เอาน้อง BALENCIAGA WORK PINK หมุดใหญ่ มาแลกค่ะ
โดย kwangnutt
kwangnutt

Used Like new BALENCIAGA WORK PINK

สภาพดีมาก เหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ หูจับ ทุกอย่างยังเป๊ะเหมือนออกจาก shop ค่ะ แน่นอนรับประกัน
เข้าห้องตรวจได้โดยไม่ต้องขอนะคะ มั่นใจแน่นอนว่าแท้ล้าน %

ยอมขาดทุนค่ะ
อยากแลกกับ
Used Balenciaga city หรือ พาร์ททามค่ะ อยากได้ที่มีสายสะพายค่ะ
ขอเป็นหมุดใหญ่เหมือนกันนะคะ อยากได้สีดำ น้ำเงินเข้ม
หรือสีอื่นก็ได้ลองเสนอมานะคะ

หรือ USED LIKE NEW CELINE NANO ,mini ได้หมดทุกสีค่ะ

ราคาแลกขออยู่ที่ 40,000 แต่หากพอใจกันทั้งสองฝ่ายถูกกว่าก้ไม่เป็นไรค่ะ
อุปกรณ์ครบนะจ้า ^^

ติดต่อได้ที่ nut_kwangg@hotmail.com

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3