ชายงาม+นางงาม ของsiambrandname
โดย wannit
wannit
มีน้ำใจต่อเพื่อนๆร่วมเวบอย่างมากๆ คอยช่วยเหลือเสมอมา คงจะเป็นใครอื่นไปไม่ได้ นอกจาก 3 คนนี้ ใช้มั๊ยจ๊ะ
คุณDenmark คุณ palaypay คุณ cocoa เพื่อนๆ เห็นด้วยมั๊ยคะ :P
enuwin
เห็นด้วยที่สุดเรยค่ะ ทั้ง 3 คนมีน้ำใจมากๆ ไม่หวงความรู้เรย
รักเว็บนี้ที่สุดเรยค่ะ . . . .
kunmuay
เห็นด้วยค่ะ

แต่ก็คิดว่ามีอีกหลายคนเหมือนกันค่ะที่น้ำใจงามแต่เค้าอาจไม่ค่อยมีเวลาว่างมาตอบ ตอนหมวยมีปัญหาขายของครั้งแรกเกือบท้อแล้วค่ะ ได้เพื่อนๆในนี้ให้กำลังใจตอนนี้รู้สึกประทับใจที่นี่มาก จะเปิดเป็นเวปแรกตั้งไว้เป็น home เลยค่ะ
t_lekk
ยกนิ้วให้เลยค่ะ เห็นด้วย 100%
paleypay
เห็นด้วยกะพี่หมวยอ่า เป้ว่างเฝ้า web เป็นเพื่อนพี่โก้ทั้งวันเยยจ๊า

5555 เจ้าแม่ refresh อะคะ นั่ง refresh มันทั้งวัน อิอิ

คุงโอ๋ ขอบคุงน๊าค๊า :oops: :oops: :oops:
cocoa
55 ตามน้องเป้มาติดๆ อย่างว่า ชมรมกระเป๋าเครื่อง (เหมือนพระเครื่อง) ต้องเฝ้าเวป
จะดึกดื่น จะเช้าตรู่ จะกลางวันแสก ... เหมือนไม่มีที่ไปเลยอ่า แหะๆ

เห็นด้วยกับน้องหมวยค่า ว่าเพื่อนๆ ที่นี่น่ารักทุกคน
เพียงแต่ว่า โกโก้ ทำตัวเหมือนคนว่างงาน เฝ้ากระดานทั้งวันน่ะค่ะ ฮ่าๆ

ปีนี้ชั้นจะได้โบนัสมั้ยเนี่ย :oops:

ปล. ลืมไป น้องเป้ว่างๆ ไปเล่นเกมส์กันด้วยนะ
ต้องการสาวหุ่นดีไปเพิ่มดีกรีความร้อนแรง อิอิ
http://siambrandname.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=7594
cherry_k
มายกนิ้วให้กับคุณเด่น คุณโก้ แล้วก็น้องเป้อีกคนด้วยค่ะ :P
Fudgelolly
เห็นด้วย พันเปอร์เซนต์ เรยย
^^
australia
เห็นด้วย 100% เต็มที่เลย
MakeMyDay
เห็นด้วยจ้า แวะเว็บนี้ทุกวันเจอคุณเป้ คุณโก้ คุณเด่นทุกวันเลย :D ทุกคนช่วยกันตอบคำถาม แนะนำ น่ารักมากๆ บางคนแอบแซวด้วยนะ ใช่ป่าวคุณเป้ คริคริ :D
DenMark
:oops: :oops: :oops:

DenMark = Super Model

P.Cocoa = Police & Teacher

palaypay = House Keeper (buy everything or WIPE bagsssss) 555+

Thanks na krabbbb

Happy New Year Krabbbb :D :D :D :D
aum
มาช่วยสวมมงกุฏและสายสะพายให้กับ mr. และ miss siambrandname ทั้งสามด้วยคนค่ะ
tarnja
เข้ามาชูจุ๊กกุแร้เห็นด้วยอย่างแรง.............
srichardson
มายกสองแขนให้ทั้งสามคนด้วยคน อย่าลืมคุณแอนท์ด้วยซิเจ้าของเวบงัย ขอมอบมงกุฏ สายสะพาย แถมคธา ด้วยเอ้า :wink:
KAN
เห็นด้วยจ้า..(อย่างแรง...) น่ารักทุกคนเลย
:arrow: น้องเด่น น่ารัก เทคแคร์ดี ชัดเจน จริงใจ
:arrow: คุณโกโก้ เป็นผู้เสียสละที่น่านับถือ
:arrow: คุณเป้น่ารักมากๆจ้า (ถ้าไม่เห็นน้องเป้อาจจะคิดว่าเข้าเวปผิดได้)
( เออ...น้องเป้เป็นคุณหมอเด็กหรือจ๊ะ พี่ว่าตั้งกระทู้พูดคุยเรื่องลูกๆให้น้องเป้มาคอยตอบพี่ว่าต้องมีคุณแม่ๆอย่างพี่เข้ามาในทู้น้องเป้ทุกวันแน่เลย....)
paleypay
^
^
^
น้องเด่นทำไมพี่กลายเปง House keeper อะ แล้วตะเองเปน Supermodel เลยน๊า ไม่ยอมมมมไม่ยุติธรรมคร๊า พี่โก้:!: :!: :twisted: :twisted:

เห็นด้วยจ้า..(อย่างแรง...) น่ารักทุกคนเลย
น้องเด่น น่ารัก เทคแคร์ดี ชัดเจน จริงใจ
คุณโกโก้ เป็นผู้เสียสละที่น่านับถือ
คุณเป้น่ารักมากๆจ้า (ถ้าไม่เห็นน้องเป้อาจจะคิดว่าเข้าเวปผิดได้)
( เออ...น้องเป้เป็นคุณหมอเด็กหรือจ๊ะ พี่ว่าตั้งกระทู้พูดคุยเรื่องลูกๆให้น้องเป้มาคอยตอบพี่ว่าต้องมีคุณแม่ๆอย่างพี่เข้ามาในทู้น้องเป้ทุกวันแน่เลย....)
>>>แง่ว...มีรางวัลเฝ้าทู้ดีเด่นหั้ยเป้อะป่าวอะคะ จาเข้าไปเรียนหมอเด็กปีหน้าอะคะ ยังไม่เก่งเลย แต่ถ้าปัญหาชูรักชูรสหละถนัดคร๊า pm มาโลด อิอิ
wan_love_lv
เห็นด้วยจ้า แต่เราว่ายังมีคุณ N-JOY อีกคนนึงน้า :D
pui
เห็นด้วยกับทุกตำแหน่งคะ แต่ขอรางวัลขวัญใจช่างภาพให้คุณเกียว สุดยอดการรีวิวกระเป๋า
และที่ลืมไม่ได้ก็คงเป็นน้องแอ้นท์กับน้องแป้งเจ้าเก่า ที่ทำให้ที่นี่เกิดขึ้นได้และอยู่อย่างมีความสุขนะจ๊ะ
ขอให้ทุกคนมีความสุขปีใหม่มากๆ มีเงินได้สอยกระเป๋าที่เป็น wish list กันถ้วนหน้า
MERRY CHRISTMAS AND HAPPY NEW YEAR JA :D
ratkatu
เห็นด้วยจ้ากับทุกคำตอบ อิอิ :oops:
nymph
เห้นด้วยกับทุกๆๆคนจ้ะ และขอปรบมือดังๆๆๆให้กับเพื่อนๆๆที่เสียสละค่ะ :D
- คุณเกียวและน้องเป้ ที่อุตส่าห์ลงทุนลงแรงถ่ายรูปกระเป๋าวันแล้ววันเล่าไม่มีเบื่อเพื่อให้พวกเราได้ดูกัน
-คุณโกโก้ ที่คอยเฝ้าตอบกระทู้และแนะนำอย่างดี
-คุณdenmark ที่คอยตอบปัญหาและแนะนำทุกเรื่องที่เกี่ยวกับ balen ได้เจ๋งสุดๆๆ
-คุณน้องจอย ที่เอาวิธีดูแลกระเป๋ามาบอกอยู่เรื่อยๆๆ

และที่ลืมไม่ได้ก็คุณแอ๊นท์กับคุณแป้ง ที่ทำให้เรามีเว็ปดีๆๆใช้กันจ้ะ
TwinkleStar
Merry X'Mas & Happy New Year ทุกคนนะคะ

คุณแอนท์และคุณแป้งเจ้าเก่านี่สงสัยต้องได้ตำแหน่ง sponsor หลักอย่างเป็นทางการ ขอบคุณมาก ๆ นะคะ ที่ทำให้พวกเราไม่เหงา ได้ทั้งความรู้ (อาหารสมอง) และอาหารตา แหะ ๆ

ส่วนชายงาม + นางงามประจำเวปต้องเป็นห้าท่านนี้ค่ะ
คุณโกโก้ ขอบคุณสำหรับน้ำใจและมิตรภาพ สำหรับชาวเวปค่ะ อยากเจอคุณโก้ตัวเป็น ๆ บ้างอ่ะ :wink:
คุณเกียว + คุณเป้ ขอบคุณสำหรับรีวิวดี ๆ อย่างสม่ำเสมอ และช่วยกันดูแลเวปด้วยค่ะ
คุณ May ขยันหารูป limited collection มาให้เราได้เชยชมกัน และตอบคำถามได้อย่างชัดเจนมีแหล่งอ้างอิงเสมอค่ะ
คุณน้องเด่น (มาก) ไม่คิดเลยว่าน้องเดี๊ยนจะเป็นไปได้ขนาดนี้ (เอาไว้ท้ายสุด เดี๋ยวจะหาว่าลำเอียง คริคริ)

และขอบคุณสมาชิกเวปทุกท่านที่ช่วยกันเป็นหูเป็นตาช่วยให้เวปเราน่าอยู่ตลอดกาลจ้า มีความสุขกันถ้วนหน้านะคะ
terrierjib
เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ

แล้วก็ยังมีเพื่อนๆอีกหลายคนนะคะที่คอยช่วยเหลือเสมอมา
-bow-
เรื่องความรู้ เห็นด้วยกะเพื่อนๆข้างต้นค่ะ
แต่เรื่องน้ำใจ ขอยกนิ้วและตบมือให้เพื่อนๆทุกคนในเวบนี้ค่า :wink:
Palm
เห็นด้วยกะทุกๆ เลยจ้า... :D
เพื่อนๆ ในเว็บนี้น่ารักทุกคน
จากประสบการณ์ที่ซื้อ-ขายมา ยังไม่เคยเจอเหตุการณ์ที่ไม่ดีเลย
(เคยซื้อจากคุณแป้ง/คุณหน่อย, ขายให้คุณปุ้ย/คุณแอน, คุยกะคุณโบ/คุณเป้....etc)

แต่เดี๋ยวคงต้องขอคำแนะนำจากคุณเด่นและคุณโกโก้บางแล้วล่ะ
ตอนนี้เริ่มจะปันใจจากน้องหลุยมาเป็นบาลองบ้างแล้วอ่ะคะ :wink:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3