หาทางแก้ปัญหา น้องหลุยส์ให้หน่อยค่ะ
โดย kittyjuicy
kittyjuicy
[SIZE="5"]ใบนี้ไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ
ใช้ไปงานอย่างเดียว แต่มันลอก และเหนียวมากเลยค่ะ
หาทางแก้ให้หน่อยค่ะ ทำอย่างไร ที่ไหนได้บ้าง
เคยคิดจะลอกออกเลย แต่ datecode จะหายไปเลย
ทำไงดี

ขอบคุณทุกท่านค่ะ
Brandsoho
ถ้าไม่ได้กะขาย ก้อลอกออกเหอะคับ

ถ้ากะขาย ก้อคิดหนักหน่อย สำหรับคนที่เน้นดูที่ datecode อย่างเดียว

เพราะของจิง หลับตาจับก้อรู้อะ
kittyjuicy
ขอบคุณมากนะค่ะ สรุปกลับบ้านก็ลอกออกเลยค่ะ
แต่เว้นด้านในช่องเล้กที่มี datecode ไว้เป็นความทรงจำค่ะแล้วเอากระดาษใส่ไว้ที่ช่องนั้นค่ะ
น้องคนนี้ SF1908 ก็แสดงอยู่กับเรามาก็ 11ปีได้แล้วเนอะ
ขอบคุณอีกครั้งค่ะ น้องพร้อมลุยต่อได้แล้วค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3