### KLOSET JUMPER ลายจูเลียต SS09 #### DISAYA Smiley CellPhone ###
โดย nemofish
nemofish
สนใจ CF และโอนเงิน ติดต่อทาง PM หรือ [SIZE="5"][SIZE="4"]Tel : 081-9078196

ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงินนะค่ะ , ค่าส่ง EMS 50 บาทค่ะ
กรุณาโอนเงินภายใน 24 hrs หลังจาก CF นะค่ะ

1) KLOSET JUMPER / ROMPER SS09 SILK สีเทา size M น่ารักมาก ๆ ค่ะใส่ไปครั้งเดียวซักแห้งเรียบร้อยแล้ว ค่ะ เอว เป็นยางยืดแต่เรามีพุงใส่แล้วไม่ค่อย work นะ ซื้อมา 6250 บาท [SIZE="4"]ขาย 4500 บาท

2) KLOSET SS09 SILK BoW top size M เป็นซื้มมาเพราะขอบ แบบ และลายนะ น่ารักมากมาย ตอนซื้อไม่ได้ลองเพราะรีบ แล้วน้องคนขายบอก เหลือตัวสุดท้ายแล้วนะค่ะ โอยย .. กลับมาบ้านจึงรู้ว่ามันบางอะ ต้องใส่ใส้กล้ามไว้ข้างใน ไม่ชอบใส่หลายชั้นนะ รำคาญ ใหม่ 100 %
ซื้อมา 4450 บาท [SIZE="4"]ขาย 4200 บาท เท่า SHOP ขี้เกียจเอาไปเปลี่ยน

3) DISAYA SMiley CellPhone strap :) น่ารักมากมาก น้องสาวซื้อมาให้ แต่เรามีแล้วนะ ที่ SHOP ขาย 1250 บาท [SIZE="4"]ขาย 1000 บาท

nimnim
ถ่ายรูปออกมาน่ารักมากๆเลยค่ะ ขายดีหมดทู้ไวๆนะคะ :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3