!!! ลงของใหม่เริ่มต้น 100 บาท สินค้าแบบดาราดัง !!! ★★ สร้อยตุ้มหูยอดฮิต H & M แบบนานา พลอย โมเม ใหม่ดาวิกา ★★ เสื้อเชิ็ต & ขาสั้น H & M แบบนุ่น ★★ คาดผม T O P S H O P แบบชมพู่น้องพีค ★★ กิ๊บคาดผมแบบดารา ★★ ผพค. K L O S E T เพียง 1050 บาทท
โดย oy_benjawan
oy_benjawan

[SIZE=7][SIZE=7]!!! โล๊ะ [SIZE=7]โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะ [SIZE=7]!!!

^^. ฝากกระทู้ Bioderma + กระจก Jill Stuart จ้า .^^

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=267720

^^.ฝากกระทู้ Hi-End สินค้ามือสองด้วยจ้า สินค้าราคาไม่แพงค่ะ.^^

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2441498

....♫ ♪♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪♫ ♪♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪...

ขอรายละเอียด & รูปเพิ่มเติมได้นะคะ ยินดีคะ
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ
สินค้าทุกชิ้นของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ออยการันตีคะ!!
CF แล้ว CF ต่อได้คะ ถ้าจะ CC ก็ช่วยแจ้งล่วงหน้าด้วยน๊า
ขอให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะค่ะ
ติดต่อแม่ค้าได้ทาง oy_benjawan@hotmail.com & PM & Tel. 08-00526967
Line ID: 0800526967 ออยคะ
ขอค่าส่งแบบ ลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทค่ะ
แม่ค้ามีบัญชี กรุงเทพ & SCB & กสิกร นะค่ะ (สาขาที่กรุงเทพทั้งหมด): ขออภัยในความไม่สะดวกจ้า

โอนเงินไม่เกิน 17.30 น. ส่งของในวันที่โอนเลยคะ เสาร์ - อาทิตย์ก็ส่งจ๊า
ส่งของเสร็จ ตอนค่ำของวันที่โอน ออยจะแจ้ง tracking กลับเป็นรายบุคคลนะค่ะ

เดรส H&M (size Euro 42) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอกฟรี, รอบเอว 30 นิ้ว (ยืดได้อีก), ยาว 32 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) สภาพดี ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 450 บาทค่ะ

รอบอก 35 นิ้ว,ยาว 38.5 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) สภาพดี ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว, รอบเอว 37 นิ้ว, ยาว 26 นิ้ว

เดรH&M (size Euro 40) สภาพดี ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 700 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 37 นิ้ว, รอบเอวยางยืด, ยาว 35 นิ้ว

เดรส H&M (size Euro 40) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 40 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 34 นิ้ว

สื้อ Zara มีรอยเปลื้อนเล็กๆ [SIZE=7]Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 44 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 29 นิ้ว

สื้อ Chaps (size L ) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกฟรี, รอบเอวสม็อค, ยาว 25 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 450 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว, ยาว 27 นิ้ว

สื้อคล้องคอ Chaps (size L) ไม่มีตำหนิเด่นชัด [SIZE=7]Big Sale 300 บาทค่ะ

รอบอก 31 นิ้ว (ยืดได้อีก), ยาวจากอก 17.5 นิ้ว

เดรPlayboy (size L/XL) ผ้าเริ่มเป็นขน [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอก 33 นิ้ว (ยืดขยายตามตัว), รอบเอวยางยืด, ยาว 21 นิ้ว

เดรสลายดอก Chaps (size M) มีด้ายรัน กับผ้าเป็นขน [SIZE=7]Big Sale 300 บาทค่ะ

รอบอก 35 นิ้ว, รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 34.5 นิ้ว

เดรสลายผีเสื้อ H&M (size M) สภาพดีไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 37 นิ้ว, รอบเอว 30 นิ้ว (ยืดได้อีก), ยาว 37 นิ้ว

เดรJaspal (size L) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 700 บาทค่ะ

รอบอก 35 นิ้ว, รอบเอว 30 นิ้ว, ยาว 39 นิ้ว

เดรCCOO (size L) มีรอยด้ายรัน [SIZE=7]Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอก 37 นิ้ว, รอบเอวยางยืด, ยาว 33 นิ้ว

ดรส H&M Conscious Collection (size Euro 42) มีรอยขาดตรงแขน [SIZE=7]Big Sale 700 บาทค่ะ

รอบอก 40 นิ้ว, รอบเอวยืดได้ถึง 35 นิ้ว, ยาว 41 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว,ยาว 28 นิ้ว

เดรกางเกง forever21 (Free size) มีรอยด้ายรัน ตะเข็บปริ [SIZE=7]Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว, รอบเอว 28 นิ้ว, ยาว 60 นิ้ว

สื้อ Chaps (size L) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 350 บาทค่ะ

รอบอก 31 นิ้ว (ข้างหลังเป็นยางยืด ยืดได้อีก), รอบเอวฟรี, ยาว 29 นิ้ว

เดรลายจุด Chaps (size L) มีด้ายรัน 1 เส้น [SIZE=7]Big Sale 650 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว, รอบเอวยางยืด, ยาว 34 นิ้ว

เดรสกางเกง Chaps (size L) มีด้ายรันนิดหน่อย [SIZE=7]Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอก 35 นิ้ว (ยืดได้อีก), รอบเอวได้ถึง 39 นิ้ว, ยาว 37 นิ้ว

เดรส H&M (size Euro 42) สภาพดี ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 40 นิ้ว, รอบเอวยางยืด, ยาว 37.5 นิ้ว

เสื้อ Chaps (size L) มีรอยเปลื้อนเล็กๆนิดเดียว [SIZE=7]Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอก 38 นิ้ว,ยาว 21.5 นิ้ว

เดรส Old Nevy (size L) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 40 นิ้ว, รอบเอวได้ึง 38 นิ้ว, ยาว 35 นิ้ว

เดร Forever21 (size M) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 700 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 39 นิ้ว, รอบเอวยืดได้ถึง 38 นิ้ว, ยาว 33.5 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 350 บาทค่ะ

รอบอก 37 นิ้ว, ยาว 29 นิ้ว

เดรสกางเกง Jaspal (size L) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 650 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว, รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 33 นิ้ว

เสื้อ Jaspal (size L) มีรอยเปลื้อนตรงหน้าอก [SIZE=7]Big Sale 150 บาทค่ะ

รอบอก 32 นิ้ว, ยาว 28 นิ้ว

เดรส Chaps (size L) สภาพดีค่ะ [SIZE=7]Big Sale 650 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 40 นิ้ว, รอบเอว 36 นิ้ว, ยาว 33.5 นิ้ว

เดรJaspal (size L) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 650 บาทค่ะ

รอบอก 38 นิ้ว, รอบเอว 30 นิ้ว, ยาว 34 นิ้ว

เดร H&M (size Euro 40) มีรอยไหม้ตรงปลายด้านหน้า
[SIZE=7]Big Sale 400 บาท
ค่ะ

รอบอกได้ถึง 42 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 34 นิ้ว

เดร H&M (size 42) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 38 นิ้ว, รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 41.5 นิ้ว

เดรสลายเสือดาว H&M (size 42) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอกฟรี, รอบเอวยางยืด, ยาว 56 นิ้ว

เดรส Chaps (size L) ไม่มีตำหนิเด่นชัด [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 44 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 33 นิ้ว

เดรสผ้ายืด H&M (size M) ผ้าเป็นขนแล้วบางจุด [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกก่อนยืด 36 นิ้ว, ยาว 35 นิ้ว

สื้อกั๊ก CCOO (size L ) ไม่มีตำหนิ
[SIZE=7]Big Sale 450 บาท
ค่ะ

ยาว 16 นิ้ว

เดรH&M (size Euro 42) ข้างหลังเป็นสม๊อก ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอก 32 นิ้ว (ข้างหลังเป็นยางยืด ยืดได้อีก), รอบเอว 34 นิ้ว (ยืดได้อีก), ยาว 30 นิ้ว

เดรส H&M (size M) สภาพดี ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 800 บาทค่ะ

รอบอก 38 นิ้ว, ยาว 34.5 นิ้ว

สื้อกั๊กยีนส์ซีด Chaps (size L) ผ้าด้านในลายจุดเป็นขนบ้างแล้ว [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

ยาว 15 นิ้ว

ื้อ Chaps (size L) ไม่มีตำหนิเด่นชัด [SIZE=7]Big Sale 300 บาทค่ะ

รอบอก 34 นิ้ว, ยาว 21.5 นิ้ว

เดร Chaps (size L) มีด้ายรันตรงด้านหลังนิดนึง [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 41 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 35 นิ้ว

เดรLove 21 เครือหนึ่งของ Forever21 ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 39 นิ้ว, รอบเอวยางยืด, ยาว 33.5 นิ้ว

เดร H&M (size L) ผ้ายืด ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอก 37 นิ้ว, รอบเอวก่อนยืด 33 นิ้ว, ยาว 39 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) ตรงป้ายเป็นพู่ๆ ไม่มีตำหนิค่ะ [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกฟรี, ยาว 18 นิ้ว

เดร Mango (size Euro M) ไม่มีตำหนิเด่นชัด [SIZE=7]Sale 400 บาทค่ะ

รอบอก 32 นิ้ว, รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 35 นิ้ว

ื้อกั๊กยีนส์ Jaspal (Size L) สภาพดีไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 450 บาทค่ะ

รอบเอวได้ถึง 36 นิ้ว, ยาว 19.5 นิ้ว

เดร Gap 1969 (size XL) ไม่มีตำหนิเด่นชัด [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 45 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 36 นิ้ว

เดรH&M (size M) ไม่มีตำหนิเด่นชัด [SIZE=7]Big Sale 500 บาทค่ะ

เอวยางยืด , ยาว 40 นิ้ว

เดรส Jaspal (size L) ผ้าเป็นขุยบางจุด ด้านหังมีรอยเปลื้อนจุดเกล็กจุดน้อย กระดุมเป็นเปลือกหอย มีรอยขากตรงที่ติดกระดุม [SIZE=7]Big Sale 350 บาทค่ะ

รอบอก 35 นิ้ว, รอบเอว 33 นิ้ว, ยาว 37 นิ้ว

ระโปรง CCOO (size L) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 450 บาทค่ะ

รอบเอวยางยืด 26-36 นิ้ว, ยาว 17.5 นิ้ว

กางเกง Jaspal (size L) สภาพดีไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 450 บาทค่ะ

รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 11.5 นิ้ว

กางเกง CCOO (size 6) ผ้าเริ่มซีดลง เริ่มเป็นขนนิดหน่อย [SIZE=7]Big Sale 300 บาทค่ะ

รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 10.5 นิ้ว

งเกง Jaspal (size L) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 11 นิ้ว

เล็กกิ๊ง Topshop (size UK12) ผ้าเป็นขนแล้ว ตะเข็บด้านหลังปริ [SIZE=7]Big Sale 250 บาทค่ะ

รอบเอวยางยืด, ยาว 36 นิ้ว

กางเกJaspal (size L) ผ้าซีดลง และเป็นขนในบางจุดแล้ว [SIZE=7]Big Sale 250 บาทค่ะ

อบเอว 32 นิ้ว, ยาว 12 นิ้ว

กระโปรง XXI สภาพดีไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 650 บาทค่ะ

รอบเอว 29 นิ้ว, ยาวข้างหน้า 17 นิ้ว ข้างหลัง 30 นิ้ว

กางเกง Zara (size L) ผ้าใส่สบาย สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบเอวยางยืดได้ถึง 36 นิ้ว, ยาว 37 นิ้ว

กางเกง XXI (size L) ผ้าใส่สบาย ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบเอวยืดได้ถึง 40 นิ้ว, ยาว 37 นิ้ว

กระโปรงลูกฟูก Uniqlo (size CN160/66A) ไม่มีตำหนิ [SIZE=7]Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบเอว 31 นิ้ว, ยาว 15.5 นิ้ว

กางเกง Jaspal (size L) ผ้าซีดและเป็นขน [SIZE=7]Big Sale 250 บาทค่ะ

รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 12 นิ้ว

H&M earrings
ต่างหู h&m สีเขียวประดับเพชร แบบคุณใหม่ดาวิกา & คุณเก๋ ชลดา แบบใหม่ล่าสุด ใส่แล้วน่ารัก ไม่เล็กใหญ่เกินไปค่ะ
[SIZE=7]Big Sale 350 บาทค่ะ

พร้อมส่ง 19 คู่ sold 17

Credit: Rukdara Website & IG: คุณเก๋ ชลดา ค่ะ

" ขอขอบคุณและขออนุญาติใช้รูปประกอบในการขายนะคะ "

H&M earrings
ต่างหู h&m สีเขียวขาวนีออนแบบคุณใหม่ดาวิกา & คุณหวาน ซาซ่าค่ะ ใส่แล้วน่ารัก ไม่เล็กใหญ่เกินไปค่ะ
[SIZE=7]Big Sale 350 บาท
ค่ะ

พร้อมส่ง 23 คู่ sold 22

Credit: IG คุณใหม่ดารวิกา & คุณหวาน ซาซ่าค่ะ

Anna Sui Wallet
Used like very new !!! กระเป็าตังค์ Annasui แบบสามพับ มีช่องใส่เหรียญ ซื้อมาเก็บค่ะ Big Sale 1500 บาท
ค่ะ

*** สินค้าฝากขาย สนใจต่อรองได้ค่ะ ***

เสื้อสั้น H&M ลายสตอเบอรี่ น่ารักมากๆๆๆค่ะ มีเป๊กสีแดงติดหลอกด้านหน้า ข้างหลังเป็นสม็อค [SIZE=7]Big Sale 400 บาท
ค่ะ

size 32 [US 2] รอบใต้อก 64 เซนติเมตร ** เด็กใส่ได้ค่ะ **
size 40 [US 10]รอบใต้อก 78 เซนติเมตร
size 42 [US 12]
รอบใต้อก 82 เซนติเมตร

*** รอบใต้อกวัดแบบในรูปเลยค่ะ ขนาดที่วัดเป็นตอนที่ยังไม่ยืดนะคะ เสื้อรุ่นนี้ข้างหลังเป็นสม็อค ยืดได้อีกนิดหน่อยค่ะ ***

Credit : Google ค่ะ

H&M cap
หมวกไหมพรม H&M สีเทาหน้าแมวน้ำ(หรือเปล่า) น่ารักค่ะ กำลังอินเทรนด์
Big Sale 400 บาทค่ะ

พร้อมส่ง 24 ใบ sold 21

++ หมวก Freesize นะคะ ผู้ใหญ่หรือเด็กใส่ได้หมดเลยค่ะ ขายในช็อปเป็นคอลเล็กชั่นผู้ใหญ่ค่ะ ++

Credit: IG คุณจุWarattaya ค่ะ

" ขอขอบคุณรูปน้องจากร้ายการหนูน้อยกู้อีจู้ และขออนุญาติใช้รูปประกอบในการขายนะคะ "

Harrods Bag
Used !!! กระเป๋าHarrods ลายผู้หญิงน่ารั สภาพใช้งานค่ะ ข้างในสะอาด มีตำหนลอกตรงมุมกระเป๋า ตัวกระเปาเปลื้อนจุดเล็กจุดน้อ (ซักน่าจะออก) ตัวกระเป๋ามีรอยพับ Big Sale 300 บาทค่ะ

ขนาด กว้าง 12.5 นิ้ว, ยาว 15 นิ้ว (ไม่รวมสาย)

*** ของจริงสีจะสวยกว่าในรูปนิดหน่อยน่ะค่ะ ที่บ้านมืดๆ รูปเลยดูหมองๆค่ะ ***

Topshop Headband ที่คาดผมสีม่วงมีโบตรงกลางลายผลไม้ ข้างหลังเป็นยางยืด ราคาช็อปไทยถ้าจำไม่ผิดประมาณ 450-490 บาท แบบเดียวกับคุณชมพู่และน้องพีคค่ะ เคยเห็นเต้ยจริณพรคาดในละครสามหนุ่มเนื้อทองด้วย [SIZE=7]Big Sale 200 บาทค่ะ

พร้อมส่ง 30 อัน sold 27

Credit : Google ค่ะ

H&M flower headband
ที่คาดผมดอกไม้สีชมพูอ่อนๆ ปลายติดกากเพชรนิดๆ เป็นอิลาสติกอย่างดีคะ ทำเป็นข้อมือหรือที่มัดผมก็ได้
[SIZE=7]Big Sale 220 บาท
ค่ะ

พร้อมส่ง 22 เส้น sold 20

h&m flower clip
กิ๊บดอกไม้ h&m ทรงดอกเบญจมาส ทำเป็นเข็ดกลัดก็เริ่ดนะจ๊ะ รุ่นนี่้ป๊อบเหมือนกัน คุณพลอยเฌอมาลย์ใช้บ่อยๆคะ Big Sale 180 บาทค่ะ

สีขาวครีมแบบคุณพลอย 30 ดอก sold 27
สีชมพู 10 ดอก sold 8

Credit: IG PloyCherman & FB TeaTimeTale ร้านเสื้อผ้าของคุณจอย & คุณกัสจัง
" ขอขอบคุณและขออนุญาติใช้รูปของคุณพลอย และคุณจอย ประกอบในการขายนะคะ "

H&M flower clip
กิ๊บดอกไม้ h&m รุ่นนี้ยอดฮิตเลย ขายมาแล้วไม่ต่ำกว่าห้าร้อยแพค น่ารักมากๆ ดาราติดเยอะ ถ้าเปลื้อนสามารถใช้สบู่อ่อนๆซักออกได้คะ มีสองดอกในหนึ่งแพค
[SIZE=7] Big Sale 180 บาท
ค่ะ

สีขาวครีม 30 แพค sold 25
สีม่วงอ่อน 15 แพค sold 9
สีดำ 10 แพค sold 9
สีชมพูนู๊ดกับสีเทา 70 แพค sold 55

Credit: IG NoeyChotika & Google
" ขอขอบคุณและขออนุญาติใช้รูปของคุณเนย์ คุณพลอย ประกอบในการขายนะคะ "

^^ ขอบคุณ sbn และคุณลูกค้าที่น่ารักมั๊กมากนะคะ ^^

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3