อยากทราบราคา Prada สายโซ่
โดย Beaute_Gal
Beaute_Gal

กำลังคิดอยากได้รุ่นนี้ อยากรู้ว่าราคาตอนนี้ประมาณเท่าไหร่ค่ะ
ขอบคูณมากนะค่ะ
ปล ขออณุญาติยืมรูปจาก megshop นะค่ะ
pomme
รุ่นนี้เป็นรุ่นที่ออกมาเมื่อ3-4 ปีมาแล้วค่ะถ้าจำไม่ผิด เพราะซื้อมาสีดำทั้งใบโซ่สีเงิน ไม่ค่อยได้ใช้เพราะมันเล็กไป รุ่นนี้มี 2 ไซส์จะมีใหญ่กว่านี้อีก ใบเล็กที่ซื้อมาประมาณ 600 ฟรังสวิส เป็นเงินไทยก็ราว ๆ 17000 บาทอะไรทำนองนี้เพราะจำไม่ค่อยได้แล้วละค่ะ กระเป๋าน้ำหนักเบาดืค่ะ
Beaute_Gal
ขอบคุณค่ะ 8)
foremostanne
ชอบเหมือนกันเลยอะคะ
เคยโทรไปถามมาแล้ว ถ้าจำไม่ผิดนะคะ รู้สึกว่าราวๆ19000มั้งค่ะ
แต่ติดอยู่ที่ เราเป้นคนบ้าหอบฟางอะคะ...... ตัวกระเป๋ากว้าง 11" คิดว่า ใส่สัมภารก ไม่พอแน่......เลยอดไปตามระเบียบ
Beaute_Gal
ขอบคุณค่ะ ไปถอยอีกรุ่นแทน (เก่ากว่านี้) แต่ราคาไม่แพง ก้อโอเคค่ะ ใช้วันหยุดเนอะ
ขอบคุณทุกคนนะค่ะ :wink:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3