>>>> ของถูกและดีมีในโลก ขายกระเป๋า Harrods / Lacoste (มือ2) ราคาน่ารักกกก รีบเข้ามาดูกันก่อนจ๊า ช้าอดหมดนะค่ะ <<<<<
โดย Nunutter
Nunutter
แม่ค้าขอคนที่พร้อมโอนก่อนนะค่ะ สะดวกส่งทาง Mail เท่านั้นค่ะ ใครสนใจรบกวนติดต่อทาง PM หรือ อีเมลล์ [email]nut_ter28@hotmail.com[/email] แม่ค้าเช็คทุกวันค่ะ

ใบแรกเป็นกระเป๋า Harrods Size เล็กค่ะ ลาย Classic Taxi ซื้อมาจาก Shop Harrods ที่อังกฤษเมื่อปีที่แล้ว แต่ไม่เคยใช้เลยค่ะ เพราะซื้อมาหลายใบ ใครอยากได้ ขอส่งต่อที่ราคา
550 บาทค่ะ รวมส่งแล้วค่ะ (อยากได้เท่าไหร่ต่อได้นะค่ะ แต่อย่ามากมายเพราะ ของใหม่มากค่ะ)

ใบที่สองเป็นกระเป๋า Lacoste สีชมพูหวานมากค่ะ ใช้สะพายเฉียงหรือสะพายตรงได้ค่ะ
สามารถปรับสายสั้น ยาวได้ (มีถุงผ้าให้ค่ะ) กระเป๋าไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ ใช้ไป 1 ครั้งเอง ใหม่มากๆๆๆค่ะ สภาพตามรูปเลยค่ะ ป้าย Lacoste ด้านในถูกตัดปลายไปนิดนุงไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขอส่งต่อที่ราคา 1,650 ค่ะ (รวมส่งแล้วจ๊ะ)

ขอบคุณพื้นที่ดีๆใน SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3