รบกวนช่วยตรวจสอบ PRADA WALLET ให้ทีค่าาาาาาาาาาาาาาา!เพิ่งได้มาวันนี้ รบกวนด้วยค่าขอบคุณค่า
โดย LINGNAO
LINGNAO
เพิ่งได้รับมาวันนี้สดๆร้อนเลยค่า ใบนี้พี่เค้าบอกว่าจากช็อปHarrods
ถามนิดนึงค่าเรามีอุปกรณ์ครบ กล่อง ถุง การ์ด
มั่นใจในระดับนึงว่าแท้ แต่อยากได้ความชัวร์รบกวนเซียนช่วยกันคอนเฟิร์มความแท้ทีคะ
แต่ปกติเห็นบางคนมีการ์ดสองใบคือการ์ดการันตีว่ามาจากช็อปไหนตามรูปที่9
แต่เราไม่มีการ์ดอีกใบที่มีพวกบาร์โคดอะคะ แต่มีการ์ดอีกใบเขียนว่า credit card ตามรูป8แทน
แต่เป็นการ์ดดำล้วนไม่ได้มีพวกบาร์โคดอะไรแบบนี้อะคะ
อ๋อเพิ่งทราบว่าการ์ดบาร์โคดคือสำหรับคนที่ซื้อจากoutletคะ
แต่ใครดูเป็นว่ากระเป๋าแท้ไม่แท้รบกวนคอนเฟิร์มด้วยนะค้า

ตุ๊ดตู่
แท้ค่ะ สีสวยด้วย
soonthareer
-----------แท้ ๆ ชัวร์ คะ------------------
LINGNAO
ขอบคุณคุณ ตุ๊ดตู่ และ คุณ soonthareer ด้วยนะค้าสำหรับคำตอบคะ
suiteeruk
--- แท้ค่ะ ---
milano_brand
แท้ครับ...
Kunnuu-sbn
เเท้เเน่นอนค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3