ใครใช้ longchamp LM metal บ้้้างช่วยทีค่า
โดย bungsiri
bungsiri
พอดีพึงซื้อ longchamp lm metal white s หูยาว.มาแล้วอยากทราบว่า เป็นของแท้ไหม ตรวจสอบทุกอย่างแล้วครบถ้วน แต่สงสัยว่าทำไมมันดูก๊องแก๊ง กระเป๋๋าด้้้านในดูบางมาก แล้วก็มีน้ำหนักเบา
ถามแม่ค้าแล้าว่าซื้อว่าซื้อมาจากคิงพาวเวอร์ แต่ไม่มีถุงใส่ด้านนอกเลยเช็ค s/n ไม่ได้ ไม่แน่ใจเลยอยากถามว่าลักษณะกระเป๋ามันเบามากไหม
ด้านนอกไม่มีซับในใช่ไหมค่ะ .. ขอบคุณมากๆค่ะ

รูปที่ถ่ายไว้

รุปที่ถ่ายไว้ค่ะ
Doraeging
น่าจะของแท้นะคะ ใช้ longchamp เพราะถูกและสำคัญเบ๊าเบาค่ะ
แต่ที่มีเป็นสี ดำหน่ะค่ะ ให้ดูลักษณะเนื้อด้านในกับแถบด้านในละกันนะคะ
ใบนี้ซื้อเองที่ shop ใน Berlin คาดว่าน่าจะเป็น standard ใช้เทียบได้ เพราะจำได้ว่าสีขาวเองข้างในก็เป็นสีขาวค่ะ แต่สีดำข้างในจะออกน้ำตาล

Sugus_Gud
น่าจะแท้นะคะ เราซื้อจากช้อป ใบนี้เหมือนของเราเป๊ะเลย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3