รบกวนผู้รู้ช่วยดู กระเป๋าโค้ชใบเล็กให้หน่อยครับ
โดย fragrance
fragrance
รบกวนผู้รู้ช่วยดูกระเป๋าโค้ชใบเล็กให้หน่อยครับแท้ไหม ได้มาจากในนี้ ด้านในกระเป๋ามีแค่ป้ายเขียนว่า made in china ขอบคุณมากครับ

Twinkle Star
ที่บริเวณฐานซิปมี YKK ไม๊ค่ะ ปกติ coach จะใช้แต่ซิป YKK จากลายผ้าก็ใช่อยู่นะ ส่วนเรื่อง made in china มิต้องตกใจ เพราะ coach เค้าใช้แรงงานผลิตในประเทศจีนมากที่สุดอ่ะค่ะ
fragrance
รูปซิปกระเป๋าครับ^_____^

natpapat313
>> ใบนี้แท้นะคะ...สบายใจได้ค่ะ (^.^)
(ของCopy ทุกเกรดเเม้เเต่เกรดที่ดีที่สุดที่เขาเรียก Mirrorไรงี้...ก็จะไม่เคยมีTag ที่ระบุว่า MADE IN CHINA เเน่นอนเพราะกลัวคนไม่ซื้อมั้งเนอะ)
milano_brand
แท้ครับ...
fragrance
ขอบพระคุณผู้รู้ทุกท่านมากๆครับทีช่วยตรวจสอบให้:p:-D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3