลูกไม้จากจียู แบรนด์ในเครือ UNIQLO เมืองไทยและประเทศอื่นๆไม่มีค่ะ มีแค่ญี่ปุ่นประเทศเดียว และตอนนี้ขายหมดสต๊อกในช๊อปแล้วค่ะ ลักษณะการตัดเย็บทุกอย่างคุณภาพดีเหมือนงาน UNIQLO แต่ดีไซน์สำหรับวัยรุ่นกว่าค่ะ ไม่ได้ทุกเพศทุกวัยแบบ UNIQLO ตัวนี้เป็นกระโปรงลูกไม้คุณภาพดี มี texture กำมะหยี่ในลูกไม้เล็กๆ ดูได้ตามภาพเลยค่ะ มือหนึ่งป้ายยังอยู่ค่ะ ราคาเต็ม 1990 เยน หรือประมาณ 796 บาทไทย แม่ค้าส่งต่อไปเลยเพียง [SIZE="5"] พิเศษ 500 ถ้วนเท่านั้น!!! เหลืออยู่ 2 ตัวเท่านั้นค่ะ สีดำไซส์ L ยังมีแท็คป้ายติดอยู่ค่ะ ไม่คิดค่าหิ้วใดๆทั้งสิ้นได้ของใหม่แน่นอน งดต่อค่ะ ถูกกว่าราคาญี่ปุ่น หายาก ของแท้ 100 เปอร์เซ็นต์ มีสองตัวเท่านั้น คือ สีดำ (ไซส์ L รอบเอว 28 นิ้ว) ด้านหน้าสั้นกว่าด้านหลัง มี layer และมีซับในด้วยผ้าชีฟองอย่างดี ซิปหลังค่ะ ไม่ใช่ยางยืดค่ะ

ตัวนี้อยู่รุ่น (Fashion monster) ที่ Kyary Pamyu Pamyu ไอดอลสุดจิ๊ดผู้เป็นผู้นำแฟชั่นของญี่ปุ่นเป็นพรีเซนต์เตอร์ค่ะ ตัวสีดำนี้เป็นแบบที่เธอใส่เลยค่ะ น่ารักมากๆ ที่ญี่ปุ่นก็ขายหมดแล้วค่ะ หาไม่ได้แล้วค่ะ

JPB70 G.U. Mint Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตสีมิ้นท์สุดน่ารักจากจียูค่ะ คุณภาพดีมาก คัตติ้งสวย ผ้านิ่มลื่นออกมันๆเล็กน้อยค่ะ ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ทรงสวยสไตล์จียู บางเบา แต่ไม่บางจนโป๊ค่ะ คัตติ้งดีมาก ดีไซน์เรียบๆเข้าได้กับไอเทมหลายๆอย่างค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT size M มาตรฐานของจียูค่ะ size: ไหล่ 20 นิ้ว อกfree-40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 26.5 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

สีมิ้นท์สุดสวยชิค หายาก น่ารักมากๆ รับรองไม่มีที่ไหนแน่นอนค่ะ

JPB68 G.U. grey scale Paisley T เสื้อยืดแขนบานพริ้วโทนสีเทา ลายลูกน้ำ paisley น่ารักหายากมากๆค่ะ ลายพริ้นท์ละเอียดสวยมากๆๆ มองไกลๆคล้ายลูกไม้ค่ะ ผ้ายืดใส่สบายจากจียูค่ะ สภาพดีน่ารักมากๆ ตัวนี้ขนาด Size L มาตรฐานของ G.u. ค่ะ ใส่ง่ายสบาย ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 1200 >>> 450 บาทเท่านั้นค่ะ
size: ไหล่ 14.5 นิ้ว อก 38 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว แขน 13 นิ้ว

JPB58 UNIQLO Navy Lady Blouse เสื้อแขนสั้นยูนิโคลสีน้ำเงินเข้ม สไตล์ญี่ปุ่น รุ่นนี้ไม่มีขายแล้วนะคะ สภาพดีมาก ตัวนี้ไซส์ M ค่ะ ส่งต่อไปเลยที่ [SIZE="5"] 1XXX >>> 570 >>> พิเศษสุดวันนี้ 500 บาทถ้วนค่ะ น่ารักมากๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ

JPB55 'MUJI' Off-white Cotton Cute Top เสื้อผ้าฝ้ายคุณภาพดีขาวสะอาดสะอ้าน แต่ไม่โอโม่ค่ะ จากMUJI แท้ๆแน่นอน ใส่ไม่กี่ครั้ง รักษาอย่างดีค่ะ ผ้านุ่มสไตล์มูจิ เรียบหรู ตีเกล็ดด้านหน้า แขนยาวจั๊มเล็กน้อย ทรงพริ้วไม่รัดรูป เอาไว้ใส่สบายๆ ไปเที่ยวหรือ ใส่ไปทำงานใส่เสื้อคลุมทับอะไรก็ได้ match ง่ายมากๆ ตัวนี้มีตำหนิคือผ้าเป็นขุยประปรายตามตัว รุ่นนี้ที่ญี่ปุ่นไม่มีขายแล้วนะคะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT

JPB48 Brown 'G.u.' Baseball jacket เสื้อแจ๊คเกตเบสบอลสุดฮิต ขายดีถล่มถลายในญี่ปุ่นจาก จียูค่ะ แม่ค้าสอยมา 2 ตัวค่ะ เอามาปล่อยกัน 1ตัว อีกตัวไม่ขายค่ะ เพราะหายากมาก ตอนนี้ Sold out แล้ว ไปหาในญี่ปุ่นก็ไม่มีอีกแล้วค่ะ รุ่น Krary เป็นพรีเซนเตอร์ในหน้าหนาวที่ผ่านมาค่ะ สีน้ำตาลผ้าคล้ายกำมะหยี่ แขนหนัง น่ารัก สุดคูล ตัวนี้โดดเด่นแน่นอนค่ะ มือ 1 เพราะอีกตัวยังไม่เคยได้ใส่ ซื้อเก็บไว้ค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า แพงหน่อยเพราะราคาจริงแพง ของมือหนึ่ง รักษาเก็บไว้ในตู้มีถุงอย่างดี ไม่คิดค่าหิ้วใดๆค่ะ

JPB36 Graniph Design T-shirt [Ladies F] ของแท้มือหนึ่งทุกตัว!!! เสื้อทุกตัวได้รับการดีไซน์เป็นอย่างดี หายาก Limited Edition แต่ละลายมีเพียงตัวเดียวค่ะ หมดแล้วหมดเลย ไปหาซื้ออีกไม่มีแล้ว ลายเสื้อเหล่านี้ออกแบบโดยศิลปิน ดีไซน์เนอร์ หรือมาจากการประกวด ตัวลายพิมพ์ลงบนเนื้อผ้าเป็นอย่างดี ซักแล้วไม่หลุดไม่ลอก รับประกันคุณภาพ เนื้อผ้าเป็นคอตตอน 100% ไม่หนาไม่บางเกินไป เป็นแบรนด์เสื้อยืดที่เป็นนิยมที่สุดในญี่ปุ่น มี shop ทั่วโลก แต่ไม่มีในไทยค่ะ แม่ค้าซื้อจากช็อป Graniph สาขาใหญ่ harajuku store!!! ส่งต่อตัวละ [SIZE="5"] 1000 >>> 700 >>> *ลดพิเศษสุดเหลือตัวละ [SIZE=7]400 ทุกแบบ ค่า คุ้มมาก ถูกกว่าบินไปซื้อเองแน่นอนค่ะ ;D (ราคาเต็มเป็นเงินเยนประมาณ 1100-1400 บาท แล้วแต่รุ่นค่ะ) และยังถูกและคุ้มกว่าแบรนด์ในห้างไทยแน่นอน คุ้มค่า ได้ของจากญี่ปุ่นแท้ มือหนึ่ง สภาพ 100 เปอร์เซ็น มีป้ายแถมไปด้วยค่า

E. The FUTURE F.u.n.k.

F. Thinking

H. Artist Edition ออกแบบลายโดยศิลปินภาพประกอบชื่อดัง ROB RYAN ค่ะ เป็นศิลปินที่อาศัยเทคนิคการตัดกระดาษในการทำงานศิลปะ
ตัวนี้เป็น Limited Edition หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ http://www.misterrob.co.uk/

นี่เป็นภาพ Graniph Shop ที่แม่ค้าไปซื้อมาค่ะ ;D

JPB22 COMME DES GARCONS JACKET รุ่น TRICOT COLLECTION แจ๊คเก็ตสีเทาเข้ม แต่งไหมพรมผสมglitterด้านหน้า เรียบหรูแต่มีลูกเล่นค่ะ สภาพดีมากถึงมากที่สุด ซื้อมาจากญี่ปุ่นยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 5000 >> 4500 >>> 3000 + EMS ฟรี!!! (ลดสุดๆแล้ว งดต่อนะจ๊ะ)

JPB19 BCBG MAXAZRIA Scarf ผ้าพันคอลายสวยจากญี่ปุ่น เรียบหรูมากค่ะ [SIZE="5"] ราคา 1800 >>> 800 >>> พิเศษ 400 บาทค่ะ

JPB04 เสื้อสายเดี่ยว แบรนด์ as know as ของญี่ปุ่น ผ้าบางสีครีมผสมชมพู Glitter ทั้งตัวน่ารักมากค่ะ ยืดหดได้ตามเอวคนใส่ เป็นพลีทอัดพองๆค่ะ น่าัรกมาก ไม่มีที่เมืองไทยและ รับรองว่าไม่มีที่ไหนแน่นอน มีตำหนิเป็นรอยร่น 1 จุด ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ นอกนั้นสภาพดีมากค่า สีสวยเป็นเหลื่อมๆ Glitter ไฮโซมาก [SIZE="5"] 800 >> 700 >>> 500 >>> พิเศษสุด 300 บาทถ้วน ถูกสุดๆแล้วค่า

NEW! CHIC items ใหม่ล่าสุด ขอมาลดให้ค่ะ UPDATE Link ห้องLOCAL เพียบไปด้วย japanese premium local brand สุดเก๋จากญี่ปุ่น คุณภาพดีไม่แพ้ brand high-street แน่นอนคะ ~ รับประกันคุณภาพและความแตกต่างจากร้านอื่นๆ
♥♥♥ NEW ~JAPAN&KOREA STYLE ITEMS >> เสื้อผ้าหลากแนวหลายสไตล์♥เรียบหรู♥พลีท♥จั๊มสูท♥เสื้อลายสุดChic♥ไอเทมลูกไม้♥กำมะหยี่♥cardigan♥เดรส♥กระโปรงหนัง♥sweater♥classic blouses ♥♥♥
New Item ก็สามารถต่อราคาที่สนใจมาได้นะคะ ลดให้ CHIC ITEMS เพียบค่ะ : )

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=318898

[SIZE="5"] ฝาก LINK ห้อง HI_END คะ ♥♥♥ KENZO HAT & TOD'S SHOES ♥♥♥

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2562626

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

[SIZE="6"] ขอบคุณลูกค้าทุกคนและขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่า

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3