yanisapae ;Positive Feedback
โดย yanisapae
yanisapae
Positive Feedback

:D

แม่ค้าทำดีก็ชมกันเข้ามาเยอะๆ นะคะ อยากให้ปรับปรุงตรงไหนสามารถบอกกันได้ที่นี่เลยค่ะ

แนะนำตัว

เป็นแม่ค้าขายหนังสืออยู่ที่เว็บ www.facebook.com/BookStaLL.shop และ www.weloveshopping.com/shop/bookstall ขายมากว่า 3 ปีแล้วจ้า

ตอนนี้มาขยายกิจการ ขายนอกเหนือจากหนังสือมาเป็น ซีดีเกาหลี ของสะสมของศิลปินเกาหลี ของแท้ทุกรายการ เพราะซื้อเอง เก็บเอง แล้วเอามาปล่อยต่อค่ะ

กระเป๋าสตางค์ เครื่องสำอาง แฮนด์ครีม หิ้วมาเองจากอเมริกา รับรองว่าเป็นของแท้แน่นอนค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3