Rayban RB 3026 Aviator large metal & WORKSHOP WORKSHOP SKIRTS
โดย za_yurbbie
za_yurbbie
[SIZE=7]HI-STREET

สนใจสินค้าติดต่อได้ทาง
Email:
za_yurbbie@hotmail.com
แม่ค้าตอบอีเมลล์ตลอดเวลา ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้นะคะ จะรีบติดต่อกลับค่ะ
สะดวกส่งของทาง EMS ส่งฟรีค่ะ

USED RAYBAN AVIATOR RB 3026 Large Metal II
ของแท้ 1000% เพื่อนฝากขาย ได้มาจากอังกฤษค่ะ เคยใส่อยู่ 2-3 ครั้ง ส่วนใหญ่เก็บมากกว่า
อุปกรณ์ครบมีกล่อง มีใบรับประกัน ผ้าเช็ดแว่นใหม่เอี่ยมยังไม่เคยใช้
มีรอยขนแมวหนึ่งจุดเท่านั้นตามที่เห็นในรูป รอยบางแทบมองไม่เห็น ไม่มีผลต่อการใช้งานแน่นอน ขาย 6000 SALE 5500 ส่งฟรี

ตำหนิตามรูปด้านล่าง บางมากค่ะ

กระโปรงสียีนน้ำเงินเข้มและสีชมพูของ Workshop size M
เป็นกระโปรงทรงเอวสูงค่ะ ผ้ายีนส์ยืด ยังไม่เคยใส่เป็นของใหม่แน่นอน
Size: เอว28-30 สะโพก 34-36 ยาว 18
Price: ตัวละ 390 ส่งฟรี

ขออนุญาตยืมรูปจากเซเลปคนดังค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3