มาใหม่มากมาย@PRADA SAFFIANO 30 PEONIA+PROENZA SCHOULER PS1+LOEWE AMAZONA+MARC JACOBS MINI STAM+BALEN VELO+HERMES WATCH +MULBERRY MINI BAYSWATER+ MULBERRY ALEXA+FENDI TOTE BAG+MARC JACOBS THE SINGLE+CARTIER RING+BVLGARI+DIOR PANAREA+TAG LIMITED
โดย malee
malee
[size=+4]***----- แวะอ่านกติกาก่อนนะคะ -----***

สนใจกรุณาติดต่อทางโทร [size=+4]089-488-5688 , 081-732-8810

WhatsApp , LINE ได้ค่ะเบอร์นี้[size=+4]081-732-8810
และขอความกรุณาอย่าต่อราคาโหดร้ายมานะคะ แม่ค้ามิได้เป็นผู้ผลิตสินค้าค่ะ ถ้า CFแล้วอย่าCCนะจ๊ะ
CF สินค้าแล้วขอเก็บค่ามัดจำก่อนรับสินค้า 1,000 ก่อนนะคะ! จะริบเงินมัดจำก็ต่อเมื่อลูกค้าเบี้ยวนัด ติดต่อไม่ได้ เปลี่ยนใจไม่เอา ทำให้แม่ค้าเสียโอกาศในการขายค่ะ

และกรุณาอย่าต่อราคาแบบเล่นๆแล้วไม่เอานะคะ ไม่ดีค่ะ หรือต่อราคาที่ตัวเองอยากได้ดีกว่าค่ะ ถ้่าแม่ค้าให้ได้ ก็ให้ค่ะ แต่ต้องสมเหตุสมผลหน่อยนะคะ และให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนค่ะ

[size=+4]สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นว่าสินค้าเป็นของปลอมเท่านั้น สามารถนัดรับของแถวพระราม 9 หรือถ่ายรูปเพิ่มเติมให้ได้ค่ะ ถ้าต้องการ แล้วถ้าต้องการดูของรบกวนมาดูของได้แถวพระราม9 นะคะ **สินค้าที่ขายแล้วจะลบออกนะคะ จะได้โหลดรูปได้เร็วขึ้นค่ะ**

[size=+3]New!! Christian Dior Panarea SM Tote cannage canvas Bordeaux ของใหม่ สีแดงเข้มสวย ขนาดไม่ใหญ่มากนะคะ ขนาด 14"X10"X6" จุของได้เยอะทีเดียว รักษาง่าย ใช้ง่าย ใช้ได้2ทรงค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 32,000

[size=+3]Chanel no.5 Bag สภาพสวยและค่อนข้างใหม่ค่ะ ขนาด 12"X6.5"X3.5" เป็นผ้่าcanvas ขอบหนัง สะอาดทั้งในและนอก สายคู่ปรับเป็นสายเดี่ยวได้ค่ะ สวยเก๋ไม่ซ้ำกับใครแน่ๆ ตำหนิคือมีรอยกาวที่ขอบซิปด้านใน แต่ไม่มีผลกับการใช้งานนะคะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด booklet ขาย 38,000

[size=+3]New!!Prada Zipped around Wallet สีชมพู ibisco ของใหม่ ใส่การ์ดได้8ใบ ช่องเยอะค่ะรุ่นนี้ มีพร้อม การ์ด กล่อง ขาย 14,500

[size=+3]Hermes Farandole Bracelet in Silver สภาพสวยมากๆค่ะ ขนาดความยาว 6.5" เป็น silverแท้ สวยและหายาก เก๋ไม่ซ้ำใคร มีพร้อมกล่องในกล่องนอก ขาย 23,000

[size=+3]Hermes Chaine d Ancre GM Bracelet in Silver Size 8" ข้อต่อ15ตัว แบบหนาค่ะ เป็นSilverแท้ สวยและหายากมากๆค่ะ มีพร้อม กล่องในกล่องนอก ขาย 35,000 ในช็อปรุ่นนี้6หมื่นกว่านะคะ

[size=+3]LANVIN Bracelet & Necklace สภาพสวยมากเลยค่ะ แทบไม่ได้ใช้ ทองอร่ามไม่ลอกใดๆ ทั้งสร้อยและกำไลเข้าเซ็ทงามๆเก๋ ไม่มีกล่องนะคะ ขายรวม2ชิ้นพร้อมกันในราคาแสนถูกที่ 7,500

[size=+3]Chanel Camellia Wallet สภาพสวยและค่อนข้างใหม่เลยค่ะ ใส่การ์ดได้หลายใบ มีช่องซิปใส่เหรียญ และช่องแบงค์ holo15 มีพร้อม กล่อง การ์ด booklet ขาย 18,000

[size=+3]New!! LOEWE AMAZONA 36 CORAL MAGENTA ( tricolor ) ของใหม่ค่ะ Size 37 X 22 X 15cm. ตัวกระเป๋าเป็นหนัง Goat ภายในกระเป๋าเป็นหนังLamb นุ่มๆ ขนาดไม่เล็กค่ะ ใส่ของได้เยอะ เปิดกระเป๋าง่าย ใช้ง่ายค่ะ สีสวย3สีตัดกันได้เป๊ะมากค่ะ ไม่โหล และไม่ซ้ำใคร เป็น Collectionใหม่ของ Spring2012ค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า Booklet แม่กุญแจ+ลูกกุญแจ2ดอก [size=+3]ในช็อปเกือบ9หมื่นนะคะ ขาย 75,000>>>>[size=+3]Sale70,000

[size=+3]New!!Proenza Schouler PS1 MEDIUM LUX LEATHER ของใหม่ มี 3 สี ขนาด Length 12.5" Width 4" Height 8.5" Strap Lenghth 22" With 9" drop สีใหม่ล่าสุดเลยค่ะ Bright Red, Smoke, Military เป็นกระเป๋าที่เก๋และเท่ห์มากมาย หนังหอมนุ่ม มีช่องใส่ของได้หลายช่อง ถือได้สะพายได้ ไม่ซ้ำใคร มีพร้อม ถุงผ้า Tag Paper ขาย[size=+3]52,000>>>sale price 50,000[size=+3] ราคาในช็อป 69,000

Military

Smoke

[size=+3]New!! Marc Jacobs Mini Stam ( Apple red with nickel )Size 13"X 9"X 5" ของใหม่ รุ่นใหม่ค่ะ อะไหล่เงิน ขนาดไม่ใหญ่และเล็กเกินไป พร้อมสายโซ่ กับสายหนังที่ไม่ทำให้เจ็บบ่า สีแดงสวยมากมายค่ะ พร้อม อุปกรณ์ ครบ Tag ถุงผ้า บุ๊ก ขาย 45,000>>>>[size=+3]Sale43,000. ในช็อปขาย5หมื่น5นะคะ

[size=+3]New!! FENDI SHOPPING GRAND TESS. ของใหม่ค่ะ ขนาด 40X25cm. รุ่นใหม่่ล่าสุด Spring-Summer2012 ใช้ง่ายเบาสบาย มีซิปปิดมิดชิด ผ้าทอลายดอกไม่น่ารักสุดๆค่ะ ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป สายปรับขนาดได้ เก๋ๆไม่โหลไม่ซ้ำใคร มีพร้อม ถุงผ้า กระดาษ2ใบ ขาย 26,000

[size=+3]New!! MULBERRY SMALL BAYSWATER FUCSHIA ของใหม่ค่ะ ขนาด Hight:19 cm. Width:27 cm. Depth:13 cm. สีสวยเด่นมากมาย สะพายได้ถือได้ crossbodyก็ได้ ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่เล็กหรือใหญ่เกิน ไม่หนักด้วยค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า กระดาษอีก3ใบ ขาย 37,000>>>>[size=+3]Sale35,000 ในช็อปเกือบ5หมื่นค่ะ

[size=+3]New!!Marc Jacobs The Single Quilted Lamb Leather shoulder Bag Pink ของใหม่ค่ะ ขนาด 8" X 5" X 2" สายยาว 48" กระเป๋ารุ่นนี้น่ารักมากเลยค่ะ ใส่ของได้มากมาย มีช่องใส่การ์ดได้ 8ช่อง ช่องซิป1ช่อง ช่องใส่ของ3ช่อง ใส่ได้-หลายอย่างเลยค่ะ สีชมพูหวานมากมาย น่ารักที่สุด มีพร้อม ถุงผ้า Tag กระดาษอีก 4ใบ ขาย 26,000>>>>[size=+3]Sale24,000 ในช็อปเกือบ3หมื่น

[size=+3]New!!Mulberry Alexa Foggy Grey Soft Buffalo Medium ของใหม่ ขนาด 12"X8.5"X6" สีเทาสวย สีใหม่ เข้ากับอะไหล่รมดำ ใช้ได้ทุกวันและเข้ากับเสื้อผ้าง่าย มีพร้อม Paper 3 ใบ ถุงผ้า ขาย [size=+3]38,000[size=+3] ราคาในช็อป 52,900

[size=+3]New!! BALENCIAGA GIANT VELO ARGENT HAMILTON ROSE BRUYERE ของใหม่ Goat Skin หมุดเล็กรุ่นใหม่ น้ำหนักเบา หนังสวยทั้งใบ สีหวานเข้ากับอะไหล่เงิน สายปรับความยาวได้ สะพายแบบ crossbodyได้ค่ะ ใช้สบาย สีไม่เฝดง่าย มีพร้อม กระจก ถุงผ้า กระดาษ สายยาว ขาย 57,500>>>>[size=+3]Sale55,000 net ในช็อปเกือบ8หมื่น

[size=+3]New!! BALENCIAGA GIANT VELO ARGENT HAMILTON GLYCINE ของใหม่ Goat Skin หมุดเล็กรุ่นใหม่ น้ำหนักเบา หนังสวยทั้งใบ สีหวานเข้ากับอะไหล่เงิน สายปรับความยาวได้ สะพายแบบ crossbodyได้ค่ะ ใช้สบาย สีไม่เฝดง่ายมีพร้อม กระจก ถุงผ้า กระดาษ สายยาว ขาย 57,500>>>>[size=+3]Sale55,000 net ในช็อปเกือบ8หมื่น

[size=+3]Hermes Loquet Bracelet PM รอบวง 6" สภาพสวยและใหม่มากๆๆค่ะ ลงยาสีชมพูอ่อน รอยขนแมวแทบไม่มีเลยค่ะ มีพร้อม กล่อง ขาย 17,000

[size=+3]Hermes Bangle รอบวง 6.5" สภาพสวยค่ะ สีสวยและหายาก look vintageดีค่ะ มีพร้อม กล่อง ขาย12,000

[size=+3]Hermes H Clic Clac Large รอบวง 20 cm. สภาพดีค่ะ วงใหญ่ อะไหล่เงินลงยาดำ classic ตลอดกาล มีรอยจากการใช้งานบ้างแต่สภาพยังสวยค่ะ ไม่มีกล่อง แต่ใส่ถุงผ้ากำมะหยี่ให้ค่ะ ขาย 18,000

[size=+3]Used Hermes kelly Double tour bracelet สภาพดีค่ะ สีไวน์ หนังยังสวย อะไหล่เงิน ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 9,500

[size=+3]New!!Chanel Charm Bracelet ของใหม่ค่ะ ความยาวประมาณ7" ค่ะ น่ารักมากกกเลยค่ะ ใส่แล้วน่ารักสุดๆ มีพร้อมกล่อง ขาย 35,000

[size=+3]New!! BVLGARI B.Zero1 Stainless steel Lady's Watch ของใหม่ค่ะ ขนาดรอบวง 7-8" หน้าปัดมุกสีเทาอมฟ้า สวยงามมากมาย ใส่เป็นเหมือนกำไล เก๋ๆไม่ซ้ำใครๆ มีพร้อม Certificate book , Instruction Book ขาย 52,000

[size=+3]New!! PRADA SHOPPING NYLON JACQUARD ของใหม่ค่ะ รุ่นคล้าย Neverfull น้ำหนักเบา ใส่ของได้เยอะ สายปรับสั้นยาวได้ค่ะ มีพร้อม การ์ด ถุงผ้า ขาย 28,000>>>>[size=+3]Sale 25,000

[size=+3]USED CHANEL MESSENGER BAG SILVER สภาพดีค่ะ ขนาด 13"X6"X5.5" สายยาว 17" สะพายขึ้นไหล่ได้สบายค่ะ น้ำหนักเบาสุดๆ เป็นกระเป๋าเคลือบ ใช้งานง่ายจุของได้มากมายเลยค่ะ มีPocket เล็ก2ด้าน มีตำหนินิดหน่อยมีรอยฉีกด้านริมของช่องใส่กระเป๋าเล็กด้านข้าง แต่ไม่มีผลกับการใช้งานใดๆค่ะ เพราะไม่ได้ขาดถึงผ้าด้านใน มุมก้นไม่มีรอยถลอกใดๆ ข้างในสะอาดค่ะ สภาพยังสวยค่ะ มีพร้อม การ์ด care book ถุงผ้า ขาย15,000>>>>[size=+3]Sale13,000

[size=+3]Used Hermes H-Our Watch Orange สภาพสวยค่อนข้างใหม่ค่ะ ใช้น้อย สายยังสวยไม่เยินใดๆ หน้าปัดส้ม สายส้มหายากค่ะ มีพร้อม booklet กล่อง ขาย 28,900

[size=+3]Herbag Cabas PM Brown Size 16" X 8" X 6" สายสะพายยาว 18" สภาพสวยค่ะ รุ่นนี้หายากนะคะ เป็นรุ่นที่ไม่มีฝาปิด แต่ใช้งานง่ายกว่ารุ่นที่มีฝาค่ะ หยิบของได้ทันใจกว่า ใส่ของได้เยอะเลยค่ะ สามารถเปลี่ยนอีกใบได้ ซึ่งจะสูงกว่า4" ใส่ของได้ดีทีเดียวค่ะ สภาพถือว่าสวย มีรอยข่วนไม่มากมายที่ตัวหนัง ไม่มีผลกับการใช้งานใดๆ ตัวผ้าของกระเป๋าก็สะอาดสวย ไม่เลอะ ใบนี้เป็นอะไหล่ทองอ่อนค่ะ สวยตัดกับสีน้ำตาลได้ดี เก๋ๆไม่ซ้ำใครๆ และมีhook 1ตัว มีพร้อม ถุงผ้า care card ขาย 37,000

[size=+3]Used Hermes Scarve Size 34" X 34.5" สภาพสวยค่ะ ผ้าไม่รันใดๆ ลายสวยเข้ากับเสื้อง่ายค่ะ มีพร้อม กล่อง และตัวอย่างลายผ้า ขาย 6,500

[size=+3]Bvlgari B.zero1 18K Gold 1-Band ring Size 46 สภาพใหม่กริ๊ปค่ะ รอยขนแมวแทบไม่มี ใส่เป็น Pinky ring น่ารักมากมาย มีพร้อมกล่องนอก กล่องใน ขาย 23,000

[size=+3]Hermes Reverssible Belt Size 80 Black/Blue (Gold Buckle) สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ หรือเรียกว่าใหม่ได้เลยค่ะ หัวเข็มขัดยังไม่ได้แกะซีลเลย มีพร้อม ถุงใส่หัวเข็มขัด กล่อง ขาย 18,900>>>>[size=+3]Sale16,000

[size=+3] Hermes Colorado Size 9"x5.5"x2" สภาพสวยค่ะ ใบเล็กแต่เลิศค่ะ เก๋ๆน่ารักไม่ซ้ำใคร สีน้าตาลเข้ม หนังTogoผสมผ้า ใช้ง่ายสะดวก ตัวหนังและผ้าสวยค่ะ ไม่มีรอยเปื้อนอะไร จะมีก็รอยสีขาวๆตรงขอบด้านข้างของสายเล็กน้อยเท่านั้น ไม่สังเกตุก็ไม่เห็นและไม่มีผลกับการใช้งานใดๆ ข้างในก็สะอาด เหมาะกับใช้ไปงานหรือไปช็อปปิ้งได้เรื่อยๆ น้ำหนักเบา สะพายไหล่ได้ ปรับระดับสายได้หนึ่งสเตป ไม่มีถุงผ้า ขาย 30,000

[size=+3]Tag Heuer Aquaracer Limited Edition Automatic รุ่นหมู่เกาะTahiti มีทั้งหมด 900 เรือนในโลก ของหายากน่าสะสมค่ะ มือ2สภาพกิ๊กเลย ใหม่มากๆ หน้าปัดmother of pearl สีสวยมากๆ เล่นแสงเหลือบสีธรรมชาติของมุก หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ ไม่โหลไม่ซ้ำใครแน่นอน มีพร้อม กล่อง Instruction book แต่ไม่มีใบการันตนะคะ ขาย 48,000

[size=+3]Tag Heuer Alter ego Lady mother of pearl สภาพใหม่มากๆค่ะ หน้าปัดมุกสวยสีฟ้าเหลือบม่วง รอยขนแมวแทบจะไม่มี รุ่นนี้หายากแล้วนะคะสำหรับสภาพที่สวยใหม่ขนาดนี้ ไม่มีกล่องและใบนะคะ ใส่กล่องอื่นให้แทนค่ะ ขาย 27,000

[size=+3]LOUIS VUITTON KNIGHTSBRIDGE ขนาด 25,5cm x 19,5cm x 14cm สภาพดีค่ะ ปากกระเป๋ากว้างมากและมีซิปปิดมิดชิด หยิบของง่าย ทรงถือน่ารักค่ะ คุณหนูคุณนายมากๆค่ะ ส่วนตำหนิมีที่มุมกระเป๋า2ด้าน มีรอยถลอก ส่วนมุมอื่นอีก2ด้าน ไม่มีรอยค่ะ และมีรอยปากกาข้างในกระเป๋านิดหน่อย และมีรอยเลอะด้านมุมขอบข้างในกระเป๋าดังในรูปที่ถ่ายไว้ค่ะ นอกนั้นสวยค่ะ มีพร้อมถุงผ้า ขาย 35,000>>>>[size=+3]Sale 27,000

[size=+3]MULBERRY ALEXA OVERSIZE PLUM ขนาด 17" X 11" X 5.5" สภาพสวย ค่อนข้างใหม่ค่ะ เจ้าของใช้น้อย ขนาดใหญ่จุของได้มากมาย สีสวย มุมก้นกระเป๋ายังสวยไม่ถลอกใดๆ ข้างในสะอาด ด้านล่างใต้กระเป๋ามีรอยเลอะนิดหน่อยเท่านั้น ตัวล็อกกระเป๋ามีรอยถลอกนิดหน่อยเนื่องจากการเปิดปิดกระเป๋าซึ่งเป็นปรกติสำหรับรุ่นนี้ค่ะ มีพร้อม Paper 3 ใบ และถุงผ้า ขาย 35,000>>>[size=+3]Sale 32,000

[size=+3]PRADA VENICE GAUFRE Size 18" X 12" X 7" สภาพดีค่ะ เป็นหนังแก้ว ใบใหญ่จุใจ ใส่ของได้มากมาย มีแป๊กแม่เหล็กปิดตรงกลาง ข้างในมีช่องซิป 1 ช่อง กระเป๋ายังสวย ไม่มีรอยถลอกที่มุมกระเป๋าใดๆ ข้างในสะอาด มีพร้อม การ์ด ถุงผ้า ขาย 25,000[size=+3]>>>Sale 19,000

[size=+3]New!! HERMES CLIPPER DIVER CHRONOGRAPH PINK 35m ของใหม่ค่ะ หน้ามุกชมพูอ่อน รุ่นนี้เท่ห์และสวยมากๆและหายากมากนะคะ หน้าปัดขนาดกลางไม่เล็กเหมือนรุ่นLadyทั่วไปค่ะ ยังมีsealติดอยู่ค่ะ มีพร้อม Garantee Book , Instruction Book กล่อง ขาย 110,000 ในช้อป2แสน

[size=+3]3.) Miu Miu Black Croc Print ใส่การ์ดได้ 12ช่อง ช่องซิป1ช่อง ช่องอื่นๆ 2 ช่อง พร้อม กล่อง การ์ด ขาย14,900>>>>[size=+3]Sale 11,000 net

[size=+3]6.) Miu Miu tri fold wallet (Pink) ใส่การ์ดได้ 5 ช่อง ช่องซิปใส่เหรียญ และช่องแบงค์ใหญ่ และช่องอื่นๆอีก 3 ช่อง พร้อมกล่อง การ์ด ขาย13,900>>>>[size=+3]Sale12,000 net

[size=+3]7.) Miu Miu Red Long Zip Wallet ( RED ) ใส่การ์ดได้ 8 ช่อง ช่องซิป1 ช่องอื่นๆ 2 ช่อง พร้อม กล่อง การ์ด ขาย14,900>>>>[size=+3]Sale 12,500 net

[size=+3]4.) FENDI LONG PURSE PATENT LEATHER ( Black ) ใส่การ์ดได้4 ช่อง ช่องซิป1ช่อง ช่องอื่นๆอีก 5ช่อง พร้อมกล่อง ถุงผ้า การ์ด ขาย14,900>>>>[size=+3]Sale 12,500 net

[size=+3]5.) CELINE Compact Multifunction Wallet ( Black/Blue )ใส่การ์ดได้ 10ช่อง ช่องซิปใส่เหรียญ และช่องแบงค์ พร้อมกล่อง การ์ด ถุงผ้า ขาย13,900>>>>[size=+3]Sale 11,000 net

[size=+3]USED CARTIER LOVE RING WG SIZE 48 สภาพสวยมากๆๆๆๆค่ะ รอยขนแมวแทบไม่มีเลยค่ะ ใส่ได้ทุกวัน จะให้เป็นของขวัญก็ได้ค่ะ มีพร้อมกล่อง ขาย 42,000

[size=+3]Used Tiffany&Co. Atlas Ring 18k White Gold With three round Brilliant Diamonds.Carat total weight .12. สภาพสวยค่ะ มีเพชร3เม็ด รุ่นเลขโรมันล้อมรอบ แบบOriginalของTiffanyเลยค่ะ ใส่ออกมาแล้วน่ารักจิงๆ ไม่มีกล่อง แต่จะใส่กล่องของTiffanyแบบอื่นให้ค่ะ ขาย38,000>>>>[size=+3]Sale35,000

[size=+3]Cartier Diamond Ring 0.24 ct. Pt 950 Size 50 ( D Color น้ำ 100 ) VS1 with GIA , Certificate Book สภาพงามมากๆค่ะ เพชรขาวจั๊ว พร้อมกล่อง Certificate Book ขาย 47,000>>>>[size=+3]Sale44,000

[size=+3]Tiffany & Co. Diamond Ring 0.25 ct. Pt 950 Size 49 ( E color ) Round Brilliant Cutting สภาพสวยกิ๊ก ขาวสวยปิ๊งมากค่ะ วงนี้ไม่มีใบเซอร์นะคะ แต่แท้แน่นอนค่ะ มีพร้อมกล่อง ขาย46,000>>>>[size=+3]Sale39,000 net

[size=+3]New!! Christian Dior Earring ของใหม่ค่ะ เป็นพู่สีทองอ่อน น่ารักมากมายค่ะ มีพร้อมกล่อง ขาย 4,900[size=+3]>>>Sale 4,000 net

[size=+3]New!! Christian Dior Heart Necklace ของใหม่ค่ะ ความยาวสร้อย44cm. รุ่นนี้น่ารักนะคะ เป็น crystal มีพร้อม ซองถุงผ้า กล่อง ขาย 4,700[size=+3]>>>4,000net

[size=+3]New!! Christian Dior Medal Pier Mother Of Pearl ของใหม่ค่ะ เป็นมุกขาวแกะสลักโลโก้ ขนาดเท่ากับ1บาท น่ารักมากมาย มีพร้อม กล่อง ขาย 5,200[size=+3]>>>4,700 net

[size=+3]New!! Christian Dior Charm Phone Strap Gold / Silver ของใหม่ค่ะ มี 2 สีค่ะ พร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,500[size=+3]>>>3,900 net

[size=+3]New!! Christian Dior Phone Strap Silver ของใหม่ค่ะ มีพร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,000[size=+3]>>>3,500 net

[size=+3]แหวนChristian Dior น่ารักๆ ขนาดตั้งแต่เบอร์ 8-10.5 ของใหม่ค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 2,500

[size=+3]MARUWA CULTURED PEARL NECKLACE WITH DIAMOND & SAPPHIRE / Silver สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ เป็นมุกสีเทาค่ะ สวยมาก ประดับเพชร และ Sapphire ข้างละเม็ด น่ารักดีค่ะ ความยาวของสร้อย 40 cm. แล้วสร้อยเส้นนี้ก็ถอดใส่แต่มุกอย่างเดียวก็ได้ หรือใส่แต่ห่วงเงินอย่างเดียวก็ได้ หรือว่าใส่รวมกันแบบตัวอย่างที่โชว์ให้ดูก็ได้ค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 14,000

[size=+3]Chanel No.5 Brooch สภาพสวยมากค่ะ ลงยาสีดำ ติดเสื้อหรือติดกระเป๋าก็น่ารักมากๆค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 9,500

[size=+3]Hermes Silver Buckle สภาพสวยค่ะ ข้อมือประมาณ 6-8" ความกว้างประมาณ1นิ้ว เป็น Silver แท้ค่ะ ลายสัตว์ทะเลน่ารักๆ รอยขนแมวไม่ค่อยมีนะคะ เก๋ๆไม่ซ้ำใครแน่ๆ ของหายากนะคะ พร้อมกล่อง ขาย 15,000

[size=+3]USED HERMES CLIPPER WATCH หน้าปัดดำ สายเหล็ก สภาพสวยค่ะ งามๆ สำหรับคนข้อมือ 5-6" ไม่มีกล่อง ใบ แต่ใส่กล่องอื่นให้แทนค่ะ ขาย 32,000[size=+3]>>>28,000 net

[size=+3]HERMES ASHTRAY PORCELAIN ขนาด 16X16 cm. สภาพใหม่มากๆค่ะ ไม่ได้ใช้เลย เอาไว้ตั้งโชว์ที่บ้านได้ค่ะ ลายคลาสสิคเลย หรือ จะใช้เป็นที่เขี่ยบุหรี่ก็ได้หรือใส่ของจุกจิกก็ได้ค่ะ มีพร้อมกล่อง ขาย15,000

[size=+3]New!! HERMES CAPE COD DUAL TIME WATCH ( Aligator ) ของใหม่ค่ะ สายหนังจระเข้ หน้าปัดตั้งได้ 2เวลาค่ะ มีพร้อมกล่อง Instruction Book , Garantee Book ขาย 49,000[size=+3]ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

[size=+3]New!! HERMES KELLY 2 DOUBLE TOUR WATCH ของใหม่ค่ะ สายพันสองรอบ รุ่นปัจจุบันเลยค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 47,000[size=+3]ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

[size=+3]New!! HERMES H-OUR ROUND ( Lady Size ) ของใหม่ค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 39,000

[size=+3]New!!Hermes Clipper Lady's Oval Watch ของใหม่ค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 49,000[size=+3]ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

[size=+3]New!! HERMES CAPE COD DOUBLE TOUR WHITE WATCH ของใหม่ค่ะ สายหนังสีขาว หน้าปัดขาว น่ารัก สวยไม่โหล ใส่เข้าได้ทุกชุด มีพร้อม กล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 47,000[size=+3]ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

[size=+3]New Hermes Kelly 2 หนัง Epsom Calfskin รุ่นนี้น่ารักมากๆค่ะ มีอุปกรณ์ครบ กล่อง booklet , Garantee Book ขาย 37,000 ราคานี้ถูกกว่าห้างเยอะมากๆ ได้ไปคุ้มจริงๆจ้า

[size=+3]New!! HERMES GLISSADE WATCHES ( Aligator ) ของใหม่ค่ะ สายหนังจระเข้ หน้าปัดสไลส์ด้านข้าง เปิดปิดได้ เป็นรุ่นที่หญิงหรือชายก็ใ้ได้ค่ะ เท่ห์เก๋ไม่เหมือนใคร พร้อม อุปกรณ์ ครบ กล่อง Instruction Book , Garantee Book ขาย 40,000[size=+3]ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

[size=+3]New!! HERMES CAPE COD DOUBLE TOUR WATCH สินค้าใหม่ค่ะ รุ่นสายพันสองรอบ อุปกรณ์ครบ พร้อม กล่อง garantee book, Instruction Book ขาย 47,000[size=+3]ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

[size=+3]Paul smith bag ของใหม่ค่ะ ขนาด 14.5"X10"X3.5" ใส่ของได้จุพอสมควร ซิปกระเป๋าเปิดได้กว้างใช้งานง่าย ทรงถือค่ะ ด้านในมีช่องซิปและช่องใส่มือถือ ตัวกระเป๋าทำจากผ้า และอะไหล่บางส่วนเป็นหนังแท้ มีพร้อมถุงผ้า ขาย 7,500>>>>[size=+3]Sale 5,500

[size=+3]BURBERRY WALLET ของใหม่ค่ะ หนังทั้งใบ ใส่การ์ดได้ 4 ช่อง ช่องใส่เหรียญ และช่องใส่แบงค์ 2 ช่อง ใ ช้ได้ทั้งหญิงและชายค่ะ พร้อมกล่อง ถุงผ้า ขาย 8,500

[size=+3]Cartier card Holder สภาพเหมือนของใหม่ค่ะเพราะไม่ได้ใช้งานเลย พร้อม การ์ด กล่อง ขาย 6,000

[size=+3]MIU MIU PARTY BAG WITH CRYSTAL ขนาด 8*6*2" สภาพดีมากเลยค่ะ ใส่ของไปงานได้ ขนาดกำลังดี สายสะพายปรับได้ คล้องแขนหรือสะพายไหล่ได้ มีตำหนินิดหน่อยข้างในกระเป๋ามีรอยเลอะอยู่หนึ่งจุดค่ะ แต่ไม่ได้น่าเกลียดอะไรไม่มีผลกับการใช้งานเลยค่ะ ทำจากผ้าไหมและผ้าซาตินวิสคอส น่ารักสวยหวานมากๆ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 15,000>>>>[size=+3]Sale 8,000

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3