TM: แม่ค้าใจถึง ลด..ลด..เคลียบ้านค่ะ .. YSL,Prada,Fendi,D&G,Burberry
โดย miaki
miaki
[SIZE="5"]1.YSL muse ll สีเบจ ของใหม่ ไซด์ใหญ่นะคะ

ใบนี้เป็นหนังทั้งใบค่ะ ทั้งด้านในด้วย

ด้านนอกหนังสวยมากค่ะ

ดูเรียบ ๆ แต่หรูหรา

ขาย 39,500 >>ลด ลด >> 38,500

>>> สุด ๆ ขาดทุนไปเลย >>> 35,500
บาทถ้วนค่ะ พร้อมส่ง

(ไม่ต่อแล้วนะคะ คุณลูกค้าที่น่ารัก :D)

2. Fendi accessory pouch ลายโลโก้

ของใหม่ ป้ายห้อย

ขาย 9,500>>ลด ลด สุด ๆ >> 6,500

3. Fendi Accessory pouch สีขาว (ผ้ายีนส์)

ของใหม่ป้ายห้อยเหมือนกัน

ขาย 8,500>>> ลด ลด สุด ๆ>>> 6000 บาทค่ะ

4. DOLCE & GABBANA wallet 6 cards

กระเป๋าตังค์ หนังงู สีดำ ของใหม่เช่นกันค่ะ

ขาย 7,500>>>ลด ลด สุด ๆ >>> 6,000 บาทค่ะ

5. PRADA Saffiano Palladio

กระเป๋าตังค์ใบยาว ของใหม่

ใบนี้มีออเดอร์ แล้วโดน CC

ขอส่งต่อที่ 12,500 >>ลด ลด >> 12,000 บาท ค่ะ

[SIZE="5"]

6.หมวก Burberry
หมวก Cap ไซด์ 56-59 ซม. ปรับขนาดได้
สภาพเหมือนใหม่ค่ะ เพราะซื้อให้คุณแฟน แต่คุณเธอไม่ยอมใช้
ผู้หญิงก็ใส่น่ารักนะคะ

ขาย 4900 >>>ลด ลด สุด ๆ>>> 3,800 บาทค่ะ

ปล. รูปทั้งหมดถ่ายด้วยแสงธรรมชาตินะคะ ไม่ใช้แฟลช

พีเอ็ม หรือ อีเมลล์มานะคะ
[email]c_sakulrat@hotmail.com[/email]

ปล.2 แม่ค้าอยู่ญี่ปุ่นคะ
เลือกรับของได้ 2 แบบค่ะ

1. ส่งอีเอ็มเอส ใช้เวลา 3-4 วันค่ะ หากโดนภาษีแม่ค้าช่วยออกให้ครึ่งนึงค่ะ
(จากประสบการณ์ส่งกระเป๋ามาเกือบ 30 ครั้ง โดนภาษีไป 4 ครั้งค่ะ ไม่เกิน 1 พันบาท )
อันนี้แล้วแต่ดวงจริง ๆ ค่ะ

2. ฝากหิ้ว รอบบินวันที่ 16 พ.ค. นี้ ได้รับของไม่เกิน 20 พ.ค.

ฝากกระทู้ Preorder ด้วยนะคะ

Big Sale !!
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=202779

ขอบคุณเอสบีเอ็นค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3