สงสัยเรื่องคิวสมัครเป็น Trusted Member ครับผม รบกวนช่วยดูให้ทีครับ งงมาก
โดย LVtrader44
LVtrader44
เรียน admin ครับ

พอดีผมเป็นมือใหม่อยู่หน่ะครับ แล้วสนใจที่จะขายของบนเว็บนี้ครับ ผมได้ส่งเอกสาร ไปครบ ทั้งหมด 3 อย่างแล้วครับ แต่ผมมีข้อสงสัยอยู่ หนึ่งข้อครับ คือเวลาผมไปเช็คที่คิวของผม ผมเป็นคิวที่ 3868 แต่ว่า จำนวนคิวทั้งหมด 2806 ครับ ยังไงรบกวนคุณแอดมิน ช่วยเช็คให้ทีนะครับ

(ปล. เมื่อ 1 อาทิตย์ที่แล้ว คิวของผมก็เป็นคิวที่ 3890 มันมีบัคอะไรหรือเปล่าครับ)

:cool:
ขอบคุณมากครับ

username : LVtrader44
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3