Louis Vuitton MON MONOGRAM krub
โดย AIMEM2011@GMAIL.COM
AIMEM2011@GMAIL.COM
ผมเพิ่งไปรับของมาจากเกสร สวยนะเเต่ได้มาเเล้วกลับกลัวมันจะเป็นรอยเลยต้องถนอมมันน่าดูเลย มีใครในนี้สั่งทำบ้างเปล่าครับ ผมสั่งมาเป็นเเบบ Brazza wallet เเต่นี่ติดใจว่าจะไปสั่งทำอีกซัก 2 ชิ้น 555
DOUGIE
อยากลองสั่งทำดูบ้าง ไม่ทราบว่าราคาแพงกว่า Brazza ปกติเยอะมั๊ยครับ แล้วต้องรอนานเท่าไหร่ เท่าที่เคยได้ยินมา สีที่เพ้นท์ลงบนแคนวาสสามารถหลุดลอกออกได้ตามการใช้งานปกตินะครับ เหมือนพวก Graffiti หรือ Groom หน่ะครับ ยังงัยลองเมารูปมาลงรีวิวหน่อยสิครับ ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3