jaspal zara lyn around รองเท้าๆๆ update เรื่อยๆค่ะ โล๊ะๆๆๆๆๆลดๆ มือ1 สดใหม่ เอาใจคนชอบเดรส
โดย shisa
shisa
สนใจสอบถามหรือ CF

e-mail:
litha.preme@msn.com
whatapp:0867809902
line:shisapreme
facebook:http://facebook.com/Lita.preme

new!!

มือ 1 lyn around -
กระโปรงจีบรอบ แต่ปลายกระโปรงทิ้งตัวทรงน่ารักมากค่ะ สีดำ sz s ตัดป้ายแล้วเผลอตัดไปนึกว่าจะใส่ แตยังเก็บป้ายไว้ค่ะ55555 ราคาป้าย 1490 บาท ขาย1200บาท

มือ 1 zara - เดรสล่าสุดเลยค่ะ เพิ่งซื้อวันนี้แต่ซื้อมาซ้ำวันนี้เบลอๆ sz sค่ะ ราคาเท่าป้ายค่ะ 1890 บาท

มือ1 jaspal-
เดรสเข้ารูป ทรงจะคล้ายๆกับzaraค่ะ size xs อันนี้ตัดป้ายแล้วแต่ยังไม่เคยใส่ค่ะ ส่วนมากจะซื้อมาแล้วรีบตัดป้าย ซื้อมาตอนยังไม่sale พันกว่าบาทขอขาย 500 บาท

มือ1 jaspal-
กางเกงชายระบาย สีทอง size xs ค่ะ ตัววนี้ก็ตัดป้ายแล้วแต่ยังไม่เคยใส่จำได้ว่าเก็บป้ายไว้แต่หาไม่เจอ555 จำราคาไม่ได้ ขอขาย 500 บาท ค่ะ

korean dress- เดรสเปิดหลัวลึกเลย ลายเสือค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่เลยพ่อห้ามใส่55555 ขอขาย300บาทค่ะsold

playsuit- สี่เขียวมิ้นต์ค่ะ ตัวนี้ดีเทลเก๋หน้าหลังสลับใส่ได้มือ1ค่ะ ลองครั้งเดียวแล้วลืมว่ามีเพิ่งขุดเจอ555 320บาท

dressมือ1- เดรสสีกากเพชรค่ะ แหวกหน้าแหวกหลัง 250บาท

dress-เดรสตัดต่อลายม้าลายค่ะ มือ1เช่นกัน250บาท

valentino flat mirror top
-
อันนี้พรีมา5500ค่ะ มือ1ไม่เคยใส่เลยเก็บอย่างเดียว ทุกอย่างครบเหมือนนะค๊ะ ราคาต่อรองได้ค่ะ

collar sunflower-แบบของชมพู่เลยค่ะ อันนี้ให้ไป 200 ค่ะ

use like new!!

korean dress-
ตัวนี้เป็นเดรสเปิดหลังค่ะสีชมพูหวาน ใส่ถ่ายงานครังเดียวแล้วไม่ได้ใส่อีกเลย ซื้อจากพี่สไตล์ลิสมา 800 ขอขายแค่450 บาทค่ะ sold

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3