เป็น tm แต่ไม่สามารถ edit กระทู้ได้ค่ะ รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ
โดย nok-nikki
nok-nikki
ตอนนี้ไม่สามารถจะ edit แก้ไขกระทู้ของตัวเองได้ จะเปลี่ยนสีตัวหนังสือหรือเพิ่มรูปสินค้าก็ทำไม่ได้ค่ะ รวมถึงเวลาจะ post กระทู้ใหม่ ปกติจะกด edit แล้ว select all>copy>paste ไปหน้าใหม่ ยังทำได้เหมือนเดิม แต่ไม่สามารถพิมพ์ข้อความหรือเพิมรูปเพิ่มเติมได้ ต้องทำยังไงคะ
P_Ying
เป็นเหมือนกันค่ะ รอคำตอบด้วยคนนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3