ฉลองคริสมาสต์ เอาไปเลยผ้าพันคอหลากแบรนด์ ของแม่ค้าเองราคาถูกมว๊ากกกกกกกกกกกกก ซื้อเปนของขวัญก็เหมาะนะคะ
โดย mintam156
mintam156

• [INDENT]

สินค้าเป็นของแม่ค้านะคะ มีทั้งใหม่และ มือสอง ค่ะ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน
    สามารถขอรูปและสอบถามเพิ่มเติมได้จนกว่าจะพอใจค่ะ
    CF no CCนะคะ

ราคานี้แม่ค้าว่าไม่แพงแล้วค่ะ เพราะตอนได้มาแพงกว่านี้มากค่ะ

โทร 0865537575 หรือ PM มานะคะ

เอามาให้ดูกันเล่นๆค่ะ

New Daks ผืนนี้สวยมากๆ ผืนจริงจะมีเท็กเจอร์ด้วยนะคะ แต่แม่ค้าถ่ายรูปมาไม่เห็นค่ะ เอาไปเลยค่ะ ราคาขาดทุน 800-

New mini longchamp scarf ส่งซักไปตั้งแต่ซื้อมาค่ะ แต่สีดันตกใส่ค่ะ เลยขอปล่อยแบบขาดทุนนะคะ 450-

New Polo Club ลาย Polka Dot น่ารักมากๆค่ะ 850-

New mini Pierre Cardin Scarf ขายขาดทุนเลยค่ะที่ 450-

New Pierre Cardin ผืนนี้ลายกราฟฟิคค่ะ สวยมาก แม่ค้าซื้อมาฝากเพื่อนสองผืนค่ะ เหลือผืนนี้อีกผืน มาตามหาเจ้าของค่ะ 500-

New Pierre Cardin ผืนนี้สีเหลืองสดใสมากค่ะ เอาไปเลย 500-

New Pierre Balmain Scarf เป็นลายดอกไม้สไตล์วินเทจ ทั้งเปรี่ยวและหวานได้ในผืนเดียวกันค่ะ สวยมากๆเลยค่ะ 600-

Used mini scarf ส่งซักและสีตกเองค่ะ แต่โดยรวมยังสวยค่ะ เพราะสีกลืนๆกันค่ะ สามารถผูกผมได้นะคะ เอาไปเลย 350-

จะเห็นว่าราคาเต็มอยู่ที่ 3-4พันนะคะ เราขอขายถูกๆค่ะ ราคาต่ำกว่าครึ่งเลยค่ะ

New สวยมากค่ะผืนนี้ ขอขายเพียง 500-

Used มีเลอะเป็นตำหนิเล็กน้อยค่ะ เอาไปเลยค่ะ 300-

Junko ผืนนี้ซื้อที่ญี่ปุ่นค่ะ สวยมากๆ เอาไปเลยค่ะ 400-

New JLS สวย มากค่ะ ขอส่งต่อถูกมากๆ เพียง 400-ค่ะ

อื่นๆ ขอขายเพียง 300-ค่ะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านและSbnนะคะ

[/INDENT]

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3