llllllllll****NEW!!!! Paul Smith key holder ของใหม่จากญี่ปุ่นค่ะ*****llllllllll
โดย pkazi
pkazi
[SIZE="4"]
*แม่ค้าขายในนี้มานาน เป็นสมาชิกตั้งแต่ 2009 ไม่เคยมีปัญหา ไม่มีหลอกแน่นอนจ๊ะ
*สมัคร TM ไปแล้วรอคิวอยู่คะ ส่งสำเนาบัตร และสมุดบัญชีให้ webmaster แ้ล้วนะคะ

*ขอคิดค่าส่ง EMS 60 บาทนะจ้า
*CF แล้วขออนุญาติห้าม CC นะคะ
*แม่ค้ามีบัญชี SCB ที่เดียวนะคะ

*ติดต่อทาง PM หรือ Add Line : pinkchay

NEW!!!!!!! Key Holder ของ Paul Smith ของใหม่และแท้จากญี่ปุ่น
ซื้อเองกับมือค่ะ ไม่ใช่จาก outlet นะคะ มาพร้อมกล่อง กระดาษห่อ ใบการันตี

ตัวนี้เป็นลาย signature ของ paul smith สีทำออกมาแนว vintage เข้ากับเสื้อผ้าง่ายกว่าค่ะ
ด้านหน้าและกระดุมปั๊ม Paul Smith นะคะ ด้านในเป็นหนังสีน้ำตาลเข้ม
ตัวอะไหล่ทองจะดูเหมือนลอกๆนิดนึง ทำมาเป็นไสตล์ vintage ค่ะ ไม่ใช่ตำหนินะคะ

ขายเพียง 4,850 บาทค่ะ

*ติดต่อขอรูปเพิ่มได้เลยนะค่ะทาง PM หรือ Add Line : pinkchay

ฝากลิ้งค์ เสื้อ COMME des GARÇONS ห้อง Hi-Street ด้วยคะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2735881

[SIZE="5"]ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆมากๆๆๆนะคะ <3
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3