ขอคำแนะนำสำหรับการเลือกกระเป๋าตังค์ ผู้ชายที่ดูดีที่สุดค่ะ
โดย beepink
beepink
ขอคำแนะนำ สำหรับการเลือกซื้กระเป๋าตังค์ ผู้ชาย ที่ดูดีที่สุด สำหรับผู้ชาย อายุประมาณ
24 ปีค่ะ เอาแบบไม่ดูเป็นผู้ใหญ่มากเกินไป นะค่ะ

ปกติน้องจะใช้กระเป๋าแนว วัยรุ่นแบบพวกผ้า nylon มีโซ่คล้อง พวก CK, Diesel
แต่คิดว่าโตแล้ว เลยอยากให้ แบบดีขึ้นมาหน่อย

เลยมาขอคำแนะนำ จากผู้เชี่ยวชาญใน web นี้นะค่ะ

ขอทราบยี่ห้อ และ รุ่น นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ดูรุ่นนี้อยู่ แต่คิดว่าเรียบไปหรือเปล่า

รุ่นนี้ไม่รู้มีขายอยู่หรือเปล่า

tana
ของ burberry ก็สวยนะค่ะ ที่kingpower ไม่แพงค่ะ :D
hello_kitty
จริงๆก้อน่าจะอยู่ที่ความชอบส่วนตัวนะค่ะ แต่ถ้าถามเราน่าจะขนาดเล็กพอที่เค้าจะใส่กระเป๋ากางเกงได้หลังได้ ส่วนใหญ่หนุ่มชอบนะ น่าจะสีเรียบๆหน่อย อ่ะค่ะ :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3