SALE### NEW! H&M TOPSHOP DANCING RIOT COMME DES GARCONS PERFECTCOMBINATION SHOES H&M TOPSHOP DANCING RIOT COMME DES GARCONS PERFECTCOMBINATION SHOES แม่ค้าใจดี ราคาไม่โหดจ้าาา
โดย gibgibgibm
gibgibgibm

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

ALL NEW! ของแท้ 100% ค่า
แม่ค้าเป็นคนเลือกเอง หิ้วเองกับมือจ้า

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ
CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1 วันหลังจาก CF นะคะ
สามารถขอดูรูปเพิ่มเติมให้แน่ใจก่อน แล้วค่อยตัดสินใจซื้อก็ได้จ้า

แม่ค้าใจดีนะๆๆๆๆ:p:p:p:p:p:p

line: mintmintmintj
e-mail: chanikarnrr@gmail.com

SOLD* TOPSHOP(size US4)

H&M(size US2) 300 BAHT

DANCING RIOT(size s) 1500 BAHT
ตัวนี้สีน่ารักมากกกกกกค่ะ มีซับในอย่างดีเลยจ้า
ขายขาดทุนนนน! ราคาป้าย 1750 เลยนะะะ
มีถุงและกระดาษห่อให้ครบเซ็ทค่ะ

PERFECT COMBINATION SHOES (size 37) 2000 BAHT
เป็นงานสั่งตัดนะค่ะ หนังนิ่มมากกกก
แม่ค้าซื้อมาประมาณ 3500 บาท จะเซอร์ไพร์สวันเกิดเพื่อน แต่เพื่อนใส่ไม่ได้ค่ะ TT
ส่งพร้อมถุงตามในรูปเลยจ้า
:cool:

COMME des GARÇONS ZONE!

โซนนี้เพื่อนฝากขายนะคะ ส่งของได้หลังจากวันที่ 25 พค เป็นต้นไปค่ะ
ลองแอดไลน์ (mintmintmintj) มาคุยกันก่อนได้จ้า:p:p

SIZE M -2700 BAHT

SIZE M -2800 BAHT

THANKYOU SBN:-)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3