ขอ vote for chanel ka
โดย monkichi
monkichi
อยากทราบว่าเพื่อน ๆ คิดเห็นยังไงกันบ้างค่ะ ถ้าจะต้องเลือกน้องแนลหนึ่งใบจาก จำนวนผู้เข้ารอบทังหมด 3 ใบ ค่ะ

1.Reissue Black Matte color with Black silver chain

2.Reissue Navy blue Matte color with Black silver chain

3.Reissue Dark silver color with Black silver chain

ป.ล 2 อันดับแรก สามารถซื้อได้เลยค่ะ แต่อันดับที่สามต้องรอไปก่อน เพราะตอนนี้ยังไม่มีออกมาค่ะ ยังไงฝากขอโหวตด้วยนะค่ะ ถ้าจะไม่เป็นการรบกวนใครมีข้อเสนอแนะอะไร บอกมาได้เลยนะค่ะ เพราะคิดไม่ตกจริง ๆ ว่าจะซื้ออะไรดี

ขอบคุณมากค่ะ
wannit
[SIZE="5"]2.Reissue Navy blue Matte color with Black silver chain

ขอเลือกใบนี้อ่ะ ชอบส่วนตัว:D
Jellyfish
ส่วนตัวอยากได้ Navy blue อยู่เหมือนกันคะ :D
chic.mandy
Reissue Black Matte color with Black silver chain ค่ะ
chanel1981
3.Reissue Dark silver color with Black silver chain ค่ะ
mindmelody
[SIZE="4"]Reissue Dark silver color with Black silver chain
Lady Geordie
เชียร์นางงามหมายเลข 3 ค่ะ งาม ^^
NuParn
NO.3 kaaaaaaaaaaaaaaaa
winlover2008
ขอเชียร์ หมายเลข 3 ด้วยคนจ้าคุณก้อย
noi-88
เชียร์ เบอร์ 2 เหมียลกัลลล
eclair
cheer # 3 too ka..
SecretAdmier
หวานชอบ Reissue Dark silver color with Black silver chain ค่ะ

สวย หรู เข้ากับทุกชุดค่ะ ;)
mimihanche
Another vote for no.3 ka

monkichi
ขอขอบคุณทุก ๆ เสียงโหวตนะค่ะ จริง ๆ ก้อชอบที่สุดเลยค่ะ เบอร์ 3 แต่แบบว่ามันรอไม่ไหวค่ะ ก้อเลยว่าจะซื้อน้องเบอร์ 1 ไปก่อนค่ะ แล้วถ้าน้องเบอร์ 3 ออกมาเมื่อไหร่ ค่อยว่ากันค่ะ

ขอบคุณทุกคะแนนเสียงนะค่ะ

ก้อยค่ะ:p
huahorm
^
^
จะมาเชียร์เบอร์ ๑ แต่ไม่ต้องแล้วเนอะ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3