มี group siambrand ใน hi5 บ้างไหมคะ
โดย nimnim
nimnim
:oops: พอดีเพิ่งได้เล่น hi5 เพราะน้องมันสอนช่วงปีใหม่ ( เชยจริงๆ - -" )

หา group SBN ไม่เจอ มะรู้มีรึปล่าว ถ้ามีจะได้เข้าไป join อ่ะค่า
Oldie_Pang
เท่าที่ทราบไม่มีค่ะ ว่าแต่ hi5 เค้ามีไว้ทำไมเหรอ ก้อมาคุยที่นี่ไงค้า... แอบเชยอีกแระ :oops:
nimnim
หวัดดีค่าคุณแป้ง hi5 มันเป็นโปรแกรมที่ส่งข้อความคุยกันได้ คล้าย my space น่ะค่า ( เหอๆ ตอบได้กำปันทุบดินมาก เพราะเพิ่งจะเล่นเป็นเหมือนกันค่า ^^)

จริงๆมาคุยในนี้ก็ได้ แต่พอดีกะลังเห่อของเล่นใหม่ เลยลองถามดู เผื่อจะมี group เหมือน ห้องโต๊ะเครื่องแป้งของพันธ์ทิพย์อ่ะค่า

ลองเข้าไปดูของต่ายได้นะคะ มันมะค่อยมีไร เพราะเพิ่งใช้เป็นครับ ^^

http://www.hi5.com/friend/profile/displaySameProfile.do?userid=24840071
SweetCandyBee
เป็นเวปที่โพสรูป โพสMessage ถึงกันได้ น่ารักดีค่ะ คล้ายกับ My space ค่ะ แต่ตอนนี้มีอีกเวปนึงค่ะ ที่เค้าไปฮิตเล่นกัน ชื่อ Face Book ส่งเครื่องดื่ม สัตว์เลี้ยง เฟอร์นิเจอร์ ขนม etc. สนุกดีค่ะ ลองดูนะคะ :D :D
kunmuay
เคยเล่นนานแล้วอ่า จนเลิกไปแล้ว... :oops:
nimnim
:oops: คุณหมวยเล่นจนเลิกเล่นไปแว้วว ส่วนเราเพิ่งมาเล่น เชยจิงๆเลยเรา :oops:
bandalee
บันฯ เชยกว่า ไม่รู้จัก 55555555555555555555 :oops:
-bow-
เล่นอยู่เหมือนกันค่ะ แต่จะเอาไว้คุยไว้แซวเพื่อนๆซะมากกว่า

ส่วนเรื่องกระเป๋า...ต้องมาที่นี่ทุกครั้งค่ะ :wink:
due
ไม่เห็นรู้จักเลย ตั้งแต่แต่งงานมาอยู่ต่างจังหวีดประมาณ 10ปีมาเนี่ย เพื่อนๆก็ทิ้งหมดเลยไม่รู้จะไปคุยกับใครอะ
shopaholicme
i think we should make ka :)

SBN or siambrandname dee ka???
takatoon
เล่นเหมือนกันค่า
Oldie_Pang
แป้งว่า ถ้าจะริเร่มให้มี ก้อกลายเป็นว่าเราต้องตามไปคุยทั้งที่โน่นกะที่นี่ป่าวอ่ะจ๊ะ :roll:

แล้วทำไมต้องมีหลายที่อ่า แป้งม่ายข้าวจายยยยยยย :lol:

ปล. แต่ถ้าจะทำก้อได้น้อ แต่คงต้องหาชื่ออื่นดีกว่ามั้งคะ เพราะว่า Siam randname/SBN เจ้าแอ๊นท์เค้าคิดขึ้นมาอ่าค่ะ แหะๆ
bobo
อยากให้มีกลุ่มจังเลยค่ะ

ดูอบอุ่นดี

อิอิ พี่คนไหนมีhi5อย่าลืมมาโพสนะคะ โบจะได้แอดไป

นี่ของโบค่ะ http://llboboll.hi5.com
rocky_cb
เหมือนน้องโบว์เลย เอาไว้คุยเล่นๆ แต่ถ้ากาเป๋าต้องมาที่นี่ แต่นี่ก็ห่างไปนานแล้ว ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไร นานๆก็เข้ามาดูๆ ไม่ได้โพสค่ะ
Oldie_Pang
ชิชะป้าตุ๊ก เพิ่งเข้ามาโพสนะนี่ มีคนเข้าตามหาป้าอ่ะจ้า :D

ไม่เข้ามาเลย หนูคิดฮอดหลายยยยย
cocoa
เข้ามาเขินเหมือนคุณแป้งค่ะ

hi 5 รัยไม่รู้ไม่รู้จัก

วันนี้คุณลูกค้าบอกว่าให้ไปหมัก face book

ถึงกับงง ... :oops:
paleypay
มีแต่ space อะคะ ตั้งแต่จับพลัดจับผลูเข้ามาใน sbn แระ
ไอ้ space นี่ก้อไม่มีเวลา up กลายเปง space ร้างไปโลด......หงะ
เอาไว้ระบายอารมย์ กะหั้ยเพื่อนๆติดต่อเวลาเป้หายตัวคร๊า อิอิ
rocky_cb
น้องแป้งจ๋าพระราหูกับ มฤตยูเข้า พระเสาร์แทรก ไม่อยากเชื่อก็ต้องเชื่อเลยไม่มีจิตใจจะสนของชอบเลยค่ะ

พี่ตอบน้องพิงค์ PP ที่ตามหาพี่ไปเรียบร้อยแล้วค่ะ

ขอบคุณที่นึกถึงนะคะ ไม่ได้ตอบกระทู้ต่างๆแต่ก็เข้ามาดูๆเป็นพักๆ จะได้ไม่ตกเทรนด์ค่ะ
-bow-
พี่ตุ๊กหายไปนานเลยอ่า 8O
สบายดีนะคะพี่ตุ๊ก :o
srichardson
มีเหมือนกันอ่ะ น้องสาว add ให้แต่ไม่มีเวลาคุย แค่เข้ามานั่งเฝ้า เวบนี้ก้อไม่ต้องทำอะไรแล้วอ่ะ แบบว่า siam brandname addict จ้ะ ขอบคุณ คุณแอนท์ที่ทำเวบดีๆอย่างนี้จ้า :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3