ขอความช่วยเหลือและคำแนะนำจากทีมงานค่ะ
โดย kook_puc
kook_puc
ตามปกติเมื่อเข้าไปที่ post new thread แล้วจะมี icon ให้เลือกขนาด สี รูปแบบของตัวอักษร และ insert รูปภาพจาก urlแต่ตอนนี้เข้ามาแล้วมันหายไปหมดเลยค่ะปกติไม่เก่ง computer อยู่แล้วค่ะ รบกวนด้วยนะคะ ตอบทาง email ก็ได้ค่ะkookkookkui@me.com
a&atom
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ รบกวนwebmasterช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคะ
P_Ying
รอคำตอบด้วยนะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3