ยกเลิกบัญชี Sbn
โดย alloverbags
alloverbags
ถึง เจ้าของเว็ป
ดิฉันต้องการทราบว่าทางคุณได้รับอีเมลยกเลิกจากดิฉันแล้วหรือยังคะ? ID: alloverbags
เพื่อที่ดิฉันต้อวการสมัคร Trust Member เข้าไปใหม่ แต่ดิฉันต้องการยกเลิกบัญชีนี้ให้เรียบร้อยเพราะดิฉันไม่สามารถสมัคร Trust memberสำหรับ บัญชีนี้ ดิฉันใช้บัตรประชาชนของแฟนเก่าเมื่อปี 2552 ตอนที่ดิฉันสมัครเข้า SBN ตอนนี้ไม่สะดวกที่จะติดต่อแฟนเก่าหรือถามข้อมูลจากเค้าแล้วคะ
รบกวนช่วยยกเลิกบัญชีนี้ให้ด้วยด่วนนะคะ
ขอบคุณมากคะ
alloverbags
ไม่ทราบว่ามีใครช่วยดิฉันเรื่องการยกเลิกบัญชีนี้ได้มั่งค่ะ :x
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3