TM:::::เดือนใหม่เอาของใหม่มา update จ้า กระเป๋า ZARA MNG Dorothy topshop
โดย tunaspace
tunaspace

A
ROUND HE
R

ทุกชิ้นมีของพร้อมส่งเลยนะค่ะ แท้ 100%ไม่แท้ยินดีคืนเงิน 100%
ค่าส่งลงทะเบียน 40 บาท กี่ชิ้นก็ 40 บาท
ค่าส่ง EMS 80 กี่ชิ้นก็ 80 บาท
ทั่วไทยเลยจ้า
ช่องทางติดต่อ Line - Aroundher

Email -
yoyoyuiland@yahoo.com
PM
โทรศัพท์ :081-498-5588
: 086-908-3210​
พร้อมส่งทุกใบดูรูปรวมเลยคะ

Faliya Glitter shoes: ทรง Flat: Sale:: 990฿ !!
size 37, 38 อย่างละคุ่เท่านั้น!!!!

MANGO Leather Clutch Bag(Black)
กระเป๋า Clutch Bag หนังดี นิ่ม น้ำหนักเบาจุของได้เยอะ
ออกแบบเรียบหรูมี design ด้านหนัาหนังคาดสีทองคาดดำ ย้ำด้วยหมุดทอง 5จุด หรูมากค่ะ
Size : 32.0x20.0x4.0 cm
Price : 990฿

TOPSHOP Clutch bag
กระเป๋าสะพายหนังสีดำ ประดับหมุดเก๋ๆด้านหน้า แบบมาใหม่เลยค่ะ สวยมากๆ
ที่ปิดกระเป๋าเป็นซิป สายสามารถถอดทำเป็นกระเป๋าถือแบบคลัชได้ ด้านในมีช่องซิปเล็ก
แมทกับกระโปรงหรือกางเกงก็ได้ค่ะ แบบสวยเก๋ เท่ห์อินเทรนมากๆค่า
Size : 34x22 cm สายยาว 100 cm ปรับได้
Price : 1090฿

MANGO SPIKED BOWLING BAG ชน shop MNG เลยค้าาา
กระเป๋าถือ สีดำ แต่งด้วยหมุดทอง กำลังมาเลยนะค่ะ ขายดีใน shopต่างประเทศเลยนะค่ะ
Size : 30.0x20.0x15.0 cm (มีสายสะพายปรับได้)
Price : 1190 ฿

MANGO QUILTED BOWLING BAG
กระเป๋า ทรง speedy หนังสีดำ หนังนิ่มมากๆคะ ซิปบน มีพร้อมสายสะพายข้าง สวยเก๋ มากเลยคะ
Size : 25.0x20.0x15.0 cm
Price : 1190฿

MANGO LOGO PLATE TOTE
กระเป๋า ทรง speedy หนังสีดำ/เบจ ซิปบน มีพร้อมสายสะพายข้าง สวยเก๋ มากเลยคะ
Size : 28.0x20.0x13.0 cm

FOREVER21 Leather Clutch Bag (red)
กระเป๋า Clutch Bag สีแดง หนังนิ่ม ตกแต่งด้วยหมุดทอง มีสายโซ่สะพาย เก็บสายโซ่ได้
Size : 26.0x21.0x6.0 cm สายโซ่ยาว 120 cm
Price : 990฿

ZARA bag ชนshop เลยจ้า
กระเป๋าสะพายสีดำ ฝาเปิดลูกบิดสีทอง เรียบหรูมากค่ะ จุของได้เยอะมากๆ
Size : 35x24x14cm สายยาว 98 cm ปรับได้

FOREVER 21 Studded Tote
กระเป๋าสะพายใบใหญ่หนังสีดำ แต่งหมุดเรียงแถวด้านหน้า เทรนกำลังมาค่ะ จุของได้เยอะค่ะ
ที่ปิดเป็นแบบแป๊ก ตามรูปเลยค่ะ ด้านในมีช่องซิป(ถอดออกได้)และป้ายหนัง รุ่นนี้หนังจะออกด้านๆ
เหมาะกับสะพายไปเรียน ไปทำงาน ไปเที่ยวได้หมดค่ะ
แมทได้ทั้งกระโปรง กางเกงค่ะ
Size : 39x33x15cm

ZARA Boho massenger bag
กระเป๋า โบฮีเมียน สุดชิค ทรงขนมจีบ จุของได้เยอะ
สุดเก๋ด้วย พู่ระย้า ประดับกระเป๋า ควรจะเก็บไว้ในตู้เลยนะค่ะ สาวก โบฮีเมียน ห้ามพลาดค่ะ
Size : 29x23 cm.
Price : 1290 ฿ *****Sale 990 ฿*****

MANGO QUILTED Wallet
กระเป๋าตังค์ MNG สีเบจ มีช่องใส่การ์ด และเหรียญนะค่ะ คุ่มค่ามากค่ะ
Size : 19.5x10.5 cm.
Price : 1250 ฿ *****Sale 990 ฿*****

NKD satin Clutch bag
แบรนด์แฟชั่นของเยอรมัน clutch bag ผ้าซาติน สีดำ สวยเงา เล่นแสงดีค่ะ
จุของได้ พอสมควรค่ะ ใช้ออกงานได้ราคาเบาๆเลยนะค่ะ
Size : 24.5x13.0 cm สายโซ่ยาว 110 cm
Price : 850฿

Dorothy Black bow crossbody
กระเป๋า cross body ลายเสือ น่ารัก ใส่ของได้เยอะ ลายเสือดาวเก๋ๆเลยค่ะ ไม่มี out
Size : 23x15x5 cm สายยาว 120 cm
Price : 890฿

กระเป๋าสะพายแต่งขอบหนังสีชมพูทองแบรนด์ Dorothy Perkins กระเป๋าใบหรูมากๆ
วัสดุเป็น หนัง PU+Grass weaving สวยหรูคะ ใช้ออกงานได้เลยนะคะ
size: 25.5*7.5*19cm
Price: 990 บาท มีมา 4 ใบ เหลือ 2 ใบค่ะ

Mango กระเป๋าถือ Diamond รุ่นฮิตแต่งสายโซ่ยาว
size 21*28*8 CM
Price: sale**1190฿*** มี 5 ใบ เหลือ 2 ใบ

Zara leather Bow Bag !!
ด้านหน้าประดับด้วยโบว์ใหญ่ค่ะ
มีสายคล้องพวงกุญแจกันหาย และมีกระดุมแม่เหล็กค่ะ
ขนาด : 33 * 25 ซม.
สายสะพายสามารถปรับได้ถึงประมาณ 66-132 ซม.
สวยและคุ้ม เก๋และดีมาอีกแล้วค่ะ
Price : 1190 บาท ***sale 990 ****มีของ 6 ใบ เหลือ 1 ใบ

กระเป๋าถือใบงาม Mango สีทองหนังดีมากๆ+หรู ชนshop season นี้เลยนะคะ
size :40x32x16 cm.
price : 1290 ฿ ****Sale 990 ฿ *****

กระเป๋าสะพายข้าง Dorothy หนังสีชมพู+สีน้ำตาลอ่อน ใช้ได้ทั้งสะพายกับ ถือเลยนะค่ะ แบบ detail น่ารักมากค่ะ
Unfolded size :49x39.5x6.5 cm.
folding size :36x39.5x6.5 cm.
price : 1390 ฿ ****Sale 1090 ฿ *****

CONTRAST HANDLE SHOPPER BAG
Shopper style bag with two top handles.
กระเป๋า shoping bag หูหิ้ว สีnude สวยมากๆเลยค่ะ จุของได้สะใจแน่นอนค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายค่ะ
Size : 30.0x25.0x15.0 cm
Price : 1487฿ ****Sale 1190฿****เหลือ 1 ใบสุดท้ายแล้วจ้าาา

DOROTHY PERKINS กระเป๋าสะพาย/กระเป๋าถืออกงานสีเทาเมทัลลิค สวยวิ้งค์ประกายแวววาว แจ่มมากๆค่า
Gold Glitter Cross Bosy รุ่นใหม่ชนเวปค่า
Size : 25*16 CM
Price : 1750 ฿ *****Sale 990 ฿*****

กระเป๋าถือใบงาม Mango สีดำหนังดีมากๆ+หรู ชนshop season นี้เลยนะคะ
size :33x20x20 cm.
price : 1590 ฿ ****Sale 1290 ฿ *****

กระเป๋าถือหนังสีเหลืองแบรนด์ next หนังงามๆสีสันสดใส
size :35x28x10 cm.
price : 1390 ฿ ****Sale 1090 ฿ *****

New Look กระเป๋าสะพายลายหนังจระเข้ อะไหล่สีทอง หรูดีค่ะ
กระเป๋าถือ หรือกระเป๋าสะพาย สายสะพายยาว ใบขนาดเล็ก
หนังลายจระเข้ อะไหล่สีทองสุดหรู
มีช่องใหญ่เป็นซิป ช่องด้านหน้าเป็นกระดุมแป๊กอีก 1 ช่อง
ด้านในเป็นผ้า พร้อมช่องซิปและช่องใส่ของ ปรับขยายข้างได้
รุ่นนี้สะพายกับกางเกงขาสั้น / กระโปรงน่ารักดีนะคะ
หนังงานดี คุณภาพดีค่ะ แบบไม่ซ้ำใคร
Size : 25*20*12 cm
Price : 990฿ เหลือ 1 ใบสุดท้ายแล้วจ้าาา

MANGO
กระเป๋าสะพายข้างหนังเทียมสีดำ โลโก้อยุ่ตรงกลางใบ จาก MANGO
Detail: ขนาด 28*17 cms. สายสะพายข้างยาว 95 cms
PRICE: 1500฿ **SALE**1090฿***เหลือ 2 ใบ

MANGO: totebag กระเป๋าสะพายไหล่ใบใหญ่ แบบสานทั้งกระเป๋า
Color: สีครีม สีแดง
size: 42*32cms
Price:****sale 990฿***เหลือ สีแดง ใบสุดท้าย

Forever 21 กระเป๋าสะพายข้างลายดอกไม้ แนว Vintage แบบเก๋ สวยหวานดี รุ่นนี้ไม่มีในไทยนะคะ
ใช้เป็นกระเป๋าถือ หรือกระเป๋าสะพายข้างก็ได้นะคะ
กระเป๋าเป็นผ้าสีครีม ลายดอกไม้ สไตล์สาวหวาน แนว Vintage
หูหิ้วและสายเป็นหนังสีน้ำตาลเข้ม
ด้านในเป็นผ้าสีน้ำตาล พร้อมช่องซิปและช่องใส่ของ
size: 25*17*9 cm
Price : *****sale 1190฿****เหลือ 1 ใบสุดท้ายค่ะ***

ZARA TRF Leather Brown Bow 2012

ด้านหน้าประดับด้วยโบว์ใหญ่สีน้ำตาล คาราเมล คุณหนูมากๆค่ะ
และมีกระดุมแม่เหล็กค่ะ
ขนาด : 33 * 25 ซม. สายสะพายโช่
สวยและคุ้ม เก๋และดีมาอีกแล้วค่ะ
Price : 1390 บาท ***sale 1190 ****มีของแค่ 1 ใบ เท่านั้น หมดแล้วหมดเลย

กระเป๋า Woolworths Messenger bag แบรนด์ของออสเตรเลียนะคะ
กระเป๋าหนังสีดำตัดขอบfluorescentสีเหลือง สวยเปี้ยวมากคะ
Size : 25*21*8 cm สายยาว 128 cm. ปรับสายได้
Price: 990 บาท เหลือ 1 ใบสุดท้าย

กระเป๋า Mango ลายใหม่หนังงูสีม่วงเมทาลิคแต่งลายเก๋ด้วยแถบสีม่วง ^^ งามมากๆปนหรูนะจร้าใบนี้
size: 42*32cm
Price: 990 บาท เหลือ 1 ใบ สุดท้าย

กระเป๋า Mango กระเป๋าชอปปิ้งหนังสีน้ำเงินแต่งหูหิ้วสีน้ำตาล
size: 42*15*32cm สายยาว 44 cm
Price: 990 บาท เหลือ 1 ใบสุดท้าย

Mango กระเป๋าช๊อปปิ้งหนังแก้วสีชมพูใบหวาน
size: 42*15*32cm สายยาว 44 cm

Forever 21 messenger bag (พร้อมส่ง สีครีม/สีน้ำตาลอ่อน) กระเป๋าสะพายแบบ detail เรียบๆ
มีลูกเล่นเป้นสายเปียพาดยาว ใช้ได้เหมาะกับทุกกโอกาสคะ
วัสดุเป็น หนัง PU + ซับในเป็น โพลีเอสเตอร์ ทนทานแข็งแรงคะ
size: 29*3*24cm สายยาว 43 cm
Price: 990 บาท มี เหลือ ครีม 1 ใบสุดท้ายแล้วจ้าาา

กระเป๋าแบรนด์ Mango กระเป๋าสะพายข้างใบเล็กสายถักเปียน่ารักๆ สีแดง
ขนาด : 30*27*20 cm
Price: 990 บาท เหลือ 1 ใบสุดท้ายแล้วจ้าาา

กระเป๋าสะพายข้างใบสั้นน่ารักๆแบรนด์ H&M***พร้อมส่งสีดำ
Size : 17*18 cm
Price: 790 บาท เหลือ 1 ใบ

กระเป๋าสะพายข้างหนังสีดำแบรนด์ 21 Foever น่ารักมากๆๆ
Size : 19*18*7 cm
Price: 990 บาท เหลือ 1 ใบสุดท้ายแล้วจ้าาา

Dorothy Perkins กระเป๋าหนังสีน้ำตาล/สีครีม ใบใหญ่สไตล์เรียบๆแต่คลาสิคนะคะ
size 36*33*14cm
Price: sale**1190฿*** เหลือสีครีม 1 ใบ

ZARA: กระเป๋าสะพายหนังสีชมพูพีท ชมพูสไตล์พาสเทล สีสวยสีหวาน แบบเก๋น่ารักค่ะ
Size : 47*27*5CM
Price: 1690 บาท****sale 1290**** เหลือ 1 ใบ
กระเป๋าเป็นทรงแบน ซิปเป็นสีทองรมควัน ที่ซิปมีสลัก ZARA
ด้านในเป็นป้ายหนังสีเดียวกับกระเป๋า พร้อมช่องใส่ของ
สไตล์กระเป๋าสามารถใส่แมทได้กับทุกชุด
หนังสวยงานดี กระเป๋าเบา สะพายไม่เมือย จุของได้เยอะค่ะ

TALLA กระเป๋าสะพายหนังสีเทาสว่าง สายโซ่สามารถปรับสะพายสั้น หรือสะพายยาวก็ได้ เก๋ไก๋ด้วยโบว์ด้านหน้า แบบสวยเก๋น่ารักมากค่ะ
TALLA THINNER กระเป๋าแบรนด์ดัง
กระเป๋าสะพายหนังสีเทาสว่าง สายโซ่สามารถปรับสะพายสั้น หรือสะพายยาวก็ได้
(สะพายยาวใช้โซ่เดี่ยว สะพายสั้นใช้โซ่คู่ ดูจากรูปได้ค่ะ)
เก๋ไก๋ด้วยโบว์ด้านหน้า แบบสวยเก๋น่ารักมากค่ะ
ด้านในเป็นผ้าสีฟ้าจุดสีขาว มีป้ายยี่ห้อและช่องซิปเล็กและช่องใส่ของ
ที่ปิดเป็นแบบบิดแล้วล็อค อะไหล่สีเงินวิ้งค์แวววาว
รุ่นนี้ออกแบบได้น่ารักจริงๆค่ะ ราคาเต็ม 169$ นะคะ
*** อยากได้รีบเลยค่ะ หมดแล้วหมดเลยจ้า***
Size : 28*20*5.5 CM
Price: 1890 บาท****sale 1190 **** เหลือ 1 ใบ

Forever21 กระเป๋าสะพายข้างหนังสีน้ำตาลเข้ม แบบมาใหม่ สวยมากค่ะ แบบเดียวกะอั๊มในหนัง 30 ยังแจ๋วเลยนะค่ะ
Size : 29*26*7 ซม.
กระเป๋าสะพายแบรนด์ดัง
กระเป๋าสะพายข้างหนังสีน้ำตาลเข้ม
อะไหล่สีทอง จุของได้เยอะ แบบมาใหม่ สวยมากค่ะ
ด้านในเป็นผ้าสีน้ำตาล พร้อมช่องซิปและช่องใส่ของ
Price: 990 บาท มี 5 ใบ เหลือ 1 ใบสุดท้ายแล้วจ้าาา

กระเป๋า ZARA ทรงหมอนแข็งทรงนี้ทรงคลาสิคของซ่าร่าเลยนะคะ หายากมากๆ
material:PU
Price: sale**990฿** เหลือสีดำ 1 ใบ

TOPSHOP: Mix Animal Panel Bodycon
Detail: ลายสวยมากค่ะ เก๋มากเลยตัวนี้ ลายเปรี้ยวมากอ่ะ จับจีบย่นๆ ไม่เหมือนใครค่ะ ด้านหลังเป็นซิปลงมาถึงหลัง confirm! แม่ค้าชอบที่สุดค่ะเดรสตัวนี้! ปกติไม่ใส่เดรส นี่ต้องhaveไว้เลยตัวนึงเลย
Price: 1890฿** sALE 1590฿**** sALE 1290฿**เท่านั้น
size: uk10 (วัดจริงก่อนยืด 32-26-32)

************************************************************************************************

Disney: กระเป๋าใส่มือถือ, การ์ด, บัตรรถไฟฟ้า , กุญแจ
หิ้วมาฝากเลยจากดีสนีย์ น่ารัก คิคุ ไม่มีใครหิ้วหรอกค่ะ ได้มายากมาก ไม่มีแล้วนะคะ หมดแล้วหมดเลยค่ะ

Price: 790 ฿

************************************************************************************************

Dress แบบ เมย์เฟื่อง กลับมาอีกครั้งตามคำเรียกร้อง ขายดีสุดๆ
ลายดอกไม้ เป็นผ้าซาตินนะคะ ใส่แล้วดูดีแบบ เมย์ ผ้าใส่สบาย สีนี้ดูผอมนะคะ
L: 86 cm.
Size: 38
Price: 1390 ***** SALE 1190 เท่านั้น

กระเป๋าสะพายทรงช๊อปปิ้ง กระเป๋าหนังลายงูสีชมพูสว่าง สีสวยหวานมากๆค่ะ สวยไม่ซ้ำใครเลย
ด้านในมีป้ายยี่ห้อ พร้อมช่องซิปเล็กและช่องใส่ของ
ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ
Price: 1900฿ ***SALE**1090฿ เหลือ 1 ใบ

Skirt: black Price: ***790 THB*** SALE 590
Detail: กระโปรงสีดำ มีจีบสวยมาก เรียบหรูค่ะ
Size: 36

Dress H&M Conscious Collection Dress ผ้าดีที่สุดเลยนี้ของ H&M พับลาย คอลเลคชั่นนี้ลายสวยมากนะคะ Size 36,38
PRICE: 1590฿

******************************************************************************************

Long skirtBrand: H&M
Detail: กระโปรง ผ้าซีทรู ผ่าหน้า, ใส่กางเกงขาสั้นข้างใน เปรี้ยวค้า ลายถี่สวยมาก สีโดยรวมเป็น เทา เขียวพาสเทลค่ะในshop เหมามาหมดเลยค่ะ เหลือแค่ 2 ตัว
Size: s, mAvailable: 2
Price: 890 THB

*******************************************************************************************

Brand: H&M Detail: Skirt เอวยางยืด ด้านหน้าสั้นกว่าด้านหลัง ด้านหน้าเป็นผ้าไขว้กัน มีโบว์ สีสดใส หวานๆค่ะ แนวน่ารักๆ ผ้านิ่มสไตล์ H&M (Size: EUR 34 )
Price: **790 THB**

***********************************************************************************************

Brand: H&M Detail: Dress สีน้ำตาลออกเนื้อๆ Detailสวยนะค่ะ มีระบายๆสีเงินๆ วิ้งๆ ตรงปลายจั๊ม เข้ารูป ใส่กับเลคกิ้งเข้ากันดีค่ะ ผ้านิ่มสุดๆ (Size: EUR 32 )
Price: **890 THB**

***********************************************************************************************

H&M Dress: light beige
size: 34
price: 1690฿ ****SALE** 890฿

DRESS H&M
size: 42
Price: 1690฿ ***SALE**890฿

H&M Dress คุณแม่บ้านญี่ปุ่น (size 32 , size 34 ) detail : ตัวนี้เล่น detail คอปก หยักๆ มีเชือกสีดำเป็นพู่ตรงปลาย แนวแม่บ้านญี่ปุ่นเลยค่าาา vintage สุดๆ
Price: 1690 THB*** SALE 1390**SALE***990 B

H&M Dress ผ้าชีฟอง ( size 34,36) detail : ใส่สบายค่ะ ลายดอกไม้สีฟ้าคราม ตัดกับ background ขาวดำ ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ลายน่ารักมากค่ะ ใครชอบใสๆ แนะนำเลยค่ะ
Price: 1790 THB******* SALE 1290*****SALE***1090****

H&M Dress
ตัวนี้เนื้อผ้าดีมากจิงๆค่ะ
Price: 1490 THB*****SALE*****1090
(Size: 34,38 )

H&M Dress สีชมพูลูกไม้ (size 36,38) detail : ชมพู shocking pink มีลูกไม้ 6 ตำแหน่ง บ่า 2 ข้างหน้าอก 2 ชายกระโปรงทั้ง 2 ข้าง ตัวนี้ design เก๋ pattern นี้ ไม่ซ้ำใครแน่นอน ด้านหลังเว้ามาถึงหลัง หวานซ่อนเปรี้ยวค่ะ
Price: 1690 THB*** SALE 1290**

Brand: H&M Detail: Dress สำหรับสาวอวบกะลังหาชุดไปงานแต่ง ชุดนี้สีชมพูอ่อนๆเลยค่ะ เล่นDetail อัดพีท ด้านหลังเป็นซิปถึงด้านบนก้น มีสาบหลบซิปด้วย ละเอียดมาก สีหวานมากนะค่ะ เพื่อนใครแต่งงานมีตีมชมพู ผ่านนะค่ะตัวนี้ (Size: EUR 38,40 )
Price:** 1,890 THB**SALE**1390***

Brand: H&M Detail: Dress สีน้ำเงิน สีเกล็ดวิ้งน้ำเงินทั้งตัว ข้างในมีซับไม่คันแน่นอน ตัวนี้จัดว่า หรูสุด! เด่นสุด! ดูไฮโซมาก ไม่ซ้ำใครแน่นอน ใส่แล้วไม่เจอแฝดแน่ๆ** ดูไฮโซมากก แต่ราคาเบาๆไปงานปาร์ตี้ งานแต่ง Outing ได้หมดค่ะ เปรี้ยวมาก เข้ารูปนะค่ะ ใส่แล้วดูเพรียวสุดๆไปเลยค่ะ (Size: EUR M )
Price: 1990 THB**SALE***1590***

H&M Dress เกาะอก ( size 40 , size 38 ) deatil : เลิดสุดค่ะ ด้วยสี เนื้อผ้า ทรง ลายด้านหน้า-ด้านหลังผ้า เลือบๆ โดดเด่น เฉิดฉายในงานแน่นอน ด้านข้างทั้งสองเป็นแถบผ้า ซาตินลื่นๆ สีชมพู shocking pink จะสั้นกว่าด้านหน้าและหลังนะค่ะ เปรี้ยวมากค่ะ
Price: 2150 THB *** SALE 1550**

Brand: H&MDetail: Dress เข้ารูป เนื้อผ้านิ่มสุดๆไปเลย ลายน่ารัก คอกว้างๆ แอบเอ็กซ์นะค่ะ ลายถี่ดีค่ะ ใส่แล้วดูผอมมาก** (Size: EUR 34 )
Price: ***790 THB**

Brand: H&M Detail: Dress เข้ารูป เนื้อผ้านิ่มสุดๆไปเลย ลายเสือดาว เอ็กซ์ที่สุดค่ะ ไปOuting กะเพื่อน เชื่อว่าเลิศสุดค่ะ ดูมีทรวดทรง ใส่แล้วเอวคอด อกเป็นอกค่ะ เอวเป็นเอว ใครไม่มีหน้าอก ช่วยได้เลย คอกว้างค่ะ ผ้านิ่มมาก ให้มองหาชุดไปปาร์ตี้ แนะนำค่ะ โดยเฉพาะสาวเปรี้ยวค่ะ (Size: EUR 32,36)
Price: **790 THB**

*************************************************************************************************

H&M กระโปรงลายลูกไม้ (size M ) Detail : ข้างในมีซับอย่างดีเลยค่ะ ลายลูกไม้ ไม่ได้เป็นลายดอกไม้เป๊ะๆเหมือนลูกไม้ทั่วๆไปนะค่ะ ญี่ปุ่นฮิตมากค่ะ ของแทบไม่มีเลยค่ะ เหลือแต่ไซค์เล็กๆค่ะPrice: 1350 THB*
** SALE 690 **

detail : ด้านหน้าเรียบ-ด้านหลังเป็นซิปสีทองตลอดความยาวค่ะ หายากค่ะ ไซค์ 36
Price: 990 THB*** SALE 590**

H&M cardigan (size 32) detail : ลายนี้ขายดีมากเลยนะค่ะ เป็นเพราะสี ชมพู shocking pink ของมันนี้เอง ซื้อเก็บไว้หน้าหนาวไว้เลยค่าาา

Price: 1190 THB*** SALE 990**

H&M เสื้อกล้าม size 38 detail : ลายสตอบอรี่น่ารักมากค่ะ ปลายไม่ตัดตรงนะค่ะ มีdetail ค่ะ

Price: 690 THB*** SALE 490

Flat shoe: Purple Brand: H&M
Detail: รองเท้าเป็นผ้า, สีเปรี้ยวฟลูออเรสเซ้น
Size: 38
Price: 990 THB

H&M Necklace...green/green
Price : 890฿*** SALE 600*****

H&M กำไร สีชมพู สีเหลือง
Price : 490฿*** SALE 390***

H&M สร้อยข้อมือ คือหัตถาครองพิภพ สวยมากค่ะ
Price : 390฿*** SALE 290******

H&M สร้อยรุ้ง ทำเก่า เล่นขนาด งานละเอียดมาก detailเยะอมาก งานไม่น่าจะราคานี้เลย เส้นนี้คุ้มมากค่ะ แนวยิปซี แต่ยิปโซใส่ค่ะ
Price : 890฿*** SALE 690*****

new collection! earring by H&M เปรี้ยวปี๊ดดด ส่วนตัวปลื้มคู่ซ้าย เปรี้ยวกว่า ชมพูนีออนทั้งนั้น! Price:
**590 THB**ถูกมากหายยากค่าาา

Ring: Green and blue
Brand: H&M
Price: 190 THB
Detail: แหวนสองวง สีน้ำเงินและเขียว ทำจากเรซิ่น
Size: s, m
Available: 4

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3