SALE ส่งท้าย ลดสุดๆ ++ กระเป๋า เสื้อ กางเกง รับประกันว่าสวยและคุณภาพทุกชิ้นค่ะ
โดย cheerful woman
cheerful woman

SALE--------------------------------SALE

การันตีคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนะคะ:wink:

++ สำหรับ เสื้อ กางเกง
กระเป๋า รองเท้า++

ป็นของจริงทุกชิ้นค่ะ สภาพยังดีและใหม่ค่ะ

++สามารถพิจารณาก่อน จนกว่าจะพอใจ แม่ค้าขายตามสภาพ และคุณภาพที่เป็นอยู่จริง ทุกตัวค่ะ ++:wink:

-- สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณีค่ะ ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะคะ
--

สามารถสอบถามขนาด size หรือจะให้แม่ค้าถ่ายรูปส่วนใดให้ดูเป็นพิเศษ
ได้จนกว่าจะพอใจ แล้วค่อยตัดสินใจซื้อจ้า

การโอนเงิน มี ธ.กรุงไทย และ ธ.ไทยพาณิชย์ ค่ะ

ติดต่อ
momojung_ii@hotmail.com และ ทาง PM (รับรองตอบรวดเร็วทันใจแน่นอนค่ะ)

1. รองเท้าจาก Pony -City Wings Low W (Marz Peach Lemon) for women's

พร้อมกล่องค่ะ

แม่ค้า SALE พิเศษสุดๆไปเลย เหลือเพียง
890 บาท นะคะ จาก 63.95 USD = 2,016 THB

2. รองเท้าจาก Dortmuend สีดำ size 35 Eur
พร้อมกล่องค่ะ

แม่ค้า SALE พิเศษสุดๆไปเลย เหลือเพียง
1,090 บาท นะคะ

[SIZE=7]แถมแผ่น รองพื้นภายในรองเท้าให้ด้วยค่ะ

3. กระเป๋าสตางค์
Foled Zip ลาย Tiny Roseจาก [SIZE=7]Kcath kidston[SIZE=7]
NEW!
ใหม่แกะกล่อง ห้อยป้าย เลยค่ะ

แม่ค้า SALE พิเศษสุดๆไปเลย เหลือเพียง 1,890 บาท นะคะ

4. กระเป๋าถือสีดำ จาก [SIZE=7]LACOSTE[SIZE=7] NEW! สวยและใหม่มากๆค่ะ

แม่ค้า SALE พิเศษสุดๆไปเลย เหลือเพียง 2,590 บาท จากราคา 4,xxx นะคะ

5. กระเป๋าถือสีดำ จาก [SIZE=7]JASPAL[SIZE=7] NEW! สวยและใหม่มากๆค่ะ

แม่ค้า SALE พิเศษสุดๆไปเลย เหลือเพียง 1,290 บาท

6. เสื้อสีขาว จาก [SIZE=7]JASPAL ทรงสวยเข้ารูป และ สภาพยังใหม่มากค่ะ

แม่ค้า SALE พิเศษสุดๆไปเลย เหลือเพียง 390 บาท นะคะ

7. เสื้อเชิ๊ต จาก [SIZE=7]JASPAL size M ทรงสวยเข้า้รูป และ สภาพยังใหม่มากค่ะ ตกแต่งลายที่แขนทั้งสองข้าง

แม่ค้า SALE พิเศษสุดๆไปเลย เหลือเพียง 450 บาท นะคะ

8. เสื้อสีน้ำเงิน+เทา ผูกเอว จาก [SIZE=7]bossini สภาพยังใหม่มากค่ะ รับประกันความสวยน่ารัก เลยค่ะ

แม่ค้า SALE พิเศษสุดๆไปเลย เหลือเพียง 390 บาท นะคะ

10. ชุดนอน เสื้อ+กางเกง เสื้อ ใหม่ยังห้อยป้ายอยู่ และ เป็นผ้านิ่ม ใส่สบายมากเวลานอนนะคะ ส่วนกางเกง NEW เลยค่ะ สีเหลืองอ่อน ลายลูกไม้ทั้งตัว มีผูกตรงเอวและปลายขากางเกง รับรองว่าใส่สบาย พร้อมรับประกันความน่ารักนะคะ

แม่ค้า SALE พิเศษสุดๆ ทั้งชุด เหลือเพียง 590 บาท นะคะ

11. กางเกงทรงเข้ารูปสีครีม จาก ANGEY ทรงสวยเข้ารูป เป็นผ้่ายืดนิ่มใส่สบาย และ NEW มากๆ ค่ะ เอว 28 สามารถใส่ได้ ค่ะ

แม่ค้า SALE พิเศษสุดๆไปเลย เหลือเพียง 590 บาท นะคะ

12. กางเกงทรงเข้ารูปสีกรมท่า จาก [SIZE=7]claudia kleid ทรงสวยเข้ารูป เป็นผ้่ายืดนิ่มใส่สบาย และ NEW มากๆ ค่ะ เอว 28 สามารถใส่ได้ ค่ะ

แม่ค้า SALE พิเศษสุดๆไปเลย เหลือเพียง 590 บาท นะคะ

13. กางเกงสี่ส่วนสีฟ้า จาก [SIZE=7]AIIZ เป็นผ้่ายืดนิ่มใส่สบายมากๆ ค่ะ สามารถใส่ได้ถึงเอว 28 ค่ะ

แม่ค้า สุดๆไปเลย เหลือเพียง บาท นะคะSALE พิเศษ 290

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3