Kloset++SRS++C&K++Salaree++Assisi ราคาไม่แพงค่ะ อยากได้จิง ต่อมาค่ะ
โดย Kam Pong
Kam Pong
** กติกาเล็กน้อย **ติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM / โทร 08-4356-1919 / chanakan.won@egco.com
ของแท้ 100% New & Used สภาพดีมากค่ะ
แม่ค้าขยันซื้อ แถมขี้เบื่อ เลยเอามาแบ่งกันสวย ไม่มีกำไรแน่นอนค่ะ
มีบัญชี BBL ที่เดียวค่ะ ขออภัย

:smile: ไม่มี cf ค่ะ ขอคนพร้อมโอน :grin:

1. Potae dark Solddd

2. Bug Blue Solddd....

3. Basket purple Soldddd

4. Bubble dark Solddd....

5. Stained glass brown Solddd...

6. New....Morning Mist pink 1500+ems บาท

7. lovelace Solddd kaaa

8. New.......Baby purple 1500+ems บาท

9. Stained glass purple Solddd...

10. Big Tiles Solddd

11. Squid dot blue Solddd

12. Rosamound grey Solddd

13. Used กระเป๋า srs
ซื้อมา ใช้ครั้งเดียวค่ะ เอาไปเลยถูกๆ 2500>> ลดอีก 2000
+ems บาท เท่านั้น (ที่เห็นตรงตัวกระเป๋าเป็นแสงสะท้อนจากไฟเชอเดอเลียนะค่ะ ไม่ได้แตก
รึว่า เป็นรอยแต่อย่างใด)

14. Used twice dress Mo&friends size S Solddd...

15. Used once Jumpsuit ASOS Size uk 10 Solddd

16. New แหวน+กำไล Massimo Dutti ขายยกเซต Solddddd
กำไลที่เห็นเป็นด่างๆ นั้น เป็นลายที่เค้าสะกัดลงไปในเนื้อค่ะ ซื้อที่ shop Central World

17. New รองเท้า หนังแท้ ซื้อที่หลังการบินไทยค่ะ งานตัด Size 35-36 ใส่ได้ค่ะ 1200 >>>900+ems บาท

18. New รองเท้า Charles & Keith size 36 น่ารักมากค่ะ แต่ไม่มีโอกาสใส่
ราคาเต็ม 15xx เอาไปเลย 800
+ems บาท

เสื้อผ้า โล๊ะ ค่ะ มีเยอะเกิน ใส่ไม่ทัน แบ่งกันสวย ในราคาถูกๆ
แม่ค้าไม่นิยมใส่ทั้งป้าย แล้วมาหลอกขายว่า NWT เคยเจอมาค่ะ แย่มากๆ
ใหม่คือ ใหม่แน่นอนยังไม่ได้ใส่

19. New with tag: Dress H&M Uk 10 ซื้อมา 1500 เอาไปเลย >>> Sold..
ขออภัยยับไปหน่อยค่ะ พับเก็บไว้ในตู้ สีชมพูนู๊ดด สวยค่ะ ใหม่ สวยแน่นอนค่ะ

20. New with tag: Sleeping pills Size S >>> Solddd...
ตัวนี้แม่ค้าใส่ไม่ได้ค่ะ เล็กเกิน

21. New with tag: Sararee Jumpsuit Size S สีเทาดำค่ะ แขนสี่ส่วน สวยค่ะ แต่เล็กไปอีกแล้ว
ขาย >>>500+ems เท่านั้นค่ะ

22. Used once: Zenithorial free size ได้จากในนี้ค่ะ ใส่ไปหนึ่งครั้ง สภาพเหมือนใหม่ จัดไปถูกๆ >>Solddd...

23. Used once: Dress Sleeping Pills Size S แม่ค้าใส่ไม่ได้แล้วค่ะ ขายแค่ Soldddd

24. New no tag: กระโปรงลายฉลุ น่ารักค่ะ Size M แต่คน S ใส่ได้ค่ะ ตัดมาเล็ก ร้านจะอยู่ที่ The mall งามฯ และ
ที่หลังการบินไทยด้วยค่ะ งานตัด แม่ค้าจำชื่อร้านไม่ได้ :P อ่อ ชื่อร้าน Assisi ค่ะ
ยังไม่มีโอกาสใส่เลย จัดไป 500 + ems เท่านั้น

สินค้าขายแล้วค่ะ
New: Cath kidston carry all bag
New: Coach
Used : Jaspal bag Black
New : Jaspal tote bag: New
Used : กำไล Jaspal เซตนึงมี 3 อัน 3 ลายค่ะ ขาย
Used: CPS Bodycon สีฟ้า ผ้า knit size S
Used: กระเป๋า Benetton สีชมพู
Used: แว่นตา Guess สีดำ
Used: สร้อยข้อมือ Miss Selfridge ใส่ 1 ครั้งค่ะ
Used: สร้อยข้อมือ CPS ใส่ 1 ครั้ง ยกเซทสุดคุ้ม
Used: นาฬิกา Guess มาพร้อมกล่อง
Used: กระเป๋าหนัง Emily the strange
Used: นาฬิกา Toy Watch สีแดง
Used: สร้อยคอ+สร้อยข้อมือ Jaspal เข้าชุด ใหม่มาก
Used: สร้อยข้อมือ Jaspal ใส่ 1 ครั้ง
Used: สร้อยข้อมือ Jaspal ใส่ 1 ครั้ง รุ่นใหม่ชน shop
Used: กระเป๋า Jaspal สีม่วง Sold
Used: Jaspal สีเขียว Solddd....
Used: Jaspal สีเขียว Solddd....
Used: Jaspal สีม่วง ผูกโบว์ผ้าลายดอก Solddd...
Used: Lacoste สีดำ Sold....
New: สร้อยข้อมือมุก 2 อัน จาก Ireland สวยมากค่ะ ขายอันละ Soldddd
Used: lc limited LM สีบรอนซ์เงิน S หูยาว สภาพ 95% ขาย Sold...
Used: กระเป๋าถือ Jaspal Solddd....
New: แว่นตา CPS กรอบเหล็ก สีน้ำตาล Sold.....
Used: แว่นตา Jaspal กรอบพลาสติก ลายกระ Sold....
Used: กระเป๋าสตางค์ MNG Soldddd...
New without tag: Jaspal กระโปรงดำ size M
Used : Guess สีครีม Solddd Khun อีฟ ขอบคุณค่ะ (ฟรีเมื่อซื้อครบ 1500 บาท)
2. Used: Play Sold khun Rossatorn ขอบคุณค่ะ
5. Jaspal S ลายสก๊อต Sold..Khun อีฟ ขอบคุณค่ะ
6. Jaspal ยีนส์ Solddd.. Khun อีฟ ขอบคุณค่ะ
7. Jaspal S New without tag อีกแล้ว Solddd... Khun Chutima K. ขอบคุณค่ะ
8. Jaspal S Barbie soldddd.. คุณแอน ขอบคุณค่ะ
9. เสื้อ Jaspal M ตัวนี้ใหม่ค่ะ Soldd... คุณ Sarochafang ขอบคุณค่ะ
10. Jaspal ลายดอก ผ้าบางๆ ใส่ทำงานได้ค่ะ สวย Sold.... Khum กบ ขอบคุณค่ะ
11. CPS เสื้อลายดอก Soldddd
15. Jaspal Dress S Solddd Khun อีฟ ขอบคุณค่ะ
16. Blue Conner S Sold Khun อีฟ ขอบคุณค่ะ
17. Fox S เกาะอก สีขาว ใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาวอยู่เลย Sold Khun อีฟ ขอบคุณค่ะ
20. Jaspal xs Sold Khun อีฟ ขอบคุณค่ะ
Kloset Dust Size S สีน้ำเงิน Sold คุณ สัจจาภรณ์ ขอบคุณค่ะ (งดต่อ)
2. Kloset Dust Size S สีทอง Soldd... 089-949-8XXX ขอบคุณค่ะ (งดต่อ)
3. Kloset Rocky rose Size S สีดำ ลายดอกม่วง Sold+ส่ง 50 บาท (งดต่อ)
4. กระเป๋า kloset Pixel เข้ม Soldddd 089-444-XXXX ขอบคุณค่ะ
4. Haas S : New Sold คุณรัชนี ขอบคุณค่ะ
19. Jaspal xS ลายจุดขาว คน s ใส่ได้ค่ะ ตัวนี้ใส่ครั้งเดียว ใหม่มากๆ จับผ้าดูรู้ได้เลยค่ะ ผ้ายังแข็งอยู่เลย Solddd คุณรัชนี ขอบคุณค่ะ
เสื้อรุ่น limited ของ Jaspal ค่ะ เป็นเสื้อ crop น่ารักมาก ผูกโบว์ด้านหน้า ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ตัวนี้ไม่ควรพลาด

Thanks sbn so much kaaa.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3